1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

pro english ,help me :D

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi TyDkny, 28/04/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TyDkny

TyDkny Thành viên mới

các anh chị giúp em dịch câu trả lời này sang tiếng anh với ạh . đây là câu trả lời khi đi thi tiếp viên ,người ta hỏi là nếu năm nay bạn thi trượt thì năm sau bạn có thi tiếp k
    có, em vẫn thi, cho đến khi nào em đỗ thì thôi, vì đây là uớc nguyện lớn nhất đời em, em mơ dc trở thành TVHK ngay từ còn là sinh viên năm 1. em muốn phục vụ cho hãng hàng không quốc gia Vietnam, 1 trong những hãng hàng không nổi tiếng tren thế giới, vì đây là hãng hàng khong có chất luong phuc vu tốt dich vụ khách hàng tốt nhất.ba mẹ em sẽ rất vui va tự hào nếu em dc trở thành TVHK Vietnam Airlines.e nguyện sẽ nổ lực học tập và trao dồi kiến thức chuyên môn để phục vụ cho hnãg, và đưa hãng ngày càng phát triển mạnh hơn .
    thanks mọi ng nhìu nha
  2. Huyen_Thoai_Viet

Huyen_Thoai_Viet Thành viên quen thuộc

Yes, I will. To be a stewardess is my best dream, espeacially, a stewardess of Vietnam Airline when I was a first-year student. VNA is the one of the most famous brands in the world, due to its professionally services. My parents will be very proud of me if I become a stewardess of Vietnam Airline. If it comes truth, I will try my best to study and enhance my knowledge heartly in order to serve the company and contribute its development.
  3. kiku_hana

kiku_hana Thành viên mới

@ TyDkny: Lần sau khi hỏi bài, bạn nên post cả câu trả lời của mình nhé, để tránh mất thời gian của người giúp. Hơn nữa, cũng thể hiện là bạn đã có suy nghĩ và việc sửa bài sẽ giúp bạn tiến bộ hơn
    Yes, I will. To be a stewardess is my best dream, espeacially, a stewardess of Vietnam Airline when I was a first-year student. VNA is the one of the most famous brands in the world, due to its professionally services. My parents will be very proud of me if I become a stewardess of Vietnam Airline. If it comes truth, I will try my best to study and enhance my knowledge heartly in order to serve the company and contribute its development.
    Bạn ơi, bạn chú ý lại mẫy chỗ này xem
  4. alexanderthegreat

alexanderthegreat Thành viên mới Đang bị khóa

Tên topic không rõ ràng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa