1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Phút Thật Lòng ( Nhà 4 ) Luôn hạnh phúc và luôn sống thật với chính mình (không quote bài của người

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi cafe_bien, 20/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackdevil891102

blackdevil891102 Thành viên rất tích cực

mìh thực lòng éo mún n đi chơi đợt này
  2. oliverhaha

oliverhaha Thành viên mới

can''t smile at all...
  3. oliverhaha

oliverhaha Thành viên mới

Buy me a rose, call me from work
    Open a door for me, what would it hurt
    Show me you love me by the look in your eyes
    These are the little things I need the most in my life
    bla bla bla... ^^
  4. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Thật lòng thế nào bây giờ? Nói rằng mình đang rất buồn, rất chán vì gia đình??? Mặc kệ chứ nhỉ? Bố có con đường riêng, 2 chị em cũng có con đường riêng, đã xác định như thế rồi cơ mà...
    Nhưng mà, thấy thương mẹ quá, nhớ mẹ nhiều lắm, mẹ ơi, thế mà khi mẹ về, mẹ vẫn cười với con... Mẹ xua tan đi cho con nỗi đau...
    Chẳng còn hơi sức đâu mà nghĩ đến những trò chọc tức của họ nữa... Không tức, không buồn, không khó chiu... mà lại thấy thanh thản và tin rằng mình đã lựa chọn đúng. Nghĩ lại mới thấy cả hai còn quá quá trẻ con. Thôi thì mình phải tự trưởng thành lên, không thể như ngày xưa mãi được! Con đường của mình, mình phải lựa chọn và bước đi thôi.
    Giai đoạn này mình quá buồn chán, đến mức không thiết bất cứ điều gì hết. Anh gọi điện rủ đi xem bóng đá, rồi nếu thắng thì sẽ đi cổ vũ luôn - mình từ chối. Noel cũng sẽ lại lủi thủi như mọi năm thôi. Mình biết là làm thế này, mình đã khép lại cơ hội vốn đã rất mong manh của mình với anh, nhưng thật sự là mình chán, mình không muốn bất cứ điều gì trong cuộc sống này nữa. Và hơn nữa, mình sợ... Sợ rằng nếu bắt đầu và không đi đến đâu, mình sẽ mất mát. Quả thật là mình sợ cảm giác mất mát lắm rồi. Chuyện gia đình như thế này. mà lại mất mát bất cứ điều gì nữa thì làm sao mình chịu nổi đây? Tốt nhất là mất luôn từ đầu.
    Người bạn của mình vừa online, lại off rồi. Chắc giận vì mình ko hỏi thăm đây... Mình cũng không dám gặp gỡ người này vì chán nản, vì không muốn có bất cứ một mối quan hệ phức tạp nào nữa... Nhưng bạn ấy thì không hiểu mình.... Bạn ấy nghĩ rằng mình kiêu.... Không sao cả, rồi bạn ấy sẽ có dịp hiểu mình thôi. LÀm sao bạn ấy biết mình đang có chuyện kinh khủng đến mức như thế nào?
    Cuối tuần này, đám cưới sẽ diễn ra... Ôi, ước gì con có thể khóc thật to, có thể gào lên, và cắn xé tất cả. Nhưng con không thể, mẹ ạ... Con không khóc được nữa rồi. Chỉ thấy trong lòng nặng nề, u uất, con trầm cảm mất rồi! Lòng lúc nào cũng nhói lên, nỗi đau lên ung lên nhọt, nhưng nó không vỡ mủ, mà cứ ủ thành trăm ngàn nỗi đau nối tiếp nhau. Con thèm khóc được như ngày xưa quá. Con không khóc được, điều đó càng khiến con bị rơi vào trạng thái trầm cảm hơn.
    Bình yên! Thèm được bình yên quá, mẹ ơi. Con muốn ngủ một giấc thật dài.... Tuần này, tuần Noel... Ôi, tuần tồi tệ của con!!!
  5. greatghost

greatghost Thành viên mới

chẳng bao h thật lòng
  6. besua_xx

besua_xx Thành viên rất tích cực

Lâu lắm rồi mới vào lại topic này , chợt nhớ ttvn những ngày trước , ấm áp và bình yên lăm [r32)]
  7. hai_linh

hai_linh Thành viên mới

Đã 4 năm rồi ... Topic này cũng kéo dài trong 4 năm rồi !
    Chị Bé Sữa .... Chị còn nhớ e k? Anh Tinh Cầu, chị Thanh proud, anh Mickey, chị Nến, anh Sơn, anh Minh Tiến , chị Nhóc, anh Thanh07set, anh Giáp ...
    Mọi người giờ sao rồi? Cuộc sống ntn ? E thật sự rất muốn biết !
    Hnay vào đây, e đọc lại hết những bài viết ngày xưa! Nhớ lại từng người, từng gương mặt, từng nụ cười... Thật sự rất nhớ ... Và thật sự mong 1 ngày tất cả mọi người có thể cùng gặp lại nhau !!!
    ...thật lòng mong !