1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán rượu - cô Chen !!!!! (chính thức khai trương - Trang 3)

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi nhatrangmuathu, 25/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Chài ai! Cái gì dzậy? Xem cái quán tui nó nát bét hết rùi kìa. Tự dưng hông?
    Ựcc, 1 ngụm Dr.Thanh rùi nói tiếp, .
    Bạn Thú: tớ đã nuốt từng lời của cậu rùi đấy.
    Bạn Fot : tình hình là hình như tớ chưa bao giờ gọi là say bét nhè. Tức là tuy ng có chút men thôi, tuy cơ thể ko tự chủ đc, nhưng lý trí khá mạnh. Tớ tự hào vì điều này. Có 1 lần, uống nhiều, vẫn ráng lết về khách sạn, rùi sau đó đến quầy tiếp tân gọi số phòng của 1 ng bạn, rùi lại nằm vật vã ngay đi văng tiền sảnh khách sạn, ráng mở mắt đến khi thấy ng bạn mình chạy tới rùi bế xốc mình lên, rùi bấm thang máy, rùi đưa vào phòng, và nghe giọng của 1 chị gái khác, "nhanh nhanh, coi chừng con bé ói". Nghe giọng nữ bên cạnh, tớ mới thật sự buông lơi mọi thứ và thả mình trôi vào giấc ngủ. Không cảm thấy khó chịu gì cả. Thnks bạn Fot cùng bạn trai của Fot đã chịu khó đi theo tớ đến Lý T Tôn nha!
    Bạn Quái: Chả hiểu sao, những lúc phiêu diêu, tớ toàn phọt ra English không àh, mặc dù English tớ kém cực kì. Có lần, chửi mấy ng bạn thân mình cũng bằng English khi có rượu vào. Dzậy đấy!
    Chung qui lại, tớ ko quá say để mà ko nhận biết đc mọi chuyện đang diễn ra. Được chưa? Khổ ghê! Tự dưng dựng thành film nữa mí ghê chớ. Làm như dzị, lần sau ai dám rủ tớ uống nữa, .
    1 tháng đoạn trường bắt đầu, mấy bạn tới quán để đối ẩm hay ...quần ẩm gì thì tớ cũng rất vui, nhưng đừng quậy nhá!
  2. CrescentDay

CrescentDay Thành viên mới

Chời ơi chời
    Vậy là đi....đứt...1 diễn viên chính...sao film hoàn thành được đây?
    Hic...thất bại quá! chắc ko có duyên với nghề này.
    Xin tuyên bố: Cột cờ đến đây là hết Cảm ơn quí vị đã chịu khó theo dõi 1 bộ phim dở dang chưa có lời kết, những khám phá tưởng mới mà đã cũ, những triết lý tưởng biết mà chưa biết, tưởng chưa biết hóa ra lại biết rõ.
  3. nhatrangmuathu

nhatrangmuathu Thành viên mới

.
    .
    .
    .
    Cho mượn quán để quay kìa.
    Tiếp tục đi đạo diễn Xì-Đi.
  4. CrescentDay

Hé hé...trong cái rủi có cái may. Model film quốc tế bi giờ, toàn là kết thúc dang dở để khán giả tự suy ngẫm...Hí...hí...
    Này NTMT!!!:
    Tuyên bố là tuyên bố!, tuyên bố rồi tuyên bố lại thì không phải là tuyên bố nhé! không làm việc 2 lời, đó ko phải là phong cách làm việc pha học (e...hèm....quí vị thông cảm, thư ký này, em tuyển chưa kỹ, phát biểu hơi tự do và linh tinh..)
    Thư ký đâu! Dọn dẹp phim trường đi...Thấy người ta cho mượn miễn phí ham lắm. Nợ tình mệt hơn nợ tiền đấy, sau này mà em nó nhờ vả lại là Thư ký NTMT lãnh đạn cho đủ đấy nhé! Cấm than vãn ! Tùy à!
  5. LionessNT

LionessNT Thành viên quen thuộc

Hở?! Vậy chắc tui cũng k0 có duyên với nghề diễn viên luôn. Mới casting thôi mà phim đã ngủm rồi
    Mà giả sử có đóng phim này, chắc vai của tui hổng có lời thoại nào hết á. Vì nhân vật sợ quá... tắc cổ luôn rồi
  6. Vo_danh_khach

Vo_danh_khach Thành viên rất tích cực

lâu ngày ko có máy tính để lên mạng, giờ lên được mạng thì đọc không hiểu. Cái hiểu ít ít thì thấy tưng tửng phát sợ
  7. xichlodem

xichlodem Thành viên rất tích cực

đứa nào..rót bia cho Chen uống thế????
  8. LionessNT

LionessNT Thành viên quen thuộc

Bác... quên thật rồi saaaooo???
  9. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Đọc lại thấy thật buồn cười! Đúng là những thời nông nổi ngông cuồng! Hì...

Tối nay, đến quán Chen uống rượu nhé! Sẽ không để say mềm đâu. Đến nhé!
  10. CrescentDay

Chuyện say, say mèm, không say hay say đến mức độ nào chỉ có khổ chủ mới biết vì "đô" (nói nôm na cho dễ hiểu) mỗi người mỗi khác.
    Như tui đây, 1 ly 300ml bia bảo đảm là say, đủ để quậy ở mức: dám nói tất cả những gì mà vì phép lịch sự, vì cả nể, vì thương hại, vì lý do này hay lý do khác bởi cái qui luật vô hình của xã hội uốn nắn mình theo...... v...v....Và cái size ly đó là giới hạn. Quan trọng là, mình được sống bằng chính cảm xúc của mình lúc đó.

Bởi vậy... cô Chen cứ cho tui 1 ly nhỏ xíu trước đi, cái ly dùng để uống "rụ" ấy, để tui rót bia tui uống...từ từ...vậy mới tán gẫu lâu lâu với mọi người được...
    ......
    ......

Hic.. cảm ơn cô Chen...sẵn cô ghi sổ luôn nha...dạo này giá rau tăng vọt, tui lại hay...ăn rau.
    Uống vào thì lời ra ....
    .....tui nhớ....tui nhớ...hồi tui mới gặp cô Chen lần đầu ấy, hồi đó tui cứ nghĩ cô Chen là một cô gái năng động và sống hết mình....hay nói đúng hơn là sống đúng lứa tuổi của mình với một tinh thần rất lành mạnh. Dưng mà bây giờ....nhớ lại,....hix....cô Chen lại tự nhận mình là ngông cuồng....hả? hix.... tui cũng không hiểu lắm cô Chen sau cái ngày đầu tui gặp, cái chuỗi nguyên nhân, diễn biến nào khiến cô trượt....hix...trượt 1 đoạn dài...và ngập trong cảm xúc của mình thế....nhỉ. Chẳng lẽ do mở quán rồi .... quán...ế....nên uống suốt ngày???

Bây giờ...hix... Bỏ 1 thời gian, cô Chen lại...hix..... mở cửa đón khách đối ẩm, chắc tâm thế đã khác đi nhiều rồi nhỉ .... hix... cho tui ly nữa...
    ...ờ...cho thêm...dĩa đậu hũ chiên,...mắm tôm hả? thôi khỏi...để tui ...hix...chấm muối cũng được