1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quái ! Các bác chẩn bệnh giúp em ...

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi giovotinh810, 24/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Tình hình là lâu lắm rồi em mới gửi 1 bài nhờ các bác chẩn bệnh, có thể em chẩn đc nhưng còn lan man lắm, trăm sự nhờ các bác cho chắc [r32)]. Về bản thân em với điều kiện gì gì đó thì em k post, như em Mr,Bocapcon nói là nó k có tác dụng gì, gái biết về em quá rõ rồi.
    Em với gái này trc kia có chung lớp cấp 4. Thua em 3t. Hồi đi học thì chả có ý gì với nhau, vô tư vô tâm lắm các bác ạ.Thế mà dạo này bỗng đổi tính đổi nết, hay giận hờn vu vơ em. Nói những câu hàm ý, hay trách móc em như : sao k nt, k chúc ( vụ k chúc thì hôm nay là sn gái nó nhưng tối qua em mới nt cho vui ai dè gái nó nt cụt lũn và có thái độ nên em thôi , hôm nay kệ ,chả buồn chúc nữa . ) Có tình tiết đáng chú ý là hôm sn em thì gái nó tặng em cái móc khoá chia nữa, lúc gái ở nhà em về thì để luôn 2 cái, em hỏi sao k giữ 1c thì gái bảo để em tặng ng yêu 1 cái ( gái cũng biết là em có gấu rồi ).
    Vì gần ngày 20/10 vừa rồi nên chiều 20 em lên nhà gái, tặng món quà nho nhỏ kèm cái móc khoá chia nửa ở trên, gái vui phải biết vì chưa đc ai tặng. Ngồi lê ăn cơm tối với gia đình gái. Mọi chuyện bt nếu k có hành động đáng lưu tâm là lúc về gái hôn gió em 1c rồi chạy vèo vô nhà, [:D] em đành lủi thủi đóng cổng nhà gái 1 mình rồi về thôi. Hôm nay sn gái, như trên em đã nói là k chúc thì gái vừa làm quả tn : Sao hôm nay sn mà k đc lời chúc lun hả => nguyên văn.
    Ca này 90 % tiếp tục đc chứ các bác .
    Có bác nào ném em vì cái tội hỏi vu vơ thì em xin nhận ợ :P
  2. giovotinh810

Ớ, 40 lượt xem ca của em mà k bác nào vứt cho em tí gì à :-??
  3. rini

rini Thành viên mới

ca này khó quá
  4. giovotinh810

Khó là khó tnao bác.
    Em thì chẩn là gái đã có ý gì với em nhưng chưa rõ ràng.
    Bác với các cụ ở đây có hỏi thêm gì thì em xin khai hết ợ :P
  5. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

thử kể cái đoạn nt tối hôm qua tớ xem nào
  6. giovotinh810

Rất ngắn gọn bác ợ ! k phải đoạn mà là khúc thì đúng hơn [:D] Tóm lại là trong 3 nốt nhạc :
    Mở màn : em dò hỏi mai sn em có muốn j k nhưng xen chút hài vô cho em nó cười thì : Con ước có thêm 1 trăm điều ước nữa .
    Em : Ớ, nhiều thế . Nhưng tiếc là 1 trăm điều ước kia a k giúp đc đâu !
    Gái vứt cho 1 câu : Keo kiệt !
    Em : Còn gì nữa k e,nói luôn di :P
    Gái ném 1 hàng : Đi ngủ đây !
    Xong. Hết bác ợ.
    Em thì k nhiệt tình lắm nên mạo muội hỏi các bác rồi em lên kế hoạch sau vậy :-"
  7. kuemhoito

kuemhoito Thành viên mới

quất thôi!hay bác đang còn vấn vương hình bóng nào hay ngại em ý ko còn xèng nên ko quất
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    :D :D
  8. giovotinh810

chuyện xèng còn hay k thì gái nó nói thẳng hôm sn em, có cả thag bạn em nữa. Chuyện này em k lưu tâm lắm.
  9. TwoWorlds

TwoWorlds Thành viên mới

Ca này khó là khó ở chỗ giữ bí mật. Bạn gái kia cũng biết người yêu bạn rồi nên là nếu bạn tán thì khả năng lộ là khá cao. Vì một khi đã tranh giành người yêu thì con gái khác con trai lắm. Thế bạn kết cô kia hay là kết gấu nhà bạn? Ra ngoài 1 2 lần thì không sao nhưng mà chơi trò 2 tay là dễ đứt lắm. Nhớ cái câu tham thì thâm đấy bạn ạ. Tôi là tôi ủng hộ tán mạnh, kiểu gì thì bản chất cũng sớm lộ ra thôi :)):)):))
  10. giovotinh810

Em chưa có hành động gì với gái này nên chưa zam manh động, cứ dửng dưng thế đã. Nhưng mỡ gần miệng mà k ăn thì tiếc. Nếu tán rồi về lâu về dài thì đúng là... bản chất Sở Khanh rành rành rồi còn gì nữa bác [:D] [:D] K khéo mất cả vốn lẫn lãi thì khốn