1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quan hệ vào những ngày nào thì ...không được làm bố ?!?!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mr_big_cat, 16/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mr_big_cat

mr_big_cat Thành viên mới

Quan hệ vào những ngày nào thì ...không được làm bố ?!?!

Xin hỏi quý vị nào có kinh...nghiệm thì làm ơn chỉ tại hạ cách tính ngày trong tháng xem ngày nào thì chiến đấu mà không để lại hậu quả nghiêm trọng....vì chỉ nghe nói phông phanh chứ không biết hỏi ai vì kỳ thí mồ......
    xin cám ơn nhiều......
  2. tran_boi_chi

tran_boi_chi Thành viên mới

Theo em thì vụ này bác nên trao đổi với bác gái để lên lịch chiến đấu cho mạch lạc!
  3. x600

x600 Thành viên mới

đúng rồi đó, bác nào biết thì nói cho anh em biêt đi, em cũng nghe nói nhưng mù mờ lắm, mà người yêu em yếu nên kinh kiêc cũng lkung tung, hic chẳng biêt tính ngày ntn nữa
  4. Description

Description Thành viên mới

Quan hệ vào tất cả các ngay trừ ngày em "sốt cà chua" (đảm bảo sức khoẻ và vệ sinh) miễn là "đi ủng" hê hê. Đùa thôi, theo một bài báo đọc ở đâu đó không nhớ, thì ngày thứ 12 đến 18 trong chu kì của chị em là những ngày không an toàn.
  5. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

cái avarta của bác dễ thuơng ghê...trông con pupppy fè fỡn thiệt....
    dùng protection đê cho những nguời như bác...bác mờ nhạt về ngày ấy thì chắc cũng không giỏi self-côntrol để mà ********* ngoài đâu....sooner or latter thì đều bị dính hết ...hay ho gì cái trò thầy bói xem chân rồi đoán mò....
  6. dom_rocker

dom_rocker Thành viên mới

Phải đeo tất condom vào thôi, không thì...chít.
    Mà sao các bác sứ sợ condom nhỉ, các bác đã biết
    favorite condoms chưa. Phải thế thôi, bố trẻ ạ
  7. mr_big_cat

mr_big_cat Thành viên mới

S/c có được hay không là chuyện của tớ....nếu ********* ngoài thì chả khác gì nhai xương rồi nhả....chỉ sướng một mình....mà còn có thể bị nàng đạp xuống giường đấy chứ.....
    trời không nắng, trời không mưa cớ sao lại mặc áo mưa....
    hỏi thế mà không ai trả lời dùm tí !!! thôi đi gặp bác sĩ hỏi vậy !!!!
  8. tenderlion

tenderlion Thành viên mới

tính ngày là một cách cực kỳ nguy hiểm, dễ bị vỡ kế hoạch lắm đấy, vì chỉ cần bị đồng nghiệp nói xấu hoặc không hợp tính với xếp cũng đủ khiến bác gái bị stress, mà stress có thể ảnh hưởng tới chu kỳ kinh nguyệt ..-- > hết đường đoán, mà lỡ dính rồi, hổng lẽ phá hả ? cho nên tính cách nào cho an toàn tuyệt đối đi, hiểu chưa ?!! Không thì uống thuốc tránh thai đi. Mà hỏi nhỏ nhé, cô ấy có phải là vợ của bác không ? Nếu phải mà chưa muốn thì kêu uống thuốc đi, hoặc cấy thuốc vào bắp tay để khỏi mắc công nhớ uống. Còn nếu không phải vợ thì ... ui ... dùng bao cao su đi, còn có tác dụng phòng tránh STDs đấy, chứ ai biết đâu mà lần, nhỡ vài bữa BS phán bác có nuôi con pet tên là HIV thì có khóc cũng đã muộn.
  9. Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new

Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new Thành viên rất tích cực

Câu hỏi này thì không thể trả lời chắc chắn.
    Tuy nhiên tớ chắc về mặt thời gian tương đối thì bạn sẽ rất khó có thể làm bố dù ngày nào bạn cũng " hi hi " :
    1. Khi GF của bạn trên 50 tuổi hoặc bạn trên 80 tuổi.
    2. Hoặc 1 thời gian tương đối trong thời gian GF hiện thời của bạn đang sắp sửa làm mẹ.
  10. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Nên dùng patch là hay nhất . Như thế cứ dính vào người thui , ko cần phải nhớ ngày uống thuốc hay gì cả . Với lại không có ai phát hiện ra mình quan hệ đâu ...... Nhưng có điều này em muốn nói với bác là nếu còn đi học , không muốn bị dính hay gì thì kết hợp thêm BCS vào cho nó chắc ăn . Dùng nhiều sẽ thành quen thui , không có gì đâu . Đừng vì những lời nói của người khác là dùng BCS không thoải mái hay gì mà ảnh hưởng đến cuộc sống td riêng của mình . Hãy làm gì mà bác cảm thấy thoải mái nhất . Như vậy sẽ hay hơn !