1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quần lót bạn gái bị rách ở chổ " ấy "

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi tcvn084, 05/01/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xau.vodoi

xau.vodoi Thành viên mới

Nói là 3 tháng mới thay, nhưng còn tuỳ địa điểm, thời tiết.. Nếu có điều kiện thì nên chọn đồ chip xịn xịn 1 tý, mặc thoải mái. mát mẻ, an toàn hơn hàng.... 1 lô ở các cửa hàng bán buôn, bán lẻ
  2. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Nhà có điều kiện mà =D>
  3. m4a1_nato

m4a1_nato Thành viên rất tích cực

đúc kết 1 câu cô này là dạng ở bẩn, quần lót chắc mặc cả tuần mới chịu thay , để lâu tích tụ dịch từ lỗ đít ra nên mới vàng, ko tin chú cứ thử mặc cái quần lót của chú đúng 1 tuần xem
    Loại gái ăn ở bẩn thỉu thế này nên bỏ , yêu làm quái gì :-"
  4. vanthong22

vanthong22 Thành viên mới

Đọc hết topic thấy đa số các bác chém gió vãi l....
    Nhất là bác trên đây thì đúng là ăn ốc nói mò. Cho bác đi làm bác sĩ thì chết con người ta.
    Theo tôi, bác chủ topic không nên bi quan hay ngả nghiêng lập trường đang kiên định.
    Hãy đọc vài dòng tôi ghi dưới đây:

Một: ko có ******** nào giống ******** nào. Có khi đem thâm mà còn jin nhưng hồng hào mà cầm chân giũ ra một gánh...********* đó.
    Còn trinh? Tốt! Mất trinh? có khi chỉ té xe đạp nó cũng rách chứ ko chờ tới lúc thằng cu táy máy nhé.
    Hai: quần lót rách chỗ ****: thủ phạm thường là mấy cô lông L... hơi rậm. Nhứt là mấy em sinh viên học môn bơi lội thì hay cắt xén lông L.... Mà cắt xén xong thì lông mau mọc mà lại rất cứng. Đi lại nó chà xát ko khác gì cái bàn chải chà vô vải chỗ đó làm sao ko mau rach hơn chỗ khác? Còn vài nguyên nhân nữa. Nhưng bác nào lết luộn này khác như đúng rồi thì nên xem lại nhé..
    Ba: chỗ đó vàng vàng: đích thị là nước tiểu trục tiếp và kháng sinh gián tiếp. Gián tiếp nữa là cơ thể mệt mỏi cũng sinh ra nước tiểu vàng. Người dùng kháng sinh thường cũng cho nước tiểu vàng (nhứt là loại Ampiciline hay lanhcosin ...chữa phổi hay Fatrỉm gì gì chứ ko nhất thiết phải là chữa viêm L...). Phụ nữ khi đi tiểu không giống đàn ông vì đàn ông thì chỉ cần vẫy cu là hết nước, phụ nữ có khi dùng giấy vệ sinh chùi cũng ko hết nước đái. Nhứt là mấy cô hay són đái thì vô phương. Nước đái vàng thì làm sao đáy quần không vàng được?
    Tóm lại, bác hãy thử làm con gái, đàn bà đi. hay bác nào nhà có nhiều chị em gái thì rất rõ.
    Tóm lại, hãy biện chứng một chút chứ đừng suy diễn như cái ông Codep ở mạch bên thảo luận, toàn nói như đúng rồi... (chán)
    chúc các pác vui vẻ chim xanh, **** trắng...
  5. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

Có lẽ bạn gái của bạn móc lốp nhiều và hơi quá thái , ko sao đâu - đó là biểu hiện sinh lý bình thường của các em gái mới nhớn :-??[:P] .
  6. fanX

fanX Thành viên rất tích cực

Thân làm bạn trai thấy bạn dư này mà không mua tặng một lố còn lên đây hỏi thì hơi tệ nhì :D
  7. nuhonduoimua

nuhonduoimua Thành viên mới

khiếp quá,ông này đi sâu vào đũng quần chị e quá đáng
  8. leminhdao

leminhdao Thành viên mới Đang bị khóa

Khi nào thay ra thi bảo tớ đến lấy dùng lại vậy nhá ngựa hoang quá 6 ngày mà đã thay cái mới. hay la quần 5k /cái nhỉ:-w^:)^
  9. Duality

Duality Thành viên quen thuộc

vô đối