1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PIAGGIO X9

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi PPmaster, 07/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dinhkhiempm

dinhkhiempm Thành viên mới

^:)^ alo!!!
    Chao ca nha! minh la thanh vien moi. Minh thich xe Piaggo x9 lau roi, nhung chi biet nhin thoi vi ko co tien mua [:P].
    minh muon hieu hon nua ve xe piaggo x9, bac nao co xe muon ban thi phone em voi, gia re thoi... cam on ^:)^
  2. dinhkhiempm

^:)^cac bac oi! em la nguoi ham mo xe piaggo, dung la noi ra em hoi lua mot chut, em dan tinh le, vao HCM hoc va lam viec roi. em muon co chiec piaggo nhung chi biet dung nhin thoi. gio co chut dieu kien, em moun co 1 con piaggo de thoa tam long. bac nao du xe thi de lai cho em, gia re thoi vi em it tien lam...hihi cam on cac bac^:)^
  3. dinhkhiempm

^:)^cac bac oi! em la nguoi ham mo xe piaggo, dung la noi ra em hoi lua mot chut, em dan tinh le, vao HCM hoc va lam viec roi. em muon co chiec piaggo nhung chi biet dung nhin thoi. gio co chut dieu kien, em moun co 1 con piaggo de thoa tam long. bac nao du xe thi de lai cho em, gia re thoi vi em it tien lam...hihi cam on cac bac^:)^
  4. dinhkhiempm

alo! chao cac bac, em la thanh vien moi. em thich va muon tim hieu them ve xe piaggo, em thich no lau roi, nhung chi biet dung nhin vi ko co tien mua. em la dan tinh le vao hoc va lam viec o HCM, nay em co chut dieu kien va muon thoa tam long, bac nao co du con x9 thi de lai cho em, gia re thoi vi em con ngheo lam:-??cam on cac bac da quan tam ^:)^
  5. tuanttvnol.com

tuanttvnol.com Thành viên mới

cac ban nao co biet chi dum minh,dong ho dien tu ko hu, dong ho co cung ko hu luon,vay ma de may chay thi 4 cai dong ho ko hoat dong,vay fai kiem tra the nao hoac thieu bo phan nao trong xe,xin cac ban tu van giup,..?
  6. tuanttvnol.com

tuanttvnol.com Thành viên mới

minh tim hieu tai sao 4 cai dong co ko chay, ko biet bi hu cai gi..?nguoc lai thi dong ho dien tu lai ko hu xin cac ban hay tu van cho minh hoac con thieu bo phan nao chua kienm tra.x9