1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán cà phê ở Lạng Sơn?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 14/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Bạn cho lịch cụ thể đi? bao giờ thì bạn có mặt ở LS? nếu vào T7& CN thì tôi có thể đi uống cafe với bạn và làm " hướng dẫn viên" cho bạn ở LS.( Mọi người thông cảm nhé, em bon chen tý - Dạo này về "BẢN" nên cũng muốn ra TP lấy chút " ánh sáng").
    TO ALL: Mọi người ở LS ơi ! sao ko bàn kế hoạch OFFLINE luôn nhỉ?
    To chị Nga: Hôm nọ tưởng mọi người ko đi TĐ, T6 em fải về sở nộp báo cáo, ko thấy ai ý kiến gì, tưởng mọi người............. hi''c đến chiều T7 mới onlien thì .....................
    Tiếc..........
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Box Lạng Sơn thì tất nhiên phải có người sống ở Ls chứ bạn, ví dụ như tôi này, Thienthancodon này, Pinks này... Bạn lên LS, trước đó cứ PM cho tôi hoặc Thienthancodon, sẽ có người đi cùng bạn đến một quán cà phê ngon, đẹp của LS ( Hì, nhưng nếu ai không uống cà phê mà gọi đồ uống khác thì đừng ngạc nhiên nhé!)

Đi Tràng Định vui không thể tả nhé! Hè hè! Chị H đưa lên tận đèo Bông Lau ( đường 4 nổi tiếng trong chiến dịch Biên giới đấy) Đi cà phê Tràng Định ( nhưng uống nước chanh)
    Mà em ơi, bàn kế hoạch OFF sớm thế? Vừa OFF hôm 30/4 xong, để mọi người nghỉ ngơi chút chứ nhỉ? Để sinh viên về nghỉ hè đã nhé!
  3. Nguyenthiquynhnga

Box Lạng Sơn thì tất nhiên phải có người sống ở Ls chứ bạn, ví dụ như tôi này, Thienthancodon này, Pinks này... Bạn lên LS, trước đó cứ PM cho tôi hoặc Thienthancodon, sẽ có người đi cùng bạn đến một quán cà phê ngon, đẹp của LS ( Hì, nhưng nếu ai không uống cà phê mà gọi đồ uống khác thì đừng ngạc nhiên nhé!)

Đi Tràng Định vui không thể tả nhé! Hè hè! Chị H đưa lên tận đèo Bông Lau ( đường 4 nổi tiếng trong chiến dịch Biên giới đấy) Đi cà phê Tràng Định ( nhưng uống nước chanh)
    Mà em ơi, bàn kế hoạch OFF sớm thế? Vừa OFF hôm 30/4 xong, để mọi người nghỉ ngơi chút chứ nhỉ? Để sinh viên về nghỉ hè đã nhé!
  4. alex_fsvn

alex_fsvn Thành viên rất tích cực

Hi cả nhà:
    Sáng thứ bảy tớ sẽ đi Lạng Sơn, và chơi ở đó đến chủ nhật sẽ về, đang dự định đi theo sự tổ chức của bạn Garu.
    HI vọng gặp các bạn.
    Trời ơi, ai vào đây cho tớ số điện thoại cái, tớ lên đến nơi sẽ liên lạc với mọi người.
  5. alex_fsvn

Hi cả nhà:
    Sáng thứ bảy tớ sẽ đi Lạng Sơn, và chơi ở đó đến chủ nhật sẽ về, đang dự định đi theo sự tổ chức của bạn Garu.
    HI vọng gặp các bạn.
    Trời ơi, ai vào đây cho tớ số điện thoại cái, tớ lên đến nơi sẽ liên lạc với mọi người.
  6. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Bạn liên lạc với chị Nga theo số đt này nè" 0912207101" or nhắn tin vào nick "thienthancodonls1205" nhé họ sẽ " tiếp" các bạn...
    Chúc bạn có những ngày ở LS vui vẻ..
  7. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Bạn liên lạc với chị Nga theo số đt này nè" 0912207101" or nhắn tin vào nick "thienthancodonls1205" nhé họ sẽ " tiếp" các bạn...
    Chúc bạn có những ngày ở LS vui vẻ..
  8. alex_fsvn

@CMX: Chị nhận được hồ sơ của em rồi, mai sẽ mang nó lên Lạng Sơn đưa cho Thiên thần cô đơn.
  9. alex_fsvn

@CMX: Chị nhận được hồ sơ của em rồi, mai sẽ mang nó lên Lạng Sơn đưa cho Thiên thần cô đơn.
  10. Nguyenthiquynhnga

Bị H5N1 mấy ngày rồi, hôm nay đã khỏi, mời bạn mai đi cà phê nhé!