1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

QUAN HỆ KHI NÀO THÌ ÍT BỊ DÍNH NHẤT ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi redbuttlerkt, 16/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

QUAN HỆ KHI NÀO THÌ ÍT BỊ DÍNH NHẤT ?

về cái khoản chuyên môn này , nói đúng ra là em đọc báo , nghe đài , đọc sách nhiều nhưng chả thấu đc ! Thậm chí có vài lần hỏi bạn gái kiểu như về chu kỳ KN ấy ( khi đã yêu nhau ) nhưng lại đãng trí quên vì em thấy nó phức tạp quá , 1phần ko để ý nữa ! Lần này kiên quyết nhớ bằng được ! các bác đừng cười , bây giờ hỏi tối nay chiến thuật thằng ARGENTINA thế nào , dội hình ra sao em vanh vách nhưng ....quả là cái này khó nhớ nhất trong những chuyện liên quan đến TD :
    các bác cho em hỏi :
    quan hệ khi nào thì ít bị dính nhất , sau khi đèn đỏ , trước khi đèn đỏ , hay trong thời gian đèn đỏ ! nếu như truớc hoặc sau thì khoảng mấy ngày ? Trong thời gian đèn đỏ , máu chảy ra liệu có ảnh hưởng việc quan hệ ko ?
    -chu kỳ của 1 người con gái nhiều nhất là bao nhiêu ngày ?
    cảm ơn các bác nhiều !
  2. 1000Mbs

1000Mbs Thành viên mới

Arghentina thắng 6-0 mới ghê gớm chứ !
  3. redbuttlerkt

hờ hờ , tối qua lên Cầu trục cùng Fan ARGENTINA vui vãi ! mà sao ko thấy ai trả lời hết trơn vậy ???????????????
  4. xuka_dethuong

xuka_dethuong Thành viên mới

mấy bác tào lao wá
  5. NhaGiauCungKhoc

NhaGiauCungKhoc Thành viên mới

đi đêm Lắm Có ngày Gặp Ma
    Ngu thì chết, chứ Bện tật ji`

6. timaikhongthey

timaikhongthey Thành viên mới

Nói vui thì quan hệ khi thằng nhỏ đang mặc áo mưa là ít dính nhất hì
    Với cả quan hệ khi đang đèn đỏ nữa là cũng ko dính
    Nhưng xem ra 2 quả trên ko sướng và vệ sinh cho lắm.
    Nếu bạn gái chú có đt di động của Samsung, cái loại gì nhỉ, hình như là E500 trở lên, nó có 1 cái gọi là "Tính ngày nguy hiểm" chỉ cần bạn gái nhập chu kỳ kinh nguyệt vào là khi nào muốn xem khả năng có thai hôm nay bao nhiêu % thì chỉ việc mở ra xem thôi, nhưng đừng tin máy móc nhá.
    Vì có tính thì người ta nói là nếu hứng quá trứng nó có thể rụng bất cứ lúc nào ấy, nên là hơi run, cách gì thì cũng chỉ là tương đối.
    Chốt laị: sau khi sạch 3 ngày thì chơi tẹt ga đi ku, còn tuỳ theo chu kỳ của bạn chú thì nên dừng lại trước khi có kinh khoảng 15 ngày là an toàn nhất, trong nhưng ngày nguy hiểm đó thì dùng bờ cờ sờ đi.
    Hôm nay thứ 7 đoá, hoi bạn gái xem chu kỳ thế nào đi kìa...nhanh nào...chúc vui vẻ!
  7. mocjuter29

mocjuter29 Thành viên mới

để em nói cho các bác hiểu
    ngày thứ nhất la có kinh nhé,
    thì nhưng ngày sau thi chơi ko sợ bị dính nè : từ lúc hết kinh đến tàm độ ngày thứ 10 ,và từ ngày thứ 20 dén hết kỳ
    còn từ ngày thứ 10 đến 20 thì đặc biệt là cấm nhé vì ngày thứ 15 la ngày rụng trưng nên rất dễ bị dính đấy
    còn vào ngày có kinh bác nào máu thì cứ việc chơi nhưng mà em nghĩ là bẩn lắm
  8. juliet1612

juliet1612 Thành viên mới

Bạn nên kiêng 5 ngày trước và 7 ngày sau khi rụng trứng. ngày rụng trứng tính lùi 14 ngày trước ngày dự kiến có kinh.
    Nhưng cái này chỉ tương đối thôi nhé...
  9. redbuttlerkt

hix hix , các bác làm em loạn hết rồi ! mỗi bác 1 ý là sao ? có bác giải thích rất dễ nhớ : 1 chu kỳ , chặt 3 phần , phần giữa bỏ ! túm lại là em chốt thế này các bác xem đc ko nhở :
    Tính từ ngày bắt đầu dự kiến có , lùi đi khoảng 14 ngày lấy cột mốc : RỤNG TRỨNG ( giai đoạn cao hứng của chị em ? ) . Từ cột mốc này , 7 ngày trước và 7 ngày sau rụng trứng sẽ là 2 cột mốc ! khoảng thời gian giữa 2 cột mốc này ko" bóng banh" gì hết! đc ko ạ ? ( con số 7 này là em lấy dụa trên thông tin các bác đem ra rồi nhân với hệ số an toàn rồi đấy ạ ! )
  10. VX1012

VX1012 Thành viên mới

Hơi bất ngờ....
    VX không có kinh nghiệm gì để có thể giúp Red,nhưng VX tìm được mấy trang web này Red thử tham khảo xem sao.Hạnh phúc nhé...
    http://vnexpress.net/Vietnam/Suc-khoe/Giai-dap/2005/05/3B9DE891/
    http://www.ykhoanet.com/suckhoe_tinhduc/25_103.htm