1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

quán đẹp cho các bạn thích ngồi hồ và nói tiếng anh

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi canhdieuxanh, 20/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. canhdieuxanh

canhdieuxanh Thành viên mới

quán đẹp cho các bạn thích ngồi hồ và nói tiếng anh

xin lỗi các bác tội quảng cáo trong box Anh nhưng em thấy cái quán cafe lộng gió bên hồ Định Công do hai ông bà người London mở này rất thú vị nên muốn giới thiệu lên

quán này cách rạp chiếu phim Quốc gia 200m, địa chỉ 64 tổ 58 Định Công

còn đây là hai ông bà chủ quán dễ thương, nhiệt tình: bà Carolina - dạy ielts khá nổi tiếng vì tốt bụng lấy học phí vừa phải, ông Terry ga lăng - giáo viên RMIT

2. canhdieuxanh

còn đây là nội thất bên trong quán, khá cổ điển và ấm cúng trong giai điệu nhạc Jazz êm đềm.
    đằng trước quán là hồ lộng gió, mát rượi và yên tĩnh mỗi chiều hè
  3. canhdieuxanh

nhóm G3-G4 Toefl Hà Nội ơi! các anh chị đến quán cafe Tây ủng hộ em nhiệt tình nhé, quán mới mở ít người biết lại ở địa điểm hơi khuất nên em phục vụ ở đây bùn lắm ạh!
    nhóm IELTS nhà chị Americandream ! mọi người chê là ngồi nhà chị Th học nóng thì lên quán em ngồi offline đi, vừa mát mẻ gió hồ lại đc chat free với hai ông bà UK , em sẽ phục vụ đồ uống tận tình (người quen mà )
  4. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Ô Em T làm ở quán cà phê này à?
  5. canhdieuxanh

chị ơi! đúng rồi đấy , em làm ở đây 2 tối trong tuần, khi nào chị đi xem phim thì qua ngồi hóng mát uống cafe chỗ em nhé!
    bạn bè chị đông đảo, chị giới thiệu luôn quán này hộ em nhé!! ông bà Carolina và Terry này nice lắm, khi nào lớp speaking mình offline ở đây cũng hay lắm, chị ạh!!
  6. mr_badguy

mr_badguy Thành viên mới

Nghe vui qua''. iem cũng muốn luyện kỹ năng nói của mình nhưng nói một mình trên quán thì.... Khi nào nhóm anh chị sinh hoạt thì cho iem tham gia cùng với, được không ạ?
    my YIM: mr_badguy2008
    Thank you!
  7. canhdieuxanh

đợi mãi mới có em bad-guy vào trả lời dưng mà em bad-guy nhát ghê, gặp người nước ngoài thì cứ nói đại đi, họ thích người bạo dạn và sáng tạo lắm, có khi nói bằng tay họ cũng khen tơi tới nếu mình hiểu biết và hóm hỉnh, đi một mình thì càng có cơ hội nói nhiều em ạh.
    Nhất là bà Caroline dạy IELTS nên thích chỉnh phát âm cho mình khi đã thân thân, sướng.
    nếu em ngại thì cứ gọi chị ra nói cùng cho vui, chị phục vụ ở đấy 2 tối, khi nào nhóm chị học ra đó offline thì chị sẽ gọi em liền.bibi
  8. devilmaycry3

devilmaycry3 Thành viên mới

ấy ấy em vào đc không> em nói còn kém lắm, lại hay ngai nói sai
    mà Quán đấy nằm ở đâu đấy chị nằm bên hồ a`, thế đến buổi sáng , chiều hay tối thì thu hoạch đc nhất hả chị
  9. hocvahanh

hocvahanh Thành viên mới

Bạn cũng tốt đấy chứ, giới thiệu địa chỉ này cho bọn mình, chả mấy chốc là quán bạn đông lắm đây. Thế muốn học IETLS của bà đó thì đăng ký ở đâu?
  10. ngontro8603

ngontro8603 Thành viên mới

Hay !
    Quá hay !
    Chị pót luôn giá cả đồ uống cái để em còn gạ bọn bạn (SViên) cả đến học lun. Thông cảm , nha` ngheo`