1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quà tặng âm nhạc Online...! Ai muốn nghe, ai muốn tặng ai thì vô đây nhé !

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi MagicEyesinParadise, 25/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Quà tặng âm nhạc Online...! Ai muốn nghe, ai muốn tặng ai thì vô đây nhé !

Ai muốn nghe những bài hát mình yêu thích, ai muốn tặng ai đó nhân một ngày, một dịp đặc biệt....ai muốn qua lời bài hát, qua giai điệu bài hát nói lên những lời của trái tim...hãy vô đây...chúng tôi sẽ cố gắng đáp ứng...!

====================

Sáng nay, không còn cảm giác buồn bã...cảm thấy cực kì thoải mái....cảm ơn 2 chén rượu của Ruồi và Tasma hôm qua...híc...tuy sáng nay đau dạ dày gần chết nhưng nhờ 2 chén mà anh có thể được thế này...thx 2 chú...giờ nghe I''''''''m with you của Avril Lavigne mà cảm thấy thật dễ chịu...quên hết,quyết quên hết ...mà có quên được không nhỉ??.!

Ta tự tặng ta vậy...: ----> Click here to listen: I''m with you <---

I''''m with you
    I''''m standing on the bridge I''''m waiting in the dark
    I thought you''''d be here by now.There''''s nothing but the rain
    No footsteps on the ground.I''''m listening but there''''s no sound
    Isn''''t anyone tryin'''' to find me. Won''''t somebody come take me home

* CHORUS
    It''''s a damn cold night
    Trying to figure out this life
    Won''''t you take me by the hand
    Take me somewhere new
    Don''''t know who you are but I
    I''''m with you

I''''m looking for a place,I''''m searching for a face
    Is anybody here I know ''''Cause nothing''''s going right
    And everything''''s a mess and no one likes to be alone
    Isn''''t anyone tryin'''' to find me, won''''t somebody come take me home

--->CHORUS

Why is everything so confusing
    Maybe I''''m just out of my mind
    Yeah, Yeah...

---> CHORUS

I''''m with you, I''''m with you
    Take me by the hand
    Take me somewhere new
    Don''''t know who you are but I
    I''''m with you, I''''m with you

*REPEAT
    =========================
  2. nhatruclan

nhatruclan Thành viên rất tích cực

anh magic gui bài happy birthday cho Quốc điệp .Yyahoo là quocdiep2001@yahoo.com . Lời nhắn là : dù là đã muộn nhưng em vẫn muốn gửi tới anh lời chúc mừng sinh nhật. cảm ơn anh về lời chúc sinh nhật em tháng trước . chúc mọi điều tốt lành sẽ đến với anh .
    u?c MagicEyesInParadise s?a vo 10:41 ngy 25/11/2004
  3. MagicEyesinParadise

Các bạn có thể post yêu cầu cũng như tất cả những lời nhắn của mình...nhớ là nên post địa chỉ người nhận và lời nhắn tới người đó nếu như người đó không vào TTVNOL.
    Thân mến !
  4. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Ho` ho` vậy đây là topic ÂM NHẠC THEO YÊU CẦU hả
    Vậy ai có thể tặng tui bài hát CON TIM DẠI KHỜ của Lý Hải và NIni Khanh không nhỉ ( em tìm mãi mà không nghe được. em muốn downs về mà không được. híc)
    Bác MG ui! Tìm cho em nhé.
    Thanks trước Pác nhìu nhìu
  5. MagicEyesinParadise

Sau khi post yêu cầu này bạn NHATRUCLAN đã yêu cầu dừng yêu cầu gửi bài hát tới quocdiep2001@yahoo.com. Nhưng đây là vị khách đầu tiên trong ngày...nên Magic cũng lấy đây làm cớ...gửi tới bà con một bài hát chúc mừng sinh nhật....bài hát Happy, happy birthday to you...!
    Hãy click vào đây để nghe bài hát...---> Happy, happy birthday to you
    Chúc mọi người vui vẻ...
    (Đôi khi mạng bị lỗi, kô load đuwọc bài hát, các bạn hãy nhấn vào tên bài hát một lần nữa...sẽ nghe được)
  6. tribunal_president

tribunal_president Thành viên mới

Chà, dạo này làm ăn hiệu quả quá nhẩy...Avril à......Chú ku nghe nhạc Avril Lavigne...he he, xả tâm trạng vô phong cách quậy phá này hả...
    Đôi khi có những điều không cần nói lên bằng lời, tự khắc người ta sẽ hiểu thôi, cậu chán chường làm gì. Nếu người ấy hiểu, thì mọi chuyện lại ok thôi. Thấy nhắc đến nhạc Avril mình nhớ ra câu này...Some things that I''ll never say...Hãy cùng tớ nghe bài này đi, mọi chuyện rồi sẽ bình thường thôi mà. Nhớ post lên nhá.
  7. MagicEyesinParadise

Ờ..hi vọng thế, nào nghe thì nghe, mày thích nghe thì nói đi, bày đặt lên giọng.
    ---> Click the song: Things I''ll never say <----
    ===================
    I''m tuggin'' at my hair I''m pulling at my clothes I''m trying to keep my cool I know it shows.
    I''m staring at my feet, My cheeks are turning red I''m searching for the words inside my head
    (*) I''m feeling nervous - Trying to be so perfect ''Cause I know you''re worth it You''re worth it, yeah
    If I could say what I wanna say
    I''d say I wanna blow you... away
    Be with you every night
    Am I squeezing you too tight?
    If I could say what I wanna see
    I wanna see you go down... on one knee
    Marry me today
    Guess I''m wishin'' my life away
    With these things I''ll never say

It don''t do me any good It''s just a waste of time What use is it to you. What''s on my mind
    If it ain''t comin'' out we''re not going anywhere So why can''t I just tell you That I care?
    ....--->( * )
    -->What''s wrong
    With my tongue
    These words keep slippin'' away
    I stutter
    I stumble
    Like I''ve got nothing to say
    ...--->( * )
    La da da da''s
    ...--->( * )
    =========================
  8. minhquang_phamtran

minhquang_phamtran Thành viên mới

Hê!Đầu thư kính gửi đến các bác MODs nói chung và bác Magic - kẻ sáng lập Quà tặng âm nhạc nói riêng những lời chúc tốt đẹp nhất: Mạnh khoẻ, hạnh phúc, thành công và "ba chấm"!Em là thành viên mới của box ta, hê, còn có nhiều điều đáng phải học hỏi các bác, các anh, các chị, các bạn, các em, nhưng nói dông dài nhiều quá, tóm lại là , phù, em kính nhờ bác Magic gửi cho em nhạc và lời (càng tốt) của bài hát "Anh đã hiểu tình em" - biểu diễn là ca sĩ Lưu Gia Bảo đến địa chỉ e_mail :Dungvyan84@yahoo.com với lời chúc: Chúc bạn một sinh nhật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc!hãy cố gắng để vượt qua mọi khó khăn trước mắt để hướng đến một tương lai tốt đẹp hơn, và chúng ta mãi mãi là "tuy hai mà một" bạn nhé?.
    Và cũng kính mong anh chuyển bài hát "Tình khúc vàng" - Đan Trường đến một người bạn khác là bạn của bạn em là Thành rùa qua địa chỉ mail thanhrua_g10@ yahoo.com với lời chúc: "Đời vẫn đẹp và vẫn vui khi không "ấy" phải không mày? Hãy luôn vui , khoẻ và mạnh mẽ mày nhé"!
    Cảm ơn bác nhiều!Và một lần nữa chúc cho Topic của bác làm ăn phát đạt và ngày càng có nhiều khách hàng hơn nữa!
    Thân ái!
    Được minhquang_phamtran sửa chữa / chuyển vào 23:39 ngày 25/11/2004
  9. NTVT

NTVT Thành viên mới

Khà /.... Tặng hộ iêm cho tới nàng Miss_ nhé ...
    Bài gì nhỉ .... à ... bài ca không tên số 1 ( Bản guitar hoặc Sax đều được ...) Thanks .... Làm ly trà đá không bác
  10. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

lúc nào buồn và muốn ngồi yên lặng suy nghĩ thì em luôn hướng tới " Magic Bulervan " ... 1 bài buồn ... dòng nhạc khác hẳn với nội dung của bài hát ... hôm nay em chưa tìm ra ... hôm sau hứa sẽ post lên cho mọi người thưởng thức ...
    bật mí : bài này em cho con người iu nghe trong điện thoại ... dòng nhạc êm dịu ... đang lâng lâng --> tỏ tình phát ... nó khóc rưng rức luôn ... em không nói fét đâu