1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Proceedings of the 1st International Conference on Attacking Newton and Einstein (ICANE 2006)

Chủ đề trong 'Vật lý học' bởi werty98, 25/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mathotinhlang

mathotinhlang Thành viên quen thuộc

he he... bác Fairydream này! không phải là bác bác đang cãi nhau với em đấy sao? bác bảo bác tránh xa mà sao bác lại cứ xáp vào thế? bác bảo bác nói chuyện với đầu gối còn sướng hơn sao bác không nói chuyện với cái đầu gối lại cứ xông vào nói chuyện với em vậy??? nói năng đầy mâu thuẫn như vậy gọi là không cùn theo định nghĩa của các bác đấy hả???? he he he...
    PS: có người cãi nhau với cái chữ ký của em không lại tức quá đòi Lock Topic kìa! ha ha ha.....
  2. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

Bác nói em chứ gì. Nói thật bác em chẳng chấp nhặt mấy cái trò này của bác làm gì và cũng chẳng hơi sức đâu mà akay chim cú với trò tự sướng này của bác. Bác không reply cho em nhưng em biết chắc bác vẫn đọc kỹ từng câu chữ của em. Em nói lock topic vì:
    1/ Topic này nó khôg còn là nơi bàn luận về bộ môn vật lý mà chuyển thành nơi bác và bọn em thử tài cùn của nhau. Đó là xét về mặt quyền lợi chung của Box.
    2/ Chắc bác có vô liêm sỉ tới đâu cũng không muốn bọ trẻ con chúng em suốt ngày vào kiếm bài của bác để reply và biến bác thành trò đùa cho người khác xem miễn phí đâu, đúng không ạ? Đấy là em xét về mặt danh dự của bác đấy chứ không phải danh dự của mấy cái nick vớ vẩn trên TTVNOLnày đâu bác Quý ạ.
    @Mọi người: Xin lỗi vì đã biến cái topic của các bạn thành nơi đấu khẩu thế này nhưng tôi nghĩ việc gì cũng phải có điểm dừng của nó thôi.
  3. LHX_NDD

LHX_NDD Thành viên mới Đang bị khóa

Rất chí lý vậy!!! Mình ủng hộ ý kiến của bạn! Mod đâu rồi, Admin kv RandomWalker đâu rồi, bạn lock topic lại đi nhé!
  4. mathotinhlang

Bác nói có vẻ nghiêm chỉnh quá nhỉ!
    Vậy em xin hỏi bác nhé:
    Các bài mà bác Post lên đây để cãi nhau với em đấy, khi bác post lên tại sao bác không nghĩ như vậy?Tại sao khi đó bác không nghiêm túc như lúc này???? Có phải vì bác post nó lên để chọc tức em không ăn thua gì, nên bây giờ chán quá, lại quê đọi lnên quay ra đòi lock Topic không?
    Xin bác cho câu trả lời!
    Nếu ngay từ đâu bác nghiem túc đặt vấn đề như vậy thì em có thể tin tưởng vào thiện chí của bác, còn bây giờ, sau khi bác đã tham gia vào cái trò này rồi ,bác lại lên mặt đạo đức như vậy thì nói mà ai tin, làm sao em laị không nghi ngờ rằng vì bác cãi nhau với em không lại nên quay ra đòi Lock Topic???
    Chưa nói đến vấn đề là ngay từ đầu cái Topic này chẳng có liên quan gì đến việc bàn luận về bộ môn vật lý như bác đề cập cả!
    Tóm lại thì bác là nguỵ quân tử thôi!
    Được mathotinhlang sửa chữa / chuyển vào 16:26 ngày 05/12/2006
  5. dangiaothong

dangiaothong Thành viên rất tích cực

Anh em cùng lên tiếng nhờ bác cú vọ xử lí dùm!
  6. mathotinhlang

Ngài Vỹ nhân làm gì mà bức xúc thế! ngài thì biết lý là gì mà cãi chứ!!!! ngài chỉ đáng để cho ngườ ta phỉt nhổ lên đầu mà thôi! hiii mà cái nick 7 sừng trâu ngài tạo ra dùng để ăn nói thô tục đâu rồi? sao không dùng nó nữa à? cần phải giữ cho cái nick eurika này một chút thể diện chứ!
  7. mathotinhlang

Em xin nhất trí với bác!
  8. eurika

eurika Thành viên mới

Tôi đi nói chuyện với các chuyên gia Vật Lý về. Tôi nghiệm được 1 chuyện. Đây là diễn đàn Vật Lý của TTVNOL. Dân dã và học sinh, sinh viên vào thì nhiều chứ chuyên gia không ai vào đây. Cho nên tôi rút ra bài học cho cái diễn đàn này:
    Các bác nên hỗ trợ nhau về mặt kiến thức phổ cập cho nhau chứ đừng đem ba cái chuyện lý thuyết ra mà bàn.
    Nói tóm lại mấy cái thứ mà các bác đang bàn luận ở đây trong chuyên ngành chỉ nói đơn giản để cho mọi người dễ hình dung. Chứ nếu đụng vào thì phải giải bằng các phương trình phức tạp. Cho nên là tôi thấy mình không nên vào đây nữa.
    Học thì có cả khối cái mà học chứ chẳng phải học cái cơ bản không.
    Các bác cũng đừng nên cãi cùn với "thằng đần hàng hải" vì bác ta có biết đến công thức là gì đâu. Bác ta chỉ biết nhân văn, và suy luận cùn thôi. Cái gì liên quan đến nhân văn và triết học thì bác ta rất giỏi. Cái gì liên quan đến công thức tính thì bác ta đâu dám mò vào. Cho nên từ khi bác ta vào đây, nhìn từ trên xuống dưới xem chẳng có bài nào bàn về công thức cả.
    Các bác cũng nên chấm dứt tranh cãi thế nào nó cũng chìm xuồng.
    Chúc các bác ở lại mạnh giỏi vậy. Xem ra thì tôi cũng hơi phí công vào đây mấy tháng trời.
  9. mathotinhlang

He he he.... thế ngài Vỹ nhân định từ giã mấy lần cuối nữa đây???
    Ngài không cần phải cãi! ngài đã có tiền án tiền sự về ăn gian nói dối trong Box vật lý này rồi ai mà tin ngài nữa!
    Đang bàn đó là gì? mâu thuẫn thế?
    Tức thì cứ nói là tức, bực thì cứ nói là bực, cần gì phải giả dối như thế???? xạo quá!!!!
  10. mathotinhlang

Bản chất của cĂi Topic nĂy lĂ vậy mĂ bĂc! em nghĩ cĂc bĂc nĂn khoĂ nĂ lại lĂ 'ược r"i 'ấy!