1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán cafe nào ở HN wifi mà giá đồ uống rẻ nhỉ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi T4TApril, 07/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bong_ma_dem

bong_ma_dem Thành viên quen thuộc

2. cafemuoi

cafemuoi Thành viên rất tích cực

172 Ngọc Khánh là đằng nào nhỉ? Gần về Giảng Võ hay gần Nguyễn Công Hoan. Oh tầng 5 thì vẫn mất tiền gửi xe. Nhưng cứ cho là 5k xe đi thì vẫn rẻ quá. Rẻ nhưng có uống đc ko - hay như cafe tan thì...Hôm nào đi tham quan mới được. :-bd
  3. T4TApril

T4TApril Thành viên quen thuộc

Tầng 5 là HGI mà, Agriseco hình như tầng 8, tầng 2 cũng có cafe nhưng có vẻ ồn vì là ngân hàng người qua lại nhiều được cái view đẹp nhìn ra ngoài phía VKO, gửi xe 3K + 5K cafe bằng 8k rồi vẫn rẻ mỗi tội không gian không thoải mái lắm nhỉ
  4. kangtavnn

kangtavnn Thành viên mới

Cafe Xe đạp ơi của chúng tôi nằm ngay khu tập thể C1- trên lề con phố Thái Thịnh, nơi tấp nập xe cộ qua lại, nhưng chỉ cần đi bộ quá giang vài chục mét, bước vào quán, ấn tượng đầu tiên về Xe đạp ơi của ban sẽ là khoảng xanh mát lành của sân vườn, qua một bậc cửa, bạn sẽ như lạc vào một thế giới khác hẳn với những góc nhỏ tĩnh lặng của chiếc bàn gỗ nhỏ xinh xắn, những cành hoa anh đào phơn phớt trầm tư, những chiếc đèn lung linh toả ánh sáng mờ ảo gợi cảm xúc ấm áp, nhẹ nhàng.
    Với mong muốn đem lại cho khách hàng cảm giác dễ chịu, thoải mái như ở nhà, chúng tôi hướng Xe đạp ơi tới một không gian thanh thoát, nhỏ nhưng sẽ cho bạn sự riêng tư tĩnh lặng rất lớn của tâm hồn, phù hợp cho những ai muốn tìm một không gian để làm việc, tâm tình bạn bè hay một không gian sân vườn bên ngoài với nhiều cây xanh- điểm đến cho những ai thích nhâm nhi café trong khung cảnh trong lành, dịu mát.
    Với hệ thống âm thanh thiết kế độc đáo, bạn sẽ luôn cảm nhận được tiếng nhạc du dương thì thầm bên tai với những giai điệu sâu lắng, tình khúc nhiều hoài niệm ở bất cứ góc nhỏ nào của quán, âm thanh vừa phải giúp bạn trò chuyện được với bạn bè nhưng vẫn đủ để thưởng thức âm nhạc. Bên chiếc bàn gỗ nhỏ mộc mạc, tách cfe bốc khói cùng với ánh sáng huyền ảo của đèn, chắc chắn bạn sẽ khó kiềm chế được cảm giác thích thú ngắm nhìn những đường nét thiết kế thân thiện, cổ điển nổi trên gam màu tường trắng - Những giá gỗ ngăn nắp điểm xuyết lọ hoa nhỏ xinh xắn, những bức tranh nhỏ nhắn chứa đựng cả một câu chuyện về thiên nhiên, gia đình, tình yêu, tình bạn…, cành hoa đào tựa hờ hững trên đường gỗ chạy dọc tường cho bạn ý thích đùa cợt đôi chút với trí tượng tượng về đất nước Nhật bản xa xôi, xứ sở của nàng Giesha dịu dàng e ấp, chút nữa thôi sẽ nhẹ nhàng đến bên cùng bạn tâm sự những nỗi niềm riêng chưa biết tỏ cùng ai.
    ffice[​IMG]ffice" />
    Điều cuối cùng chúng tôi muốn nói, nếu 1 lúc nào đó trong guồng quay hối hả của cuộc sống, khi buồn- bạn muốn có nơi nào đó để bình lặng , tĩnh tâm để suy ngẫm về cuộc sống, lúc cô đơn- bạn mong chờ cảm giác ấm áp, sẻ chia, lúc hanh phúc- bạn chờ đợi vòng tay chào đón chung vui, khi khó khăn - bạn muốn nhìn thấy những ánh mặt cảm thông và những lời nói chân thành chia sẻ của bạn bè, của bằng hữu hay đơn giản của những người chưa quen biết nhưng giàu tình cảm, hãy đến với Xe đạp ơi, nơi đây sẽ cho bạn mọi cảm xúc tuyệt vời của cuộc sống, không cần túi có nhiều tiền, chỉ cần bạn có lòng, Xe đạp ơi chúng tôi luôn chào đón bạn.

XE ĐẠP ƠI !!! Cảm ơn tất cả mọi người đã và đang ủng hộ cho quán của e trong 1 năm qua, có rất nhiều ý kiến khen chê e đã khắc phục và hoàn thiện. Em vừa nghỉ quán 1 tháng để sửa chữa làm quán rộng ra và thay đổi không gian cho mọi người gần nhau hơn. Rất mong cả nhà ghé qua quán và cảm nhận hơi thở mới của Xe đạp ơi! và cho e thêm những ý kiến đóng góp để e hoàn thiện hơn nữa. Rất cảm ơn cả nhà .
    Em sẽ cập nhật hình ảnh mới nhất của quán trong thời gian sớm nhất.

Cafe Wifi - Karaoke Xe đạp ơi phục vụ các bạn với menu rẻ nhất mua rẻ với giá từ 8k đến 25k với nước hoa quả sinh tố các loại.

Giảm giá 10% cho các bạn đặt sinh nhật, họp lớp, tổ chức sự kiện ......
    Các bạn hãy đến thưởng thức và cảm nhận.

Một số hình ảnh mới của quán em (còn nhiều ảnh đang cập nhật nhé)
    [​IMG][​IMG]

Đặc biệt có món Lẩu socola ngon, bổ, rẻ với giá chỉ có 65k

Cafe - Karaoke "XE ĐẠP ƠI !!!"
    địa chỉ : P 109 - C1 Vĩnh Hồ - phố Thái Thịnh - Hà Nội (đi từ đường Tây Sơn vào thì các bạn nhìn bên tay phải đến số nhà 43 phố Thái Thịnh - cửa hàng bánh ngọt MESA thì ngay bên cạnh sẽ có biển quán Xe đạp ơi , các bạn di vào khoảng 50m sẽ nhìn thấy quán ngay nhé)
    Đt: 04 35637119
  5. lunaboom

lunaboom Thành viên mới

Voucher giảm 60% cho phòng hát karaoke rất teen của LESH Cafe Book -60k/1 giờ
    Giảm giá 60% phòng hát karaoke tại Lesh Cafe Book 31 Giải Phóng dành cho nhóm bạn chỉ còn 60.000 - Giá gốc 150.000đ/1 giờ (90.000đ sau 17h)

Hạn hết ngày 12/12/2012

Đây là cơ hội lớn cho nhóm bạn đang có ý định tổ chức off-line, sinh nhật và họp lớp, nhóm.

Một cơ hội có một không hai bạn không thể bõ lỡ

Phòng hát âm thanh sống động, màn 42 inch(Có màn 150''), sức chứa từ 40 đến 60 người.
    Tha hồ rủ bạn bè cùng đến thưởng thức cafe và cất lên tiếng ca .

Quý khách vui lòng gọi điện đặt trước 6 tiếng cho quán.
    Lesh Cafe Book
    Địa chỉ: 31 Giải Phóng - Hai Bà Trưng - Hà Nội
    Điện thoại: 0989.80.40.88
    Website:http://lesh.vn/

Bước chân vào quán LESH Cafe Book, bạn sẽ thấy mình như lạc vào một không gian thật thư thái, thật tươi mới với sự kết hợp của café, âm nhạc và sách. Một không gian ấm áp cùng với cách trang trí ấn tượng sẽ lôi cuốn bạn, giúp bạn có những giờ phút thư giãn tuyệt vời nhất.
    LESH Cafe Book sẽ là một lựa chọn tuyệt vời cho các bạn muốn vừa nhâm nhi cafe vừa có thể đọc những cuốn truyện, tác phẩm văn học hấp dẫn và ý nghĩa. Đặc biệt hơn nữa là bạn có thể đọc những cuốn sách tiếng Anh vô cùng bổ ích với số đầu sách rất đa dạng: sách luyện thi TOEIC, TOEFL, IELTS,…Đến với LESH Cafe Book bạn còn có cơ hội gặp gỡ và nói chuyện với những người bạn nước ngoài thân thiện và vui tính.
    LESH Cafe Book còn là một địa điểm mà ở đó bạn có thể tụ tập bạn bè để tổ chức các buổi họp nhóm ,các hoạt động ngoại khóa, karaoke, tiệc sinh nhật,… 2 phòng lớn với hệ thống máy chiếu, màn chiếu, âm thanh chuyên nghiệp đảm bảo sẽ làm bạn hài lòng và có những buổi gặp mặt ấm áp cũng như sôi động nhất.
    Hãy để LESH Cafe Book trở thành một lựa chọn đầu tiên cho các cuộc gặp mặt bạn bè, giao lưu, giải trí,…của bạn. Hãy đến và cảm nhận các bạn nhé.

- Một không gian cực kỳ teen cho các bạn thư giãn và học tập -

- Không gian sinh hoạt của các CLB tiếng Anh, CLB bạn yêu Phim -

- Các trò chơi cũng là một phương pháp học sinh động, dễ nhớ -

- Menu đồ uống tại quán - Giá rất sinh viên phải không? -

- Lesh Cafe Book là địa điểm sinh hoạt thường xuyên của các Câu lạc bộ -

- Trò chơi này cũng là một cách ghi nhớ từ vựng rất hiệu quả -

Để nhận được voucher giảm giá bạn hãy đăng ký và đợi nhận confirmed từ Admin qua diễn đàn(Bạn gọi 6 tiếng trước khi sử dụng dịch vụ)
    0915118608/ 043 8528421/Doolyk: 0989.804.088

Name:
    Phone:
    University/Office
    Yahoo:

GIỚI THIỆU LESH CAFE
    Một không gian thoáng đãng sau những giờ học căng thẳng, một nơi để tụ họp, sẻ chia những niềm vui, nỗi buồn. Lesh Cafe sẽ là điểm dừng lí tưởng để bạn có được không gian ấm áp, cảm nhận sức sống, sức trẻ vốn có của chính bản thân. Bạn sẽ tìm được chính mình trong một không gian đầy sôi động.

Với không gian mang phong cách mới lạ, trẻ trung với thiết kế mới lạ, kiến trúc hài hòa, bạn hoàn toàn thoải mái thưởng thức những ly nước được pha chế theo công thức riêng của quán.

Đến đây, bạn không chỉ nhâm nhi cafe vừa có thể đọc những cuốn truyện, tác phẩm văn học hấp dẫn và ý nghĩa. Đặc biệt hơn nữa là bạn có thể đọc những cuốn sách tiếng Anh vô cùng bổ ích với số đầu sách rất đa dạng: sách luyện thi TOEIC, TOEFL, IELTS,…

Điều đặc biệt ở Lesh Cafe đó là: không chỉ có café book mà các bạn còn có thể thỏa thích lựa chọn những hình thức giải trí thú vị đến không ngờ. Đó chính là:
    + Phòng Karaoke cho bạn thỏa sức hát và thể hiện mình với âm thanh sống động trong những dịp lễ tết, kỉ niệm đáng nhớ…
    + Lesh Cafe liên tục có những bộ phim mới, những bộ phim hay để trình chiếu trong cả tuần.
    + Nếu bạn ham mê bóng đá, Lesh Cafe cũng sẽ là nơi lý tưởng để bạn hòa mình vào những trận cầu nảy lửa với màn hình 150 inches K+.

Quán là nơi lý tưởng dành cho những ai yêu thích sự sôi động, ồn ào và có thể thể hiện được cá tính của chính bản thân. Ngoài ra, đây cũng là nơi giúp các bạn thư giãn và xả stress sau một ngày làm việc căng thẳng.

Hãy đếnLesh Cafeđể thấy mình thật trẻ trung và cùng bạn bè khám phá những điều thú vị ở đây, bạn nhé!
    LESH CAFE
    Địa chỉ: 31 Giải Phóng, Hai Bà Trưng, Hà Nội
    [/FONT]