1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quan hệ vào những ngày nào thì ...không được làm bố ?!?!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi mr_big_cat, 16/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Uizoi

Uizoi Thành viên quen thuộc

ặ . sao lỏĐn trặỏằ>c hỏt condom , tôi hỏằi có vào 'ặỏằÊc không thơ cô ỏƠy bỏÊo là vào vô tặ nhỏằng ngày này . Thỏ là "vô tặ" . sau 'ó câng không bỏằ< làm sao cỏÊ . mà lỏĐn ỏƠy còn nhiỏằu cặĂ . không chỏằ? mỏằTt lỏĐn 'Âu . Đỏằf hỏằi lỏĂi xem nhâ
  2. muoinamtinhcu

muoinamtinhcu Thành viên mới

Còn nếu muốn làm bố thì phải như thế nào? có người thì nói là ngày nào cũng quan hệ thì khả năng sẻ cao, còn có người thì nói là phải tính ngày cho chính xác và phải cách một ngày vào lần quan hệ đầu ( ngày tính ngày chính xác). Nhưng vợ chồng tớ đầu làm như thế cả nhưng chưa được kết quả, vợ tớ buồn quá. Bác nào có kinh nghiệm xin chỉ giùm ( biết thì hãy nói, không biết thì đừng nói lung tung)
  3. super_stupid_cupid

super_stupid_cupid Thành viên mới

Bác ơi, ngày nào cũng làm thì toi à? chất lượng chiến sĩ giảm sút nghiêm trọng. Theo khoa học chứng minh nhé, nếu bác muốn làm bố, bác phải tính ngày của bác gái cho chính xác, tốt nhất là dẫn bác gái đi siêu âm một vài lần vào khoảng giữa chu kỳ, đảm bảo chính xác trên 90%. Sau khi siêu âm, đến khi phát hiện trứng nó rụng cái độp rồi, thì hãy hành động. Nên nhớ, trứng sống được 12-24h sau khi rụng. Tinh trùng thì giai sức hơn, sống được 48-72h. Thế nên nếu bác muốn sinh con trai, thì action sau ngày trứng rụng, muốn sinh con gái, thì action trước ngày trứng rụng 1-2 ngày cho chắc ăn. Mà nếu canh con gái thì khi action phải nhẹ nhàng, nếu mạnh bạo quá, trứng nó rụng cái độp thì toi cơm . Một điều quan trọng nữa, bác nên để dành chiến sĩ của bác từ 4-7 ngày, để có được những anh chàng chiến nhất. Nhưng không được để quá 10 ngày vì khi đó chiến sĩ của bác đã bị lão hoá/ thoái hoá mất rồi, chất lượng không đảm bảo.
    Chúc bác thành công nhé
  4. junbk

junbk Thành viên quen thuộc

Về vấn đề này thì em cũng không dám khẳng định là có bí quyết nào cả vì mỗi cơ thể mỗi người mỗi khác Nhưng em ở China thì bọn nó có một phương pháp là: "trước 7 sau 3"
    Em cũng chưa có cơ hội kiểm tra nên chưa biết độ chính xác, bác thử xem rồi phổ biến cho bà con biết nhá!
  5. tenderlion

tenderlion Thành viên mới

Siêu âm mà biết trứng có rụng hay không á ?!! Thật không ? Thế này nhé, tôi thấy trong Medicare có bán que thử chu kỳ trứng rụng, trông như que thử thai ấy, có thể dùng để xác định có gần rụng trứng hay không (cái này khá chính xác đấy ), mua về dùng thì tốt hơn. với lại việc rụng trứng có phải rụng ...táo đâu mà nhẹ với không, bác nói quá chứ... đâu có tượng hình tượng thanh thế, cứ đến hẹn lại lên thôi, cùng lắm sớm muộn một chút là do tác động của kích thích chứ không phải mạnh hay không mạnh đâu.
  6. muoinamtinhcu

Tớ còn nghe như thế này bác nào có kinh nghiêm thì xin chỉ giáo nhá. Người phụ nữ vào ngày rụng trứng thì tiết ra một chất nhờn, và càng ngày càng đục hơn (chỉ vài ngày trong chu kỳ rụng trứng thôi), không biết có đúng không tớ đang bảo vợ tớ để ý. Bác gái nào có gia đình có kinh xin cho ý kiến. Đúng là không công bằng, người thì muốn có con trông đỏ mắt không thấy, còn người thì quýnh cả đít lên vì sợ.
  7. muoinamtinhcu