1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PICNIC 7X HỒ CỐC 11/6/2005.

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi elead, 29/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quy_kiem_sau_VN

quy_kiem_sau_VN Thành viên quen thuộc

Tui ủng hộ thời điểm tổ chức vào đầu tháng sáu, vì khi đó nhiều người rảnh rỗi hơn, hè mà.
    -------------------------------------------------------------------------------------
  2. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Từ cuối tháng 5 đến đầu tháng 9 có khả năng em sẽ "pó tay toàn tập".Tình hình này chác bỏ mất dịp đi chơi với các bác rồi.Tiếc wá.Mà sao ko tranh thủ luôn 30/4 1/5 nhỉ.EM chưa có lịch gì cho ngày đó cả.
    Bao giờ các bác post ngày và kế hoạch chính xác,biết đâu em lại đi được thì sao nhỉ.Thôi cứ chờ đã.Lâu rồi ko lên Tí Nị,nhớ thật.
  3. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Dạ em đây ạ, gì chứ mấy cái vụ hậu cần ăn chơi thì là nghề của em rồi mà. Cần những việc bếp núc linh tinh lang tang thì cứ hú em nó 1 tiếng ạ, em ko online nhiều nên cứ nhắn qua alo cho em. Xao xuyến chuyến Hồ Cốc 1 quá.

Vịt bầu đang ký 4 suất.
    - Vịt bầu + Vịt rờ moọc
    - Sim
    - HongNam

4. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

Ai cũng ghành 2-3 xuất thậm chí 4 xuất. Không biết có còn chỗ cho mình nữa không đây. Các bác nên cố định thời gian là ngày 4-5/6 cấm được bàn ra nữa. Tôi nghĩa thời gian đó là hợp lý nhất. Bây giờ chỉ còn việc đi tiền trạm thôi, nhưng đi tiền trạm chỉ trước cuộc đi chính thức khoảng 2 tuần thôi.
    Tôi chỉ đăng ký một xuất thôi, dẫn theo rơ-mooc thì mất tự do, không vô tư vì lúc nào cũng sợ mất rơ-mooc (giang hồ hiểm ác), sợ rơ-mooc cho một quá hờn vìu quá nhiệt tình với người khác.
    Các bác trong ban tổ chức làm ơn fix ngày nộp tiền để mọi người còn chuẩn bị. Ai đó tiền rồi mà không đi thì miễn hoàn tiền. Trong vòng 2 tuần kể từ ngày ra thông báo nếu ai không nộp tiền thì không được đăng ký sau.
  5. cogai_dentu_homqua

cogai_dentu_homqua Thành viên mới

Đăng kí dùm @24h 1 suất.
    Cám ơn trước!
  6. Solitaire

Solitaire Thành viên rất tích cực

Nếu 7X đi đầu tháng 6 thì trong tháng 5 phải có người đi tiền trạm. Theo Sol chỗ anh Vespalangbat chỉ cũng có thể Ok, nhưng cũng cần phải tới trước đó xem sao, cũng như về dịch vụ thế nào. Đi tiền trạm có thể đi ngày chủ nhật cũng được, Sol có thể thu xếp được, nhưng cần anh "giai" nào chở Sol đi, vì Sol không có bằng lái (chỉ có nón bảo hiểm). Cần tránh tình trạng cập rập như năm ngoái ấy
  7. DJ_Bill

DJ_Bill Thành viên mới

Hello..lo.Lâu lắm rồi kô gặp các ông cụ bô phụ lão.Mà có ăn chơi thế này thì em kô thể bỏ qua được.Vậy xin cho em đăng ký 2 chổ trước nha.Khi nào có ngày đi cụ thể vậy
  8. Virgopig

Virgopig Thành viên quen thuộc

Chòy oy..!! Cái thằng ....bình thường chẳng thấy mặt mũi ....có độ ăn chơi là xuất hiện liền...
    Kỳ này ...Bill dẫn củ cải hay củ cà rốt đi thế Bill..??
  9. greenline

greenline Thành viên mới

Củ nào cũng là củ, tóm lại củ... toàn tập !
  10. phale81

phale81 Thành viên mới

cho em đăng ký 1 chỗ được hông dzậy??? Em thành viên mới muh cũng hông phải 7x nữa, em 8x lận (có đi off đến những 3 lần rùi)