1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán Aladin chuyển đi đâu rồi

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nguyenduonghai, 16/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenduonghai

nguyenduonghai Thành viên mới

Quán Aladin chuyển đi đâu rồi

Có ai ở đây biết quán Aladin của nghệ sỹ nhân dân Thanh Hoa giờ chuyển đi đâu rồi không ạ? Lần trước em đến thấy không còn ở đó nữa. Em thành thật cám ơn.
  2. buidung2228

buidung2228 Thành viên mới

Chuyển về Khách sạn Thắng Lợi trên Hồ Tây
  3. vietphuc1308

vietphuc1308 Thành viên mới

Ai có thể cho em biết sơ qua về giá cả đồ uống ở Quán Aladin đc ko!? Không biết nó có phù hợp với Sinh viên ko nhỉ!?
  4. susuhuong

susuhuong Thành viên mới

Hôm qua xem Rubic 8 có gặp gỡ NSND Thanh Hoa, thấy cô í nói là tạm thời đóng cửa một thời gian để sửa chữa, nâng cấp quán,
    E***: Post xong mới thấy chủ thớt hỏi từ năm 2008, hì hì
    Được susuhuong sửa chữa / chuyển vào 09:28 ngày 14/06/2009
  5. emlacuoide

emlacuoide Thành viên mới

Ngồi ở Aladin chuột chạy tung tăng dưới chân ý

6. vietphuc1308

vietphuc1308 Thành viên mới

Ai có thể cho em biết sơ qua về giá cả đồ uống ở Quán Aladin đc ko!? Không biết nó có phù hợp với Sinh viên ko nhỉ!?
    Em xin ca?m ơn!
  7. virgoman

virgoman Thành viên mới

Cũng không biết bạn là sinh viên thuộc dạng nào, nhưng giá cả khát chat so với sinh viên nói chung. Không nhớ rõ nhưng 1 ly ****tail ~ 60 - 100K tùy loại, 1 chai bia Tiger, Ken ~ 30-50K, Lipton, Cozy ~ 30-50K. Sinh tố 50-100K gì đó. tiền đồ uống + phụ phí âm nhạc.
    Rất nhiều ca sỹ nổi tiếng hát đã từng hát ở đó, nơi đây cũng giúp các ca sỹ trẻ thành danh trên con đường nghệ thuật sau này.
    Được virgoman sửa chữa / chuyển vào 14:37 ngày 19/06/2009