1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quà Giáng sinh, năm mới: (chia sẻ invite Gmail)

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi LegiS, 23/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LegiS

LegiS Thành viên mới

Quà Giáng sinh, năm mới: (chia sẻ invite Gmail)

Chắc là nhiều bạn đã và đang sử dụng email yahoo 250MB và cả gmail 1GB. Việc đăng ký yahoo rất dễ, còn với hòm thư @gmail.com của Google thì cần phải có Invite a friend to Gmail.
    Sau khi tạo email cho mình, sau một thời gian, các bạn sẽ có từ 4 đến 6 invite khác để tiếp tục mở thêm mail mới hay gửi cho bạn bè của mình.

LegiS hiện còn vài invite gmail, muốn chia sẻ với các bạn thành viên box Tuyên Quang, coi như một món quà mừng Giáng Sinh, năm mới.

Nếu bạn nào có nhu cầu thì PM hoặc post yêu cầu cùng hòm thư điện tử của các bạn lên Topic này, nếu có thể được, mình sẽ gửi invite đến.

Vì số lượng có hạn nên trước mắt, nếu 2 mod là anh tranngocthinh và ThuLam chưa có mail trên Gmail và muốn sử dụng gmail thì PM thư điện tử đang dùng để em gửi invite đến.

Các bạn khác, nếu muốn thì xin vui lòng đợi một thời gian, khi mail của ThuLam và anh Thịnh có invite thì sẽ tạo cho các bạn.

Bạn nào đang có invite mà sẵn lòng chia sẻ thì cũng thông báo lên Topic này nhé. Mình thay mặt thành viên box Tuyên Quang sẽ cảm ơn các bạn trước.

Chào thân mến

Chúc vui
  2. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

MÌnh cũng còn vài invitation. Bạn nào có nhu cầu PM hoặc thông báo email add trên này, mình sẽ chuyển.
  3. blue_bell

blue_bell Thành viên mới

Hai món quà thật ý nghĩa trong đêm Giáng sinh. Một do con mèo nhà hàng xóm mang đến, tức là hai con cá vàng của mình đã bị sát hại thảm thương. Một là những giọt nước mắt uất ức. Sáng nay quyết định nghỉ làm vì không thể đến công ty với bộ dạng như thế này được.
    Cuộc đời dài lắm.
  4. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

Lớn rồi ai lại uất ức làm gì, chấp gì bọn trẻ con ấy.