1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Pip pip nhắn tin. Nơi nhận và gửi tin nhắn miễn phí.

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi baotrungvip, 10/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BC2

BC2 Thành viên mới

Có muốn nghe kinh nghiệm của người 12 năm làm Quản ca không?
  2. BC2

BC2 Thành viên mới

Nghe đây! Điều căn bản, trước khi đứng trước đám đông, cần hình dung mình sẽ làm gì, như thế nào... Từ đó dễ dàng tạo cho mình cảm giác thoải mái, dễ nói, dễ truyền cảm.
    Kinh nghiệm 12 năm làm quản ca (của người khác, hông phải mình , mình có mà là Cấm ca ấy) thì nên luyện giọng hát cái đã.
    Thêm điều nữa cũng quan trọng, đừng bao giờ mời người mà mình để ý, mình có tình cảm đi nghe mình thuyết trình. Vì.... Ối giời ơi, Nhìn mặt người ta là đã run rồi, nói gì được nữa
    Nói chung, kinh nghiệm của mọi người chỉ mang tính chia sẻ, tất cả đều do chính mình.
    Huhu, mình sắp tới cũng có một vụ cần thuyết minh... Huhu... té đây!
  3. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

@ 0979720873: Ai là chủ nhân của số máy này thì ra mặt đi nhé, đừng nhắn vớ nhắn vẩn như thế, ko biết là ai thì đây ko thèm giả nhời đâu, tốn xèng.
  4. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Thế mà tò môm nhỉ? Có cần chia sẻ kinh nghiệm ko? hé hé, ăn kem trước đã, kinh nghiệm 15 năm làm quản ca ( bao gồm cả mẫu giáo nhé), phé phé....
  5. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

@Ga: chiều đi Yoga. Tập xong tớ đi học đấy, nghỉ lâu quá rồi, ko đừng được nữa, sợ quên hết chữ. Nhớ đấy, chiều nào cũng tập.
    Lúc đầu thấy ko hợp nhưng có lẽ fải từ từ tìm hiểu và thích nghi, dần tớ cảm thấy quen rồi. Ok.
  6. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Cả nhà cho em hỏi: Cái Gà nhà em dạo bỏ nhà đi đâu có ai bít ko ạh? Nếu ai bít Cái Gà ở đâu làm ơn liên lạc với em theo địa chỉ trên mạng này nhé...!
  7. Endless_love

Endless_love Thành viên quen thuộc

Có tin là em mơ thấy anh không?
    Không phải một lần, không phải hai lần, cũng không phải ba lần... Mỗi lần gặp anh trong giấc mơ là một dáng vẻ khác, nhưng vẫn là anh.
    Em cũng không hiểu tại sao? Có lẽ do nhiều lần em muốn gặp mà anh cứ tìm cớ chối. Em không hiểu được, lạ lắm ấy. Anh giải thích cho em đi.
    Chỉ biết là em đã nhiều lần mơ về anh...
  8. demmuabuon0706

demmuabuon0706 Thành viên mới

Một mẩu tin nhắn rất ý nghĩa , ý nghĩa nhất trong những tin nhắn của KBC . Chỉ tiếc là thiếu tên người nhận ( hoặc mình lăng xăng bon chen quá mức) . Nhưng có thể , bạn nên mạnh dạn hơn thì sẽ tốt . Chúc bạn biến giấc mơ thành hiện thực
  9. Endless_love

Endless_love Thành viên quen thuộc

@Đêm mưa: hì, ấy yên tâm đi, anh ý nhận ra tớ giữa hàng khìn người, thật đấy. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã khuyên tớ, tặng bạn nì
    À mà tớ lại [đùa]đang muốn biến giấc mơ của anh ý thành hiện thực mới chết chứ [/đùa]
  10. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Mình không thích cái icon này lắm
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa