1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quân đội Ấn độ

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi chipheovd, 30/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. start123456

start123456 Thành viên rất tích cực

Thôi đi ông mỡn, phát biểu linh tinh từ post leo xe tăng 60 độ bị chửi ngập đầu còn chưa tỏ, sang đây phát biểu linh tinh bị họ chửi cho lại còn lươn lẹo.
    Ông bảo Nga nó thay Mi 28 bằng Mi 35, người ta đưa ra bằng chứng phản bác rồi, ông có nhận sai chưa?
    Nho xanh với nho chín, có biết tiêu chuẩn nó đưa ra là quái gì đâu mà bày đặt nói phét, thế thằng F16, F18 của Mỹ bị loại ở Ấn cũng là nho xanh hả? xxx thì cũng vừa vừa thôi chứ.
    Ngay trong bài cũng câu trên đá câu dưới, cái đỏ 1 với đỏ 2 đá nhau oái oái ấy nhỉ?
    Mà himan thì biết quái gì, trực thăng tương lai của mỹ cùng concept với Mi 35 đấy nỡm ạ
  2. vtc1

vtc1 Thành viên tích cực

Vậy Mig 35 bị loại là cũng xxx à =))
  3. start123456

start123456 Thành viên rất tích cực

Theo tiêu chuẩn của himan cứ thằng nào bị loại là xxx. Cấm được cãi
  4. linhthuydanhbo

linhthuydanhbo Thành viên rất tích cực

Tôi chán lắm mấy cái trò vật nhau này lắm rồi đấy! Các ông không thấy nhục khi vật nhau với tụi nó à? Đã biết tụi nó là loại gì rồi mà cứ ham vật nhau thế? Trâu bò còn dạy được chứ tụi nó có bao giờ dạy được không? Toàn vào kích đểu anh em mình, phá hoại hết topic này đến topic khác sao không nhờ admin đuổi cổ nó đi.
  5. silentlove87

silentlove87 Thành viên rất tích cực

1 lần nữa e mong các bác học chữ nhẫn! Với mấy thằng troll thì nên áp dụng triệt để câu "chó cứ sủa người cứ đi"! Còn các bác cứ tức giận là tự làm hại bản thân mình thôi! Chứ nó chuyện phải trái với mấy thằng đấy thì tự cãi nhau với đầu gối mình còn hay hơn! ;))
  6. vietcong91

vietcong91 Thành viên rất tích cực

Hí hí thổi cơm vấn Gà thế nhờ ;)), lươn cái đếch gì mà lươn, cái Mi-28 để săn heli diệt Jet à noobita ? càng ngày Noobita càng muốn chứng tỏ cái sự hung hãn của mình đấy ;)), cùn ở chỗ cần cùn như chế tác cmt của tớ rằng tớ phán Mi-28 KHÔNG THỂ DOGFIGHTS (à vậy tớ cùn nè: show cái pic Mi-28 bắn quả R-73 xem chơi) ,cũng đếch chứng minh F-22 không dogfights được, cũng tịt ngòi cái vụ Nigh Hawk :)) =)) :)) =)) và giờ đây đang mít ướt cho bọn 3 shịp :(

Còn cmt này có nghĩa là gì (chỉ có noobita mới ko hiểu) có nghĩa rằng dù có chê nó cũng nên nhìn lại mình , xem đã làm cái đếch gì cho Tổ Quốc hay chỉ biết bốc phét, vd nhé 100 con J-xx J ghẻ cũng đủ thịt 1 iem Su-xx mà noobita "lái" đêý [:D] =>> "VC đang nâng bi cho J-xx". Thế là qua diễn dịch của noobita thành ra nâng bi :)) =))

PS: VỀ NHÀ MÀ TẬP LUỘC RAU ĐI CHÁU
  7. himan

himan Thành viên mới

Đúng là nho xanh thật, nghe nó lèo lá thế cũng tin. Tốt nhất là đừng nghe nó nói mà xem nó làm. Nói thế đã đủ để hiểu chưa. Chả có thằng nào nhận con mình đẻ ra là ngu dốt cả :)) . Nghe lí do Ấn đá ****** là bởi chính trị nghe mới chết cười chừ thế mà đám cuồng tín vẫn tin. Kô biết từ bao giờ chúng nghĩ ra tiên đề "Người Nga nói luôn đúng" ^:)^^:)^^:)^. Đọc 1 hiểu 1 thì nghe 16 chữ vàng chắc nhẩy cẫng lên ôm hôn tưởng bạn tốt =)). Non và xanh quá
  8. nobita1102

nobita1102 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vâng, em nhận ra em dại rồi, tự nhiên mất oan 1 ngày giời với mấy con troll ...
  9. vietcong91

vietcong91 Thành viên rất tích cực

Ai troll đứa nào gây war cho xem lại ?!, CÓ THẰNG NÀO BẨU MI-28 KO DOGFIGHTS ĐƯỢC KO ?!, RỒI THÌ CHÁU NÀO ĐỂ SOLGAN ĐẬM CHẤT KO NÃO F-22 CÓ KO CHIẾN ĐƯỢC HAY KO? :)), ĐỨA NÀO TỊT NGÒI NIGHT HAWK VẬY ?!

PS: VỀ NHÀ TRAU DỒI KĨ NĂNG THỔI CƠM ĐI NHÉ (KĨ NĂNG CƠ BẢN TỐI THIỂU ĐÊÝ)
  10. TomCatF14

TomCatF14 Thành viên rất tích cực

Nhân chuyện Ấn mua 64 các bác thử dự đoán một cuộc va chạm giữa em nó và AH1Z của Pak xem sao. Hai gà cùng một mẹ Mẽo sẽ đá nhau ra sao[:D]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa