1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Q&Q - Khu nhà vui vẻ: Kỷ niệm một năm đi và... không kể!!!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi LastWalkman, 16/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meggi08

meggi08 Thành viên mới

e chính thức rút khỏi vụ này, hôm đấy đúng ngày e trai e nhập học nên ko đi đc.
    chúc cả nhà đi chơi vui vẻ
    hy vọng lần sau sẽ đc góp vui cùng mọi ng
  2. josuo

josuo Thành viên mới

Chẹp, các pác, các pác càng ngày càng ăn chơi, em thật...chẹp...giống em, hé hé
    Dạo này em đi nhiều quá các pác ạ, lại gây nhiều lỗi lầm nên các người lớn ở nhà rất chi là phiền lòng, suốt ngày chép miệng thở dài, chẹp chẹp. Để thể hiện lòng hiếu thảo vốn là một truyền thống của dân tộc ta, em đành chuyển sang chiến thuật 1 đi-1 nghỉ; nghĩa là cứ 1 tháng em lại bon chen đi theo hóng hớt cùng các pác, rồi 1 tháng em lại ở nhà làm con ngoan trò giỏi cho người lớn bớt thở dài, hẹ hẹ. Theo lịch này thì tháng 9 sẽ là tháng "tu hú" của em, đến tháng 10 em lại bám càng các pác đi gặt lúa chín MCC, rồi tháng 11 em lại ở nhà hóng hớt tin, ảnh các pác đi chơi, rồi đến tháng 12 em lại hoành tráng Apachai cùng các pác. Vì vậy nên em khẩn thiết mong các pác nếu có kế hoạch ăn chơi thác loạn gì thì share bớt ra tháng sau hoặc tháng sau sau nữa đi, cho em bon chen với, nhá.
    Ah mà em nghe đồn Cô Tô là một hòn đảo yên bình, nên em đề nghị các pác thác loạn trong khuôn khổ cho phép. Ví dụ như chỉ tổ chức các hoạt động nhẹ nhàng, mang đầy tính thẩm mỹ và đem lại sự sung sướng cho tất cả mọi người như là tắm tiên thôi chẳng hạn. Nhá, nhớ là thác loạn nhẹ nhàng, dịu dàng và êm ái thôi các pác nhá, há há há.

Được josuo sửa chữa / chuyển vào 00:49 ngày 08/09/2008
    Được josuo sửa chữa / chuyển vào 00:52 ngày 08/09/2008
    Được josuo sửa chữa / chuyển vào 00:54 ngày 08/09/2008
  3. ocluoc

ocluoc Thành viên rất tích cực

Em cũng chính thức rút khỏi vụ này ạ. Hôm qua bác Last thông báo off nhưng em bận làm cũng ko đi nổi. Huhu, tuần này em nghỉ thứ5, thứ 6, Nếu bác nào ra Cô Tô trước thì em theo ra rồi đi về thứ 7 nào
    Thôi thì cả nhà đi chơi vui vẻ nhá, em ở nhà thì nhớ mua quà cho em vậy
  4. sexyBeast

sexyBeast Thành viên mới

trung thu con chuột là sao? tùng dinh dinh đi bắt con chuột à? Hiền last dạo này đang iêu hay sao mà đổi tên topic thơ mộng thế?
  5. mergi_rose

mergi_rose Thành viên rất tích cực

Vẫn chưa thấy thông báo gì về vụ off hôm qua cả ạh! Mà có phải ngày nào em cũng lên mạng được đâu cơ chứ, oải thế!
    Cô bạn frozen của tôi có tạt qua thì đăng kí đi đi nhé! Dạo này đang nghèo,chết dở!
  6. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

Em xin rút chân ra khỏi vụ Coto ạ do có việc đột xuất.
    @Last: Đ.Thoại hết xiền nên k0 call cho anh được. xori.
  7. dau_tau

dau_tau Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhóm mình dạo này có vẻ kém nhiệt quá nhỉ???
    sau chuyến đi Cô Tô đề nghị anh chị em xem thế nào tiếp tục những cung đuờng mới, những vùng đất mới chứ nhỉ???
  8. gaumisa80

gaumisa80 Thành viên quen thuộc

thế đầu tầu ko đi Cô tô hả, chắc bây giờ mọi ng đang có màn thác loạn ttạp thể phần 2 nhể
  9. dau_tau

dau_tau Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thông báo mọi người là sau khi hoạt động không ngừng nghỉ để khuyếch chương thương hiệu QQ trở nên quen thuộc với cộng đồng dân cư mạng, hiện tại đồng chí Last đã cảm thấy quá sức và quyết định đi tu một thời gian dài (ước tính khoảng tầm 6 tháng) do đó mọi vui chơi giải trí sẽ được mật thư.
    Vì vậy mọi người đừng quá thất vọng hay lo lắng về hoạt động của nhóm QQ khi không thấy Last online và viết bài.
    Phát ngôn viên
    Dau_tau
  10. anhchinhs

anhchinhs Thành viên rất tích cực

Bạn Last_Walkman quyết định rút khỏi nhà QQ và box dulịch trong vòng 6 tháng với lý do cá nhân. Bây h mọi trọng trách xây dựng nhà QQ sẽ do dau_tau đảm nhận. Mong a tiếp tục xây dựng nhà QQ ngày càng tốt đẹp hơn.