1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

quần áo baby!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thelocbkhn, 04/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

quần áo baby!!!

Em lướt mãi mà chẳng thấy topic nào dành cho baby cả! nên em mạo muội lập ra topic này, mong các bác xem xét cho em!
    Em có cháu con nhà ông anh trai mới lên 2 tuổi. Tết Ta năm nay chẳng biết mừng tuổi gì nên muốn mua quần áo, hiện tại chưa có chút kinh nghiệm gì cả, mong các bác chỉ giáo cho em biết với ạ! Cảm ơn các bác nhiều. Hiện tại em đang ở Hà Nội.
  2. laladalat

laladalat Thành viên mới

Ôi, bạn pha?i cho biết la? con trai hay gái mới tư vấn được chứ
  3. thelocbkhn

Vâng, em xin lỗi.
    Cháu của em là bé trai, bây giờ khoảng 12Kg hoặc là hơn 11Kg. Rất cảm ơn những ý kiến đóng góp của mọi người!
  4. laladalat

laladalat Thành viên mới

Nếu mua cho mùa lạnh thì quần Gap, áo Old Navy có mũ, nên chọn màu đỏ hay những màu nóng cho đẹp
    Mua cho mùa nóng thì áo Pooh, quần sọoc. Nói chung là yêu cầu của bạn vẫn chưa rõ ràng, còn phải cho biết bạn dự tính mua bao nhiêu tiền nữa
  5. thelocbkhn

Nếu mua cho mùa lạnh thì quần Gap, áo Old Navy có mũ, nên chọn màu đỏ hay những màu nóng cho đẹp
    Mua cho mùa nóng thì áo Pooh, quần sọoc. Nói chung là yêu cầu của bạn vẫn chưa rõ ràng, còn phải cho biết bạn dự tính mua bao nhiêu tiền nữa
    Mua tặng cháu mình thì tiếc gì tiền chứ!!!
    Bạn cứ tư vấn cho mình luôn đi. Mua trong dịp tết tất nhiên phải là quần áo mùa đông rồi.
    Nhờ bạn nói giúp cụ thể một chút nhé! Có thể là loại quần áo, cỡ quần áo, nơi mua ở Hn.....Vì thực sự là vấn đề này mình chưa làm bao giờ nên....nhiều hạn chế lắm. Rất cảm ơn mọi người.