1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Picnic Dã Ngoại Về Thành Cổ Sơn Tây, Tường Thuật (trang 6-7-8), Xem ảnh (trang 9 --> 23 )

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi banhchung, 20/07/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. banhchung

banhchung Thành viên mới

Picnic Dã Ngoại Về Thành Cổ Sơn Tây, Tường Thuật (trang 6-7-8), Xem ảnh (trang 9 --> 23 )

Sơn Tây em đẹp lắm mọi người ơi ! Về Sơn Tây chơi đi , về Sơn Tây mọi người sẽ được tiếp đón nồng hậu ....người Sơn Tây rất mến khách . Về Sơn Tây các bác sẽ được thưởng thức nhiều món ăn độc và lạ .....đặc biệt sẽ được thưởng thức món bánh chưng gia truyền tại ....nhà của em ! , các bác sẽ cảm nhận được hương vị tết cổ truyền ...quả là thú vị phải ko ạ ??? . Ngoài được thưởng thức các món ăn ra em sẽ đưa các bác đi tham quan các khu du lịch nổi tiếng . Em sẽ đưa các bác đến những ko gian mở , thoáng mát , tĩnh mịch , lãng mạn .....khác xa chốn đô thị . Em có thể đưa các bác lên rừng ....xuống suối , đưa các bác về với cội nguồn : vãn cảnh đền Và , chùa Mía .... ! Nếu các bác muốn em có thể đưa các bác đi đánh golf cơ đấy ......oách chưa .Nếu muốn tìm tuổi thơ và gửi ước mơ ...em đưa các bác đi thả diều ở triền đê sông Hồng, em đã làm sẵn 1 cái diều cực to & cực đẹp chỉ ko biết có bay được ko . Bác nào muốn thể hiện giọng ca oanh vàng thánh thót ....thì em lại mời các bác dạo qua Trung Nguyên Quán .....trẻ trung , sôi động . A, nói đến Sơn Tây ....chắc ai cũng biết đến Thành Cổ , giờ Thành Cổ mới được "tân trang " ....em cũng muốn đưa mọi người đi để được biết đến một Thành Cổ mới ....chúng em hay gọi là Thành Tân Cổ .
    Hãy về Sơn Tây để một lần được sống trong ko giân Tân & Cổ ! Về Sơn Tây để thể hiện mình là một member rất năng động và nhiệt tình ! ....hiiiiiii
    Giờ là ý kiến của mọi người !!! Sau khi mọi người thống nhất , em sẽ triển khai kế hoạch cụ thể ....một cuộc hành trình thú vị đang chờ đón mọi người
  2. travucu

travucu Thành viên mới

Ôi nghe em banhchung giới thiệu mà thèm quá, cho tớ đăng ký một suất nhé.
    Thời gian địa điểm tập trung nhớ nhắn cho tớ nhé.
    Ym:travucu
    mobile:0904515124
  3. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Vui nhỉ. KO biết em có đi đc ko nữa.
  4. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Bé Chảnh xê ra, không đi thì thôi, ở nhà tự sướng vui đi Để người nhớn làm việc (Đùa chứ bé Chảnh dạo này nhớn phết rồi - Anh em con rai nhà ta xem thế nào đi - Bé Chảnh nhớn rồi, đến tuổi yêu được rồi đấy )
    Chương trình hấp dẩn nhể!!! Mọi người hãy tham gia cái nào!!! Đăng ký đê bà con ơi!!!
    Riêng tớ - Tớ đăng ký 01 xuất (Không kèm trẻ em).
    To banhchung: Nghĩ đến bánh chưng của nhà em mà thèm Em làm quả kế hoạch (dự thảo) đi. Anh em đóng góp thêm và đăng ký, sang tháng 8 đi là vừa
    To All: Đề nghị không ai bàn lùi nhá
  5. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Xin giới thiệu một số hình ảnh về Thành cổ (Không phải Tân Cổ như của em banhchung đâu đấy) - năm 1884:
    Đây là cửa Nam thành ST:
    Tiếp theo - Thành Sơn-Tây nhìn từ trên đỉnh vọng canh:
  6. biahatay

biahatay Thành viên mới

Hà tây mình được cái thiên nhiên ưu đãi, nhất la Sơn tây nhà em BC, hehe. Chương trình quảng cáo nghe rất tuyệt, rất hấp dẫn, hy vọng em BC sau khi hoàn thành tua di lịch này se đưa vào hoạt động thường xuyên hơn, thỉnh thoảng ra ngoại thành xả hơi thật la thú vị. Cả nhà vào đăng ký đi, mau len
  7. emgaibuon

emgaibuon Thành viên mới

cho em gái ké 1 chân nào.vui nhỉ?
  8. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

Sắp hết hè rồi làm vài tua du lich cho biết quê hương HT mình cũng là điều nên làm và sẽ được box HT tổ chức thường xuyên (mang tính ngẫu hứng). Địa điểm đầu tiên sẽ là Sơn tây. Đề nghị bé Bánh Chưng Rán lên kế hoạch cụ tỉ nhé.
    Những ai muốn tham gia đề nghị đăng ký danh sách nhanh chóng , có kế hoach xong là đi luôn vào chủ nhật , không bàn lùi, không đăng ký ảo để tiện việc lên chương trình cụ thể
  9. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

cho em đăng ký với , bánh chưng lên kế hoạch sớm nhé
  10. Sevencong

Sevencong Thành viên quen thuộc

Cho anh đăng ký một suất cũng kô kèm trẻ em nhé. anh có đề nghị là hàng tháng hoặc thỉnh thoảng box mình tổ chức đi chơi xa để đầu tiên là vui vẻ, rồi cũng được ngắm cảnh nhiều nơi, biết thêm nhiều thứ, tăng tinh thần đoàn kết gắn bó, mọi người hiểu biết lẫn nhau.
    Tổ chức đi Sơn Tây sớm đê!