1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán cà phê ở Lạng Sơn?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 14/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Cái quán đó cũng thường thôi. Tôi còn lạ gì. Đã từng đi an cưới bà chủ quán rồi đó Được cái không gian ở đó hơi bị được, nhất là đối với các đôi tình nhân
    Ko tin à ??? Đến thử coi ...
  2. tranlanls104

tranlanls104 Thành viên mới

Tôi già rồi hay sao ấy, không thích khung cảnh đẹp, chỉ cần cafe ngon, nên mê cafe cô Phúc và trà ông Hậu lắm (thường nhờ anh mua hộ về cho uống, vì con gái mà chui vào quán ông Hậu ngồi thì ngại chết).
    À, cafe Thanh Trúc là do cô giáo dạy Địa Lý của tôi mở đấy! Thêm một phiếu tán thành nhé!
    Bao h bạn già như tôi thì mình cùng đi cafe Phúc nhé, tôi mời bạn!
    Cựu học sinh Chu Văn An
  3. tranlanls104

tranlanls104 Thành viên mới

Tôi già rồi hay sao ấy, không thích khung cảnh đẹp, chỉ cần cafe ngon, nên mê cafe cô Phúc và trà ông Hậu lắm (thường nhờ anh mua hộ về cho uống, vì con gái mà chui vào quán ông Hậu ngồi thì ngại chết).
    À, cafe Thanh Trúc là do cô giáo dạy Địa Lý của tôi mở đấy! Thêm một phiếu tán thành nhé!
    Bao h bạn già như tôi thì mình cùng đi cafe Phúc nhé, tôi mời bạn!
    Cựu học sinh Chu Văn An
  4. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Tớ o biết bạn là ai? nhưng bạn cùng sở thích giống tôi? bạn đừng ngại tớ vẫn vào đó thôi chẳng có ai nhìn mình với ánh mắt # chỉ mình tự nghĩ vậy thôi? hôm nào tớ với bạn đi uống nhé..
  5. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Tớ o biết bạn là ai? nhưng bạn cùng sở thích giống tôi? bạn đừng ngại tớ vẫn vào đó thôi chẳng có ai nhìn mình với ánh mắt # chỉ mình tự nghĩ vậy thôi? hôm nào tớ với bạn đi uống nhé..
  6. alex_fsvn

alex_fsvn Thành viên rất tích cực

Box mình chắc nhiều nguời đang sống ở nơi khác không phải ở Lạng Sơn.
    Mấy ngày nữa tớ đi Lạng Sơn, ước gì có bạn nào đang sống ở LS có thể đi cùng đến một quán cà phê thì thích quá....
  7. alex_fsvn

alex_fsvn Thành viên rất tích cực

Box mình chắc nhiều nguời đang sống ở nơi khác không phải ở Lạng Sơn.
    Mấy ngày nữa tớ đi Lạng Sơn, ước gì có bạn nào đang sống ở LS có thể đi cùng đến một quán cà phê thì thích quá....
  8. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Cà phê ngon mà ngồi giữa khung cảnh đẹp thì biết đâu cà phê ngon hơn nhỉ? Hình như cô giáo Địa Lý đã sinh em bé, chẳng thấy cô đi ra mỉm cười xinh xinh nữa, nghe thấy tiếng trẻ sơ sinh khóc thôi...
    Hôm nay đi qua cà phê Phúc, đang định ghé vào thì thấy toàn xe "xịn" dựng ở ngoài, hì, thế là rẽ sang chợ tỉnh, ăn bún chả xong thì uống trà ( trà ông Hậu cắm tăm vào mà không đổ, nhỉ?). Hồi xưa cũng ngại khi vào mấy quán trà ấy ngồi, vì thấy toàn boy là boy. Giờ thì cứ hôm nào "ông anh họ đằng xa" rủ là đi!
    Đừng chờ khi tôi già mới rủ tôi đi uống cà phê Phúc nhé! Nếu có dịp OFFLINE gần đây Box mình vào cà phê Phúc rồi sang trà ông Hậu OFFLINE tiếp, có sao đâu!
  9. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Cà phê ngon mà ngồi giữa khung cảnh đẹp thì biết đâu cà phê ngon hơn nhỉ? Hình như cô giáo Địa Lý đã sinh em bé, chẳng thấy cô đi ra mỉm cười xinh xinh nữa, nghe thấy tiếng trẻ sơ sinh khóc thôi...
    Hôm nay đi qua cà phê Phúc, đang định ghé vào thì thấy toàn xe "xịn" dựng ở ngoài, hì, thế là rẽ sang chợ tỉnh, ăn bún chả xong thì uống trà ( trà ông Hậu cắm tăm vào mà không đổ, nhỉ?). Hồi xưa cũng ngại khi vào mấy quán trà ấy ngồi, vì thấy toàn boy là boy. Giờ thì cứ hôm nào "ông anh họ đằng xa" rủ là đi!
    Đừng chờ khi tôi già mới rủ tôi đi uống cà phê Phúc nhé! Nếu có dịp OFFLINE gần đây Box mình vào cà phê Phúc rồi sang trà ông Hậu OFFLINE tiếp, có sao đâu!
  10. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Bạn cho lịch cụ thể đi? bao giờ thì bạn có mặt ở LS? nếu vào T7& CN thì tôi có thể đi uống cafe với bạn và làm " hướng dẫn viên" cho bạn ở LS.( Mọi người thông cảm nhé, em bon chen tý - Dạo này về "BẢN" nên cũng muốn ra TP lấy chút " ánh sáng").
    TO ALL: Mọi người ở LS ơi ! sao ko bàn kế hoạch OFFLINE luôn nhỉ?
    To chị Nga: Hôm nọ tưởng mọi người ko đi TĐ, T6 em fải về sở nộp báo cáo, ko thấy ai ý kiến gì, tưởng mọi người............. hi''c đến chiều T7 mới onlien thì .....................
    Tiếc..........