1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quà ra mắt ^_^

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi puppyltt, 11/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. puppyltt

puppyltt Thành viên rất tích cực

Quà ra mắt ^_^

hì không biết tụi mình có ai còn thích đọc truyện tranh nữa không nhi`. tớ thì vẫn còn mê lém lém . tặng các bạn một số pics mình khoái nè. hope các bạn cũng sẽ thích nó

***** InuYasha ( giống mình & chồng iu vật

( hic cái máy của tớ nó tạm thời treo ko up lên được. sorry. hỏng cả món quà đang định cho các cậu coi)​

Don"t lose Ur grip on the dreams of the past,U must fight just to keep them alive. ​
    &nbsp;o^_^o</STRONG
  2. puppyltt

ngồi nhớ chồng iu

Don"t lose Ur grip on the dreams of the past,U must fight just to keep them alive. ​
    &nbsp;o^_^o</STRONG
  3. puppyltt

Kenshin!!!!! Cái này là mama&papa tớ
    Em bảo anh đi đi sao anh không đứng lại!!! o^_^o
    &nbsp;o^_^o</STRONG​
  4. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Truyện này đọc rùi ! He he ! Thằng người sói này là thằng tà ác , vìa sau vì con gái mà lương thiện , hình như là thế . Đúa nào bắn cung hay thì quên rùi . Hình như đứa con gái ...
  5. puppyltt

& bi giờ là SLUM DUNK___Những kẻ sống hết mình cho niềm đam mêcháy bỏng.....BUMBUM....CHEENG CHEENG ​
    center]​

hì...còn rất nhiều cái khác. nếu các bạn có hứng thú hãy ghé vào http://meganime.metropoliglobal.com/galerias/index.php3?gal=80&fast=0
    bạn sẽ có thể tìm được tất cả những gì bạn muốn liên quan tới anime gut nắc
    Em bảo anh đi đi sao anh không đứng lại!!!! o^_^o

&lt;FONT size=3 4&gt;&lt;FONT face=Verdana color=crimson size=4&gt;Don"t lose Ur grip on the dreams of the past,U must fight just to keep them alive.&lt;/FONT&gt; &lt;/FONT&gt;​
    &lt;EM&gt;&lt;FONT color=yellowgreen size=3&gt;&lt;STRONG&gt; o^_^o&lt;/STRONG
    Được puppyltt sửa chữa / chuyển vào 15:34 ngày 11/08/2003
  6. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trùi ui tốc độ đăng ảnh của ấy nhanh qía cơ ! Tìm cho tớ cái ảnh truyện Conan nhểy .
  7. tthhmm

tthhmm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đẹp đấy nhưng món quà ra mắt của bạn chỉ là hình mấy người trong chuyện ko có thật??????????hì liệu bạn có một món quà nào ra mắt các bạn trong box thực tế hơn 1 chút được không?
    hoa quynh_FOVEVER
  8. puppyltt

oé ấy ơi tớ mà làm cho nó thiết thực hơn được tớ làm liền roài dung* bi giờ thì chưa thể thực hiện được
    &nbsp;o^_^o</STRONG
  9. puppyltt

oé ấy ơi tớ mà làm cho nó thiết thực hơn được tớ làm liền roài dung* bi giờ thì chưa thể thực hiện được
    Em bảo anh đi đi sao anh không đứng lại!!!
    &nbsp;o^_^o</STRONG
  10. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Ho` ho`...puppy có vẻ hợp với tớ, hợp cả về sở thích chuyện tranh lẫn hợp về cái nick puppy. Hi`......
    Tớ thích đọc Kenshin kinh khủng dã man tàn bạo, nói chung chuyện tranh dành cho tuổi mới lớn thì chuyện nào tớ cũng thích hết cả, trừ Slam dunk, tớ chưa đọc quyển nào cả, vì tớ ko thích bóng rổ cho lắm. Tớ cũng kiếm được nhiều anh Kenshin lắm đó, nhưng mà ngại post quá hà..............
    Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng, trái tim mình cùng nhịp đập với nhau, tình em vẫn 1 lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong 1 ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời