1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

PQ trà quán đã khai trương

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi hatrangg, 29/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Comput

Comput Thành viên rất tích cực

Cô gái ngồi uống cafe trên Tầng 2 với bạn trai thiệt là xinh. Ước chi như lời Chủ quán nói.
    Tầng 1 là phòng Studio à? dzậy mà cứ tưởng là phòng ngủ chứ? . Do thiếu dấu hiệu nhận biết nên hổng thể nhận ra đó là phòng Studio . Mà nè, theo khảo sát thực tế thì PQ Trà Quán cũng gần với Trường ĐH Tôn Đức Thắng. Nên chăng phát tờ rơi quảng cáo ở nơi này? Chỉ là một gợi ý để giúp Chủ quán làm ăn (mặc dù hổng có hùn vốn. )
    À, khi nào Chủ quán lại gặp cô gái xinh ấy vào uống cafe có 1 mình thì nhắn tin cho mình bít dzới nhé. (tới để chụp hình lưu niệm ấy mà. )
  2. xipit2012

xipit2012 Thành viên mới

em khóai quán của Tư rùi đó nha!!!..em đăng ký đống đô dài hạn vào buổi sáng hoặc buổi trưa..hehe..
  3. hatrangg

hatrangg Thành viên mới

Đã nói quán Tư là nhất mà
  4. 7miles

7miles Thành viên quen thuộc

Cho em hỏi:
    Quán có sân khấu không? Có nhận đặt chỗ trước và có phục vụ thức ăn nhẹ không?
    Em muốn tổ chức offline cho 1 nhóm bạn yêu nhạc vào ngày 14/6 tại Trà Quán, search trên mạng tình cờ thấy thành viên ttvn cũng mở Trà quán nên muốn ủng hộ luôn.
    Mà ko biết chủ quán còn vào đây không nhỉ?
  5. hatrangg

hatrangg Thành viên mới

Chào bạn!
    Rất vui khi nhận được sự quan tâm của bạn đến "PQ trà quán".
    Quán không có sân khấu hoành tráng, chỉ có sân khấu dã chiến thôi nhưng rất ấm cúng. Quán cũng có phục vụ thức ăn nhẹ.
    Bạn có thể xem thêm topic dưới đây, nhân dịp Sinh nhật 1 thành viên trong 7XSG được tổ chức tại PQ trà quán
    http://ttvnol.com/f_259/1130149/trang-15.ttvn?SearchTerms=red,party&v=jnuoezib5c7dinnvlamd
    Đã PM số điện thoại cho bạn để tiện liên lạc.
    Thân