1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Qua hết rồi ...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi hoa_xuong_rong_81, 05/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoa_xuong_rong_81

hoa_xuong_rong_81 Thành viên mới

Qua hết rồi ...

Em đã cười ko fải nụ cưòi chua chát nụ cưòi gì thì giờ cũng ko còn ý nghĩa vì anh ư ko em đang sống cho em , em fải sống cho cuộc sống của em ,giờ xung quanh anh còn nhiều người con gai khác mà chính anh nói là anh vừa muốn thoát khỏi nó vừa muốn fưu lưu cùng nó, và anh còn nói những việc anh làm anh sẽ gánh chịu ,ùh có nhân có quả mà em đã may mắn khi rời xa anh đấy chứ như thế là điều đáng mừng mà ,anh ko xứng đang đưọc nhận vì anh có dành trọn vẹn tình yêu cho ai đâu ,với anh chỉ là thoáng qua Òh em nhận ra chân tưóng của anh nhưng còn những người con gái # họ có nhận ra ko nhỉ ,hay họ biết mà vẫn chấp nhận riêng em thì không ,em vẫn còn lòng tự ái và cái tôi lớn lắm mùh ,anh muốn đưọc chia sẻ gì đây khi anh nói anh cũng chẳng vui gì khi anh làm the này thật nực cười ,thôi thì tạm thời anh chưa đến tuổi lớn cứ nghĩ thế cho lòng thanh thản vậy , vĩnh biệt ngưòi nhé , một thời đã nhớ và đã xa ...

Không còn gì để lưu luyến

XIN BÌNH YÊN VỀ QUA ĐÂY[orange][/orange
  2. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Qua hết rồi......
  3. thangruoi

thangruoi Thành viên quen thuộc

Kết thúc là một sự khởi đầu mới..................
  4. hectorintroy

hectorintroy Thành viên mới

Tặng ***** cho sự tỉnh táo và lòng can đảm. Hạnh phúc đang chờ bạn ở phía trước đấy.
  5. bunny_www

bunny_www Thành viên quen thuộc

Chính xác đấy. Mình cũng đang giống như bạn. Hoa xương rồng thật mạnh mẽ và không hổ danh hoa xương rồng.
  6. langtu_ucraina

langtu_ucraina Thành viên mới

ban a!that su minh ko co tam trang giong ban ma minh dang co tam trang nhhu nguoi yeu cua ban thoi.nhieu luc minh cung ko hieu tai sao minh lai lam nhu the.chua bao gio minh co the danh tron trai tim cho mot nguoi con gai nao ca.tinh yeu chi la thoang wa roi no bi dap tat boi mot li do nao do.doi luc minh that su muon binh yen de co the suy nghi lai nhung viec minh da lam nhung chac vi ban tinh co san cua con nguoi.minh ko the>