1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

phút thật lòng

Chủ đề trong 'Hà Giang' bởi andythao24, 01/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

Em bây giờ mới thấu ah. anh thấu từ lâu rồi. nhưng mà tít của em thì ngược lại với anh. " Ngày Mai Trời Lại Sáng "
    Theo anh hiểu thì khi có việc gì đó mà mình thất bại thì phải cố gắng vượt qua đúng ko em.híc
  2. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

Nhưng chỉ một lần chứng kiến, em đã hiểu ra được rất nhiều điều, hiểu những điều một người kín đáo như anh chưa bao giờ thổ lộ. Có điều em luôn tự chối bỏ những gì là sự thật. Có phải như thế mà bây giờ...
    Được andythao24 sửa chữa / chuyển vào 14:16 ngày 28/06/2005
  3. andythao24

Nhưng chỉ một lần chứng kiến, em đã hiểu ra được rất nhiều điều, hiểu những điều một người kín đáo như anh chưa bao giờ thổ lộ. Có điều em luôn tự chối bỏ những gì là sự thật. Có phải như thế mà bây giờ...
    Được andythao24 sửa chữa / chuyển vào 14:16 ngày 28/06/2005
  4. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Vậy mà mò vào TMG thấy bác ý muốn đổi tit biết thế " bới lông tìm vết " cái.. Nghe tit bác ấy muốn đổi mới chuối làm sao? " bật nắp quan tài hôn em lần cuối ".. đừng trách em nhé..
  5. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Vậy mà mò vào TMG thấy bác ý muốn đổi tit biết thế " bới lông tìm vết " cái.. Nghe tit bác ấy muốn đổi mới chuối làm sao? " bật nắp quan tài hôn em lần cuối ".. đừng trách em nhé..
  6. titahagi

titahagi Thành viên mới

Phút thật lo?ng cu?a mi?nh la? gi? nhi?, hic hic, nói ra sợ mọi ngươ?i cươ?i chê, nhưng ma? phút thật lo?ng bây giơ? la? mi?nh đang nhớ hội lang thang, nhớ mọi ngươ?i, nhớ bé Câ?m với ánh mắt trong veo, nhớ cái đêm off line với hội
  7. titahagi

titahagi Thành viên mới

Phút thật lo?ng cu?a mi?nh la? gi? nhi?, hic hic, nói ra sợ mọi ngươ?i cươ?i chê, nhưng ma? phút thật lo?ng bây giơ? la? mi?nh đang nhớ hội lang thang, nhớ mọi ngươ?i, nhớ bé Câ?m với ánh mắt trong veo, nhớ cái đêm off line với hội
  8. congaichipheo

congaichipheo Thành viên mới

Thấy lòng đang đợi cơn mưa ... Khát vọng thành xa lạ khi không có người thân bên cạnh, yêu gia đình hơn tất cả trên đời!
  9. congaichipheo

congaichipheo Thành viên mới

Thấy lòng đang đợi cơn mưa ... Khát vọng thành xa lạ khi không có người thân bên cạnh, yêu gia đình hơn tất cả trên đời!
  10. andythao24

HÔM QUA MÌNH LÊN NHÀ NÓ ...KỂ CHUYỆN CHO NÓ NGHE ...CÓ PHẢI CHĂNG TRONG LÚC MÌNH BUỒN CHỈ CÓ NÓ BIẾT VÀ CHỈ CÓ NÓ MỚI LÀ NGƯỜI HIỂU MÌNH NHẤT .....NÓ TRÁCH MÌNH SƠ SUẤT .....NÓ TRÁCH MÌNH NHIỀU CÓ THỂ CHẲNG AI CÓ THỂ TIN MÌNH , NHƯNGD Ù SAO MỌI CHUYỆN GÌ ĐI CHĂNG NỮA RỒI CŨNG SẼ QUA MIỄN SAO MÌNH SỐNG THẬT MÌNH SỐNG ĐÚNG VỚI CHÍNH MÌNH VÀ NÓ HIỂU MÌNH LÀ ĐỦ ...CHẲNG CẦN PHẢI THANH MINH