1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán cà phê ở Lạng Sơn?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 14/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Bị H5N1 mấy ngày rồi, hôm nay đã khỏi, mời bạn mai đi cà phê nhé!
  2. binhgiapho

binhgiapho Thành viên mới

Bạn hẹn từ... nam ngoái về LS để mấy đứa đi uống cà phê. Hôm qua về, gọi Pinks thì chả thấy đâu. Mà lâu quá rồi ko vào Thanh Trúc, ko ra cà phê cô Phúc.
    Tối Chủ nhật, hẹn hò ở Thanh Trúc nhé, mọi người!
  3. Nguyenthiquynhnga

Lâu quá không có thời gian rảnh đẻ vào Thanh Trúc, mãi đến tối hôm qua mới ghé lại.
    Thông báo: Thanh Trúc đang sửa chữa.
    Hy vọng sẽ đẹp hơn.
  4. chuducanh

chuducanh Thành viên mới

ban NGA oi hôm nào ban có thể mời tui đi uống nươc đươc ko ? nghe bạn nói mình muốn đi lắm rùi homnào bạn rảnh thì nhắn tin cho mình nhé mình muốn thưởng thức cafe ở LS lắm rùi alo cho mình nhé:0904601780 mình tên là ĐỨC
  5. vietsymbian

vietsymbian Thành viên mới

Thỉnh thoảng về LS thèm cafe muốn chết mà chẳng có quán nào bán cafe có vị cafe cả. 92-95 còn học phổ thông có quán nhà Tuấn Cúp (ngã tư sân vận động) cũng đáng để nghiện mà không phải đắn đo, bây giờ không hiểu còn hay không đây.
  6. Nguyenthiquynhnga

Quán nhà Tuấn Cúp tớ chưa nghe và chưa ghé lần nào . Đằng ấy ghé cà phê cô Phúc ở gần ga Lạng Sơn ấy, có bán cà phê... có vị cà phê đấy.
  7. tbls

tbls Thành viên mới

Ca phe Phúc chuyển về đường Nguyễn Du rồi Nga ah.
    Đúng là caphe Phúc có vị đậm, ở Lạng Sơn có một số quán khác cũng có vị như thế như caphe Đắng bên Hùng Vương uống đen không đường loại caphe đó rất tuyệt. Và nếu có nhu cầu nói với chủ quán cho nghe một vài bài Phú Quang đảm bảo phê luôn.

Được tbls sửa chữa / chuyển vào 11:26 ngày 02/05/2006
  8. Nguyenthiquynhnga

Bạn rủ đi cà phê Phúc ở đường Nguyễn Du nhưng mãi vẫn chưa đi được. Hoá ra là địa điểm mới chứ ko phải chủ quán mới. Hôm nào thứ bảy mấy mem ở LS rủ nhau đi uống cà phê và nghe Phú Quang ở bên ấy được đấy.
    ---------..........----------------->>>><<<<<---------------...................---------
    A, hay là chúng ta lập Topic OFFLINE SÁNG CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN để những mem ở ngay thành phố có thể cùng nhau đi cà phê cà pháo buổi sáng nhỉ? Tớ thấy topic này duy trì đều đặn ở bên Đà Nẵng, cũng hay hay.
  9. tbls

tbls Thành viên mới

Nga ơi ở Caphê Phúc không có nhạc Phú Quang đâu, phải sang quán caphê Đắng bên đg Hùng Vương thì mới có. Hoặc mang đĩa PQ đến quán Địa Lan bảo chủ quán mở giúp hì hì.
    Nhưng nếu off line đông người thì ngồi ở đâu đó vui vui như Cung Đình hay Ocean hoặc lên New. Còn nghe Phú Quang thì chỉ 1 hoặc 2 người thôi thì mới hợp.

10. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Phải công nhận rằng lạng sơn mình rất ít quán cafe ngon.Em đi uống mấy quán rồi thì chỉ thấy điểm sơ vài quán thôi . Nhưng mà em thấy quán New Sun Day ở đấy uống cafe cũng ngon và cũng có hương vị cafe đấy chứ ,mà chỗ đấy đông người vô tư luôn,nói chung là được.Buổi sáng uống cafe rất tốt nhưng,hix....Nhưng mà những người ngủ nướng như em thì nản quá