1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

quán cafe đa phong cách

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi C22, 29/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. C22

C22 Thành viên mới

quán cafe đa phong cách

mình có ý tưởng về một quán cafe đa phong cách , một không gian dành cho các cập tình nhân , dành cho người không hút thuốc và cho người hút thuốc, nhưng không có vốn để thực hiện, mình ở Cần Thơ nếu bạn nào muốn nghe chơi thì liện lạc với mình qua YM : luuvinhcuong1@yahoo.com, uống cafe mình sẽ trình bày ý tưởng cho các bạn nghe.
    mình cũng còn một ý tưởng nữa đó là ý tưởng "cung cấp dịch vụ trọn gói cho việc mở văn phòng, chi nhánh của các công ty" mình thấy các công ty thường rất bận bịu khi mở chi nhánh hay văn phòng ơ nơi khác ... vậy tại sao không cung cấp cho họ dịch vụ trọn gói ... chỉ cần sau vài tuần hoặc 1 tháng là họ có thể khai trương chi nhánh hoặc văn phòng đó mà không cần phải lo về từng thứ như giấy photo, máy in ... các bạn thấy sao. nếu thích thì liên lạc với mình, nói dóc chơi ... mình còn nhìu ý tưởng lắm ...
  2. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Hic! Tui cũng thường đi Tây Đô để vi vu! Vậy không biết bồ tèo có thể cho tui số phone để bữa nào tui lại xuống đó gọi nói dóc đi!
  3. C22

C22 Thành viên mới

ok, chịu liền, nhưng mình tìm hông ra YM của bạn ... nếu có thể nhắn qua YM cho mình nhé, mình sẽ gởi lại số dt qua YM ...
  4. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Tớ hất cái chủ đề này lên vì tháy có ý tưởng về quán cà phê mà một số bạn đang quan tâm! Để nếu ai đó có ý tưởng trùng hợp thì khỏi post bài lên!