1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PICNIC 7X HỒ CỐC 11/6/2005.

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi elead, 29/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. be_con_xi_xon

be_con_xi_xon Thành viên mới

hix, em muốn đăng kí một xuất được kô ạ?
  2. votrungh

votrungh Thành viên rất tích cực

Đề nghị đồng chí Elead cho một cái hỏi chấm ( ? ) vào bên cạnh tên tôi Votrungh nhé...Cám ơn.
  3. giotmuathu

giotmuathu Thành viên rất tích cực

Anh vịt xiêm cộng thêm 1 ghế nữa cạnh em Vịt Bầu nhé. Chắc chắn đấy, chủ nhật này nộp sìn luôn , thành viên gương mẫu .
  4. greenline

greenline Thành viên mới

Tình hình hơi kẹt nhỉ. Thôi, thế này đi, có 2 giải pháp em chọn 1 trong 2 nhé:
    1. Đăng ký làm cái đuôi của anh.
    2. Trả phí cho anh (cao cao 1 tí nhá), anh nhường luôn suốt của anh cho em.
  5. cogai_dentu_homqua

cogai_dentu_homqua Thành viên mới

Nhắc tới @24h nhớ... món bánh bánh kẹp thịt tụi mình làm, sáng mọi người mới ăn chẹp chẹp
    hey, chơi nổi hả pà ko được rùi... CN tnày cũng đóng xiền lun.... canh tranh "thành dziên gương mẫu (hậu)"
    Anh trai, như vậy là hong được đâu nhá, sao en hiếp em nó dzậy? phải ko 1088?
  6. ducsnipper

ducsnipper Thành viên mới

Đồng chí Elead vui lòng bổ sung dấu hỏi cho Phu nhân ducsnipper và nhóc tì ***sniper nhé. TKS
  7. Manual

Manual Thành viên mới

Cho hỏi, sao Manual đả đăng ký chổ cho 2 người trước rồi nhưng vẩn không có tên trong danh sách vậy? Hay là đả hết chổ rồi?
    Và chi phí cho chuyến đi chơi thì có thể cho tôi đóng ngày 05/22 được không? (Sẻ chắc chắn tham gia.) Thông cảm nha vì trước đó thì tôi chưa trở lại Saigòn.
    Chúc vui vẻ.
  8. blackface

blackface Thành viên quen thuộc

Em chắc tham gia cùng các bác. Em nhớ chuyến đi lần trước quá. Mặc dù em vẫn "xay sinh tố" như ngày nào nhưng không hề gì.
  9. Rose121181

Rose121181 Thành viên quen thuộc

Bác Condor sao lại cho em cái dấu (?) to tướng thế. Chẳng phải em đã đăng ký trên này đấy rồi sao. Bác làm em tự ái quá, Chủ Nhật này em lên đóng tiền xí chỗ luôn. Em sẽ soạn sẵn một bản hợp đồng, mang theo mực tẩm lăn tay ký tên tại chỗ luôn. Cái dấu chấm hỏi đáng ghét
  10. 1088

1088 Thành viên rất tích cực

Thông báo mới nhất đây bà con ơi.
    Hiện nay đã có danh sách dự kiến tham gia chuyến đi, Tình hình là đông quá 1 xe rồi nên tạm thời ai muốn đi nữa thì cứ đăng ký nhưng sẽ phải chờ xem có thành viên nào trong danh sách rút lại ko đi nữa không. BTC cũng muốn tất cả mọi thành viên không phân biệt nam nữ, già trẻ gái trai đã đăng ký là đều có thể tham gia nhưng do hoàn cảnh khó khăn, lực bất tòng tâm, nếu đi đông quá sợ rằng khâu tổ chức sẽ không được chu toàn...mong mọi người hiểu và lượng thứ cho.
    thay mặt BTC chân thành cám ơn.
    ps/ Thời gian chuẩn bị cũng không còn dài nữa, BTC sẽ cố gắng lên chương trình chi tiết và kế hoạch tài chính cho chuyến đi sớm nhất có thể...mong bà con đã theo dõi, cập nhật thông tin thường xuyên.