1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

QHTD với bạn gái rồi chia tay!!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi net2020, 20/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Chia tay đi... cho thấy ... tiếc!
    Mà thường thường, tình đẹp là lúc tình đang dở dang .
    Love actually is all around.
  2. Mjnicklove

Mjnicklove Thành viên mới

Nếu muh cảm thấy áy náy ,muốn thể hiện trách nhiệm thì lấy người ta đi, còn không lấy dc nhau thỉ bỏ quách đi cho rùi,như thế tốt cho cả hai.Nói thật người yêu mình ngon hay không chẳng biết nhưng muh bỏ nhau roài thì sớm muộn her cũng nằm rạng háng cho đứa khác,nghĩ đến cũng ức chế nhưng muh chảng nghĩ đến thì đâu có sao,mí lại mình cũng yêu người khác cơ muh đi đau muh thiệt.
  3. Loved

Loved Thành viên mới

chủ nhân đâu rồi? lên tiếng đi chứ!
    Update thông tin hiện nay sao rồi?
    hy vọng có thông tin tốt lành !!

..con luôn có thánh thần hộ mệnh!
  4. garung76

garung76 Thành viên mới

Trả sao cả không yêu nữa thì thôi. Không nên coi trọng việc "Đấy " . Miễn sao là anh đừng có hối hận với những việc mình làm
    Thế là bố tức lên đập phát chết luôn !
  5. trai_hue_tim_vo

trai_hue_tim_vo Thành viên mới

nếu cả 2 chưa có 1 đó khác thì nên tạm xa nhau 1 thời gian...thế là biết mà,nếu tình hình ko khả quan thì chịu thôi.
    Còn nếu mà 1 trong 2 người có người khác rồi thì thôi xong,ko chia tay mới là chuyện đáng phải bàn!
  6. Litle_Demon

Litle_Demon Thành viên mới

Tôi thấy bạn nếu thật sự ko còn yêu nữa thì nên chia tay đi. Chứ cái gọi là lòng thương hại hay là áy náy vì mình đã ... thì ko phải là tình yêu đâu.
    Còn cãi nhau ko thôi thì ko có gì cả, vì mấy ai mà ko có lần cãi nhau với ng` yêu chứ. Chỉ đến khi nào mà cãi nhau cũng ko buồn cãi nữa thì lúc đấy toi thật
    Tôi cũng đã lâm vào hoàn cảnh như bạn rồi. cách lựa chọn của cả hai là chia tay ,vì một khi mà tình yêu đã hết thì ko có níu kéo cũng vô ích mà thôi. Khi đó chỉ làm khổ nhau thêm
    Vấn đề của bạn bây giờ là ở chỗ xác định xem mình còn yêu hay ko thôi. Mà việc đó cũng khó ra phết đó nhể
    papa
  7. winall2

winall2 Thành viên mới

Bây giờ có còn là TY ko hay chỉ là sự thương hại ?
    Nếu bạn thử chia tay 1 khỏang thời gian nào đó mà thấy ổn, cho dù lương tâm hơi bị cắn rứt thì chia tay là tốt hơn.
  8. net2020

net2020 Thành viên mới

cam on cac ban da co nhung loi khuyen chan tinh doi voi minh, thoi gian vua qua minh di cong tac nen khong online de trao doi cung cac ban, co le cac ban noi cung dung nen xac dinh xem minh va co ay da that su het yeu nhau chua, co ay thi minh biet chac van rat yeu minh va lai con gai noi chung mot khi da trao than cho nguoi cn trai nao la da danh tron tinh cam cho nguoi ay roi phai khong, van de la o ban than miinh thoi, co le minh se tam thoi xa nhau mot thoi gian de xac dinh lai tinh cam cua minh, da sao cung chan thanh cam on cac loi khuyen cua cac ban!
  9. hiddendragon2902

hiddendragon2902 Thành viên mới

Toi nghi la ban can phai xem lai tinh cam cua minh. Nhieu khi yeu nhau lau sinh ra nham chan va tuong la da het yeu. Can phai can than vi khi ban da chia tay ban gai roi, ban co the se hieu la ban ko co the tim duoc ai tot hon co ay.
    chuc may man
  10. Loved

Loved Thành viên mới

tôi muốn nhắc lại với bạn 1 lần nữa, linh cảm của tôi trong chuyện này là:
    "Đừng chia tay" ​
    hy vọng ko quá "sỗ sàng" trong việc áp đặt bạn, nhưng... nói thiệt thì tôi ko bao giờ muốn thấy cảnh các đôi yêu nhau phải chia tay đâu... buồn sao sao á, khó giải thích lắm!
    chúc bạn hạnh phúc again

..con luôn có thánh thần hộ mệnh!