1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

quán đẹp cho các bạn thích ngồi hồ và nói tiếng anh

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi canhdieuxanh, 20/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luckystar30th

luckystar30th Thành viên mới

Thực ra, cái hồ đó fải gọi là hồ Hoàng Cầu mới đúng, hồ Thành Công o bên fía công viên cơ, còn hồ ĐỊnh Công thì ở khu Định Công chứ
    Mọi nhười đến đó ủng hộ đi, chủ quá mến khách, nhân viên thì dễ thương lém
    to mightyshock: chi gái ma` em cảm ơn la` chi đây
    Tối t7 và CN tuần tới chi se đến giúp em tiếp đó, lúc đó tha hồ mà cảm ơn nhé
  2. mightyshock

mightyshock Thành viên mới

uây` là chị đấy ạ, em chào chị ạ ạ hoá ra chị là luckystar30th . Chị nhớ đến đấy nhá với cả hình như em nghe ko nhầm thì chị còn bảo hôm nào còn dẫn tụi bạn chị đến offline thì phải hí hí.
    Ah nhưng mà cái hồ này em đã sửa tên là hồ Đống Đa rồi mà, có phải là Định Công hay Thành Công gì nữa đâu ạ. Với cả thật ra nó có tên gì thì cũng chả có gì quan trọng cả cái chính là đã có sơ đồ dẫn đường rất rõ ràng rồi mọi người cứ theo cái sơ đồ đấy mà đi là okie .
    Còn bạn nào đến vào hôm cửa hàng đóng cửa thì chắc chỉ vào thứ 2 hoặc 4 hoặc 6 thôi, vì 3 ngày đấy h đang ko có nhân viên làm, mở cửa hay không thì phải phụ thuộc vào sức khoẻ của bà Caroline, nhưng tin ko vui là bà í rất dễ bị mệt với khí hậu ở Hà Nội --> tạm thời nên tránh qua vào 3 ngày đấy
    Nhân tiện mình nói luôn, nếu bạn nào có hứng thú với công việc ở đây thì cứ đến chơi vào 1 trong các tối 3,5,7,cn đồng thời cũng để đề xuất ý kiến với bà í luôn, nếu bà í mà ok thì tất nhiên là bạn sẽ được vào làm, thật ra bà í cũng dễ tình lắm .
    Ưu tiên nữ và những người nhìn thật thà trung thực từ trong ra ngoài
  3. canhdieuxanh

canhdieuxanh Thành viên mới

bác ơi! quán em welcome tất cả khách hàng từ ttvn, nhất là bác cứ khen tơi tới thế này thì .....ngại quá.
    nhưng mà quán em ko có nhạc Jazz live đâu ạh, chỉ là quán hay mở nhạc Jazz thôi, em nói thế kẻo bác thất zọng.
    bác ra HN lần đầu tiên, ko biết có tìm đc đường đến quán này ko, em chỉ sợ quán hơi khó tìm, có khi bác nên nhờ người quen hay xe ôm cho tiện.
    mong sớm gặp bác!!!
  4. canhdieuxanh

canhdieuxanh Thành viên mới

hihi! chị lớn đùng thế rồi, hơn em hẳn 2 tuổi mà nhìn thấy couples lại sợ là sao.
    em thiết tưởng những lúc đấy chị phải nhìn chằm chằm cho họ sợ mình, họ phải bỏ đi chứ lị
    chị ơi! đúng là quán em có một nhân viên nghỉ để thi hết kỳ nên thư 246 ít khi mở hàng lắm, chứ sau hôm đó bà Caroline đi mua thêm đồ rồi, ko lo thiếu đâu àh!
    khi nào thứ 3 -5 -7-CN welcome chị đến chơi, em gửi lại gói giấy ăn chị để quên hôm trước!!
  5. little_tiger0607

little_tiger0607 Thành viên mới

chi canhdiẽuanh ui,em pm rùi đó ạ.chị check ha.Iu chị
  6. khhnxd

khhnxd Thành viên mới

cho em hỏi quán có cấn tuyển nhân viên không ạ? cho em xin 1 chân
  7. mightyshock

quán đang tuyển nhân viên, hình như tối nay có 1 ứng cử viên sẽ đến quán, good luck!
  8. mightyshock

Bạn little_tiger ơi hôm nay nếu bạn qua được vào buổi chiều thì tốt, tầm 5h50 6h í , vì chiều nay bọn mình sẽ chụp thêm ảnh quán vào ban ngày cho mọi người dễ tưởng tượng hơn.
    Bạn mà đến được thì chụp ảnh cùng cho vui biết đâu được nhận vào làm luôn thì cũng coi như là ra mắt bàn dân thiên hạ hè hè .
    P/s: sáng nay box mình có ai xem trận Ars - Bacca k hông? Mình cổ vũ cho Ars thế mà thua, ức thật! Nhưng Bacca cuối hiệp 2 đá hay quá nó không thắng thì có khi lại ko công bằng , thế mới càng ức thêm (tại vừa ngủ dậy xong chả gặp được ai mà giãi bày cảm xúc nên mới phải vào đây viết ra một cái đoạn chả ăn nhập gì với chủ đề thế này, cho mình sozzi trươc )
    Nhưng mà vẫn ức thật đấy ...
  9. little_tiger0607

to chị mighty.Vay 5h30 em có mặt nhé!đưọc chụp ảnh thì vui quá còn giề.hehe.C U SOON
  10. little_tiger0607

to chị mighty.Vay 5h30 em có mặt nhé!đưọc chụp ảnh thì vui quá còn giề.hehe.C U SOON