1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

QUÀ TẶNG CHO BOX DU LỊCH

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vespalangbat, 21/05/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

QUÀ TẶNG CHO BOX DU LỊCH

Không biết admin có đồng ý cho mở chủ đề mới hay đưa cái này vào đâu cũng được

Tôi có một bãi biển đẹp khoảng 2 Ha ..còn hoang sơ có rừng dương ..có bải tắm sạch đẹp , có giếng nước ngọt rất hợp với những buổi cắm trại dã ngoại
    Đia điểm : từ bải Thuỳ trang Hòn rơm vào thêm 2 km cách núi rơm 1 km ngay ngã ba Log sơn suối nước ( Phan thiết )

Hiện tôi để không chưa đầu tư khai thác vậy :
    1/ Nếu các bạn trong này cần mượn để cắm trại tôi sẽ cho mượn khi cần ( khôngthu phí )
    2/ Tôi cũng muốn nếu có ai đó muốn hợp tác đầu tư tôi sẵn sàng và giao quyền quản lý ( vì tôi là dân ngoại đạo vụ du lich hơn nữa tôi đang làm việc ở saigon )
    Nếu các bạn cần sử dụng liên lạc với tôi qua địa chỉ vespafriends@yahoo.com
    ..vài hình ảnh ..

bải biển và rừng dương

2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Pác này giàu quá...Hi vọng sau 1 năm nữa em có thwể cộng tác cùng bác !
  3. kreative

kreative Thành viên mới

cảnh đẹp quá , nhưng chắc fải đợi cả hội vào để em đi ké.
    cũng có thể sẽ hợp tác với bác vespa....... :D
  4. vespalangbat

...sẵn sàng mà ... lúc nào cũng đón chào bạn bè thấy già làng và ý tưởng sáng tạo reply là tớ sướng rồi . Ở đời là thế nhiều khi mình say mê mà lại làm không được đành phải nhờ người khác thực hiện giúp thôi .. tớ có cái máu lang bạt giang hồ từ bé ... nên cái gì cũng tha về miễn sao dính dzáng đến chuyện ... chơi . Thấy box mình vui vui tớ xin vào một chân còn chân kia phải lo chuyện nhà nước nhà riêng
    _ Nếu tại saigon box mình cần có chổ để ngồi bàn mưu tính kế đi giang hồ ... mình cũng có thể cho các bạn mượn một chổ ngay Bình thạnh . sông nước hữu tình ngồi chơi thoải mái
    _ Mình có những ý tưởng làm những tour nho nhỏ gọn để móc túi khách Tây nhưng thật sự thời gian và chuyên môn nghiệp vụ mình không cho phép . Chiến hữu nào ở saigon có máu mê hôm nào trao đổi

5. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Bác vespa rơi vào box mà phần lớn bà con đã đúc kết rồi: cuộc đời là một cuộc chơi lớn trong đó tập hợp những chuyến đi, bác nhỉ?
    Thế bác cho iem biết cách nào liên lạc với bác được không? Mật thư cho em biết với.
    Nhất định là phải "trưng dụng" vốn quý của bác vào các hoạt động hú hí của Box .
    Cảm ơn bác nhiều về cái bụng tốt.
  6. You_know_who_am_I

You_know_who_am_I Thành viên mới

Anh vespa ơi, nó là ở đâu đấy ạ???
    Box DL Sg dạo này hay offline quá, mà mỗi lần đi lại mất công kiếm chỗ nào vừa đẹp đẹp, lại ko ồn ào, vừa ít khách nữa (vì dân box này nói nhiều, nói to nên nếu ồn quá thì thành cãi lộn mất, còn nếu đông khách chắc họ đuổi cổ bọn em đi mất ).
    Có gì anh thông báo cho anh chị em trong này mừng nhá. Cám ơn anh trước.
  7. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Em rụt rè giơ tay cho em spam 1 phát.
    Em cứ tưởng bác Vespa tặng cho mỗi chú trong box du lịch 1 cái Vespa đời mới... hị hị em là em cứ nghĩ đến cái màu xanh ve chai, mãi mới dám vào bày tỏ nguyện vọng chọn màu... hoá ra bác í lại tặng cái " tinh thần" hu hu hu
  8. vagrant

vagrant Thành viên mới

Cai bai bien nay cua bac co nam gan cho cua em Dzung dang lam voi bon My ve xay dung mot khu like Disney land o Phan Thiet ko?
  9. vespalangbat

Xin chào cả nhà .. !!!
    vespa lang bạt sẵn sàng để các thành viên trong này sử dụng làm nơi tụ họp . địa điểm ở sân tennis 360 Nơ trang Long ( gần cầu băng ky ) mình nghĩ các bạn sẽ thích vì nơi đâ y có : chổ ngồi mát mẻ .rông rải và sát sông có cả chiếc ghe nếu bác nào thích chèo ghe thì cho mượn, có chổ ngồi họp riêng hay tổ chức ăn nhậu tán lạn không phiền ai , có cái sân tennis nếu thích thể thao thì ra đó lụm banh ,có bộ sưu tập xe scooter cổ kưng của lang bạt .. đồng ý sẽ free và phục vụ tận tình vì nơi này cũng là chổ langbat trốn việc trốn nhà tiếp bạn bè giang hồ là chính .. à mà nói trước đến đó các bạn không chừng sẽ mang thêm cái thứ gây nghiện chết người là xe vespa
    mời tham quan nha http://ttvnol.com/vespa/219412/trang-7.ttvn
    To Linh Evil : chèn bây giờ người ta đi cái thứ xe cổ lổ như langbat thôi à mà sao lại biết cái màu ve chai cục kưng của tớ nhĩ ...nghi ngờ quá
    To YNHIA : êm thì quá là êm rồi .. ra giữa sông muốn hò muốn hát .. có trời đất biết .. có mua bán chi đâu mà có khách hihi nhưng lúc nào cũng có nước nôi đãi bạn
    To vagran :À còn cái bải biển đó ở tận Núi Rơm còn cái khu like Disney ởland ở mải ngoài cách xa Phan thiết vài chục km bạn ạ
    sorry mấy hôm nay không đọc bài ... thôi xin đền lại một chầu bia bọt nếu các bạn ghé thăm tệ xá sẵn dịp khoe luôn cái xe vespa tớ đang tân trang chuẩn bị đi trường sơn cùng Sinh balo
    Được vespalangbat sửa chữa / chuyển vào 09:06 ngày 27/05/2004
  10. bonggon

bonggon Thành viên mới

- đây là tinh thần tứ hải giai huynh đệ điển hình! Cho em cụng ly với anh vespalangbat một cái nghen! [PS: Em cầm ly kem, anh vespaklanbat cầm ly biaaaaaaaaaaaaaaa]