1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Proceedings of the 1st International Conference on Attacking Newton and Einstein (ICANE 2006)

Chủ đề trong 'Vật lý học' bởi werty98, 25/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mathotinhlang

mathotinhlang Thành viên quen thuộc

Hơ hơ..... cái nhà bác này bức xúc lắm rồi lại còn cố tỏ ra ta đây đang tiêu diêu tự tại! he he he...... chết cười!
  2. mathotinhlang

Thì bác sai em đúng, bác là AQ chứ còn gì nữa!!!! vậy mà cũng hỏi he he he.....
    Nó đúng với trường hợp của bác!!!!
  3. dangiaothong

dangiaothong Thành viên rất tích cực

Chết, bác cứ khiêm tốn, em dẫn chứng cụ thể thế mà bác vẫn chưa hiểu à? Chẳng lẽ IQ của bác thấp như vậy? Nhìn cái dòng chữ kí của bác đủ hiểu rồi.
  4. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

Đúng là Thiên hạ Cùn vô địch thủ. Trước đây em còn ủng hộ bác chứ bây giờ thì quả thật là không bênh bác được nữa. Em rút khỏi cái vụ làm lạc đề này. Mời bác ở lại tự sướng nhé.
    Bác werty vào chỉnh lại topic đi, bàn lạc đề quá xa rồi đấy.

Post xong mới xem lại cái chữ ký của bác Quý, vẫn là cái kiểu tránh né thảo lụân kiểu ngày xưa, chỉ là dùng từ khác đi 1 tý: Tôi không tranh lụân với những người không đủ trình độ cãi nhau với tôi. .Đúng là đà điểu rúc đầu vào cát.
    Được lonesome sửa chữa / chuyển vào 16:43 ngày 04/12/2006
  5. mathotinhlang

He he.... công nhận IQ của bác thấp thật, nhìn dòng chữ ký của em mà chẳng hiểu gì cả!
    PS: có người đang cay cú và tức tối kìa ha ha ha...!!!!
    Được mathotinhlang sửa chữa / chuyển vào 22:41 ngày 04/12/2006
  6. cai_nguc

cai_nguc Thành viên mới

Bác Trí đang cười khà khà và rung đùi ngồi nghiên cứu nốt thuyết trường quyển cho các bác cái nhau tiếp.
  7. dangiaothong

dangiaothong Thành viên rất tích cực

Không sao cả, khoản cãi cùn thua bác quyzen cũng phải thôi. Thử làm AQ xem nào? Ít ra lên diễn đàn này bác cũng không biết cái gì về Vật lý cả, thế mà vẫn vác mặt vào? Bác không biết nhục khi đến một mơi ai cũng hiểu biết hơn bác mà bác cứ oang oang gân cổ lên à? Mời bác sang box thảo luận!
  8. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

Hì, biết nhục, có tự ái và lòng tự trọng thì đâu còn là bác Nguyễn Đức Quý (thường gọi là nguyenducquyzen) nữa. Xin lỗi, ở Box này tôi cũng là dân ngoại đạo nhưng cái gì biết thì nói, không biết thì hỏi chứ không dám lên mặt với ai như bác Quý. Mong bác đừng biến mình thành trò đùa cho bọn trẻ tuổi đầu xanh nữa.
    Cú già lock topic đi, để lại làm gì.
  9. Fairydream

Fairydream Thành viên rất tích cực

Chỉ thấy bác Quý này giống như đứa trẻ nít, già rồi phải để cho đàn em kính trọng chứ . Cãi nhau với bác này làm chi cho tốn óc , "Thiên hạ đệ nhất cãi cùn" thì nên tránh xa cũng như không dây với hủi vậy. Nói chuyện với cái đầu gối còn sướng hơn
  10. mathotinhlang

Không phải chỉ riêng khản cùn mà tất cả các khoản bác đều thua! hiiii
    Bác không biết nhục khi đến một mơi ai cũng hiểu biết hơn bác mà bác cứ oang oang gân cổ lên à? Mời bác sang box thảo luận!