1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Public Diary....Welcome to 84P, 2006 !^^ Have a nice day^0^

Chủ đề trong '1984 Public' bởi hitori_vodanh, 25/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. _Qyn_

_Qyn_ Thành viên mới

Đọc bài bạn này tự dưng thấy buồn, nếu như tớ đọc sớm hơn tớ đã chúc mừng sinh nhật giờ mà chúc thì là muộn nhỉ?
    Nhưng dù sao cũng chúc cho ấy đã sang tuổi 22 nhé mọi điều tốt đẹp vẫn ở phía trước
  2. _Qyn_

_Qyn_ Thành viên mới

Lại thêm bài của Choc uh thì có thể 84P cũng ko tiến được mấy nữa, vì giờ có quá nhiều diễn đàn......nhưng cái gì cũng gắn với 1 kỉ niệm, tự dưng giờ mà kêu del đi
    Tớ cũng chả biết đóng góp thế nào nữa cả, ngay cả bản thân tớ tự thấy giờ ko còn cái thời ngồi để viết lên những điều của mình, tâm sự của mình.....tớ chỉ có post linh tinh thôi, post để vui, để cười....
    Thế nên chưa có gì thì mình vẫn cứ post, cứ hi vong...cái gì cũng có 1 thời mà.
    Cứ vui lên đi nhá
  3. chocopie2000

chocopie2000 Thành viên rất tích cực

:D .. Qyn la` Quyên hả .. :D .. hihi .. bên 84P vẫn có một vài người qua lại đấy chứ nhì .. có tớ là dạo này lười roài ... ngày trước vào mạng mà o vào 84P là hơi có vấn đề ..
    Đúng là cái j cũng có một thời thật ... hihi .. một thời và mãi mãi ...
  4. puppyltt

puppyltt Thành viên rất tích cực

hihì, cái chỗ này hồi trước đã từng là fòng của mình mình viết vào đây hình như từ năm 2003
    Được puppyltt sửa chữa / chuyển vào 19:57 ngày 29/06/2006
  5. chocopie2000

chocopie2000 Thành viên rất tích cực

hihi .. ban đầu thì nó là của bạn Hit .. roài thành phòng của bà nó :)) .. tui nhớ là có ai đó đã nói thế vì tần số dày đặc những bài viết của bà nó :-p ..
  6. puppyltt

ùh, hồi đấy viết như điên, kiểu như không viết không chịu được. tôi đọc lại từng trang mà tôi cũng thấy ghê luôn ai đời lại viết nhiều wá thể đáng như thế. hihhihi. nhưng cái người mà mình muốn người ta đọc được thì chẳng bao giờ đọc được cả. còn cái người mà mình nghĩ là sẽ chẳng bao giờ đọc được vì người ta chưa bao giờ thuộc về hay biết tới ttvnol thì lại đọc được. có lẽ còn đọc từng bài mình viết (tại thấy chê sao viết nhiều bài hay mà nhiều bài nhảm nhí thế ) hihihi. thì rõ ràng là câu bài lè lè ra đó muh đúng là không thể nào lường trước được có nhiều cái dễ thương nhưng mà cũng có nhiều cái đáng ghét bỏ xừ
    xét ra mình bg ... # rồi, cuộc sống cũng # ròi , tâm tình cũng # luôn hihihihi hồi đấy cứ ***g lộn hết cả lên
    a` ba` nó, tôi hết ĐƯỢC làm mod bên 84 hn rui` hi''''hi''''hi''''
    mà cái gì DEL DEL thế, đừng bảo là del cai public này chứ! mình có bao nhiêu bài tâm huyết ở đây làm sao lấy ra được bg
    Được puppyltt sửa chữa / chuyển vào 20:54 ngày 28/07/2006
  7. puppyltt

hihihihi, mình đang xem Goong, càng cuối lại càng hay mới chết chứ

hôm qua mình có một giấc mơ thật là kì lạ tại sợ là có người đọc được cho nên mình mới viết vào đây hihihihi. mình mơ cái bạn mình thích hồi cấp 2 bg lại thích mình (tưởng bở) hihihi. mà lại còn ... ... thế mới wái hihihihi.

đi học thôi, 11h rùi, trưa rùi, hết ngày rùi
  8. Duong_84

Duong_84 Thành viên mới

nha` van vang nguoi`,nguoi` lai. hay di ,giong minh` ma`
  9. ________________________

________________________ Thành viên mới

Từ ngày bước chân vào đây chưa bao giờ thấy nhà này đông người cả.....có lẽ đây là nhà trọ chứ ko phải nhà "mình"
  10. belong_the_sea

belong_the_sea Thành viên mới

Điều tuyệt vời nhất trên đời là ta có một việc để làm, có một gia đình để quan tâm, có bạn bè để chia sẻ và đặc biệt là có một người để yêu