1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

QUÁN TÁN DÓC - Một Góc Sân Chơi Cho Thành Viên

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Alp, 15/12/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

^ ^, cái này lưu hành nội bộ thôi chú
  2. arrow2

arrow2 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hết tết rồi anh em, nhưng còn mùng..mời các anh em tiếp tục ăn chơi xả láng.
    Rat Chan Tinh thích bài này.
  3. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ví dụ dư lào thì gọi là ăn chơi xả láng?
  4. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chúc mừng năm mới các bác, gà em xin chúc các bác sang năm mới vạn sự như ý, sức khoẻ vô biên, tối nay huỷ kèo ợ say giờ mới tỉnh :(
    Xin chia sẻ với các bác chút tình hình của em về tết năm nay, tiền và tình nó vẫn chưa theo ý mình lắm ợ :) , vấn đề về tiền bạc nó là phù phiếm nên có lẽ ta ko cần quan tâm lắm nhỉ :) ( bao nhiêu cũng ít mà :) ), vấn đề tc thì mọi sự nó ko theo như em tính toán ợ, trước tết em và gái có chút vấn đề dẫn đến xung đột ợ, chuyện là thế này ợ em với gái trước giờ vẫn học XX ( e sợ nằm vùng ợ ), thực ra hồi trước khá là đông cơ mà sau này vì nhiều lý do khác nhau nên đã nghỉ gần hết rồi ợ chỉ còn em với gái, bọn em định chuyển sang lớp khác đông hơn vì cũng nhiều lý do nên cũng chưa chuyển đc, mà em thì thích chuyển sang bên kia mà gái thì ko chịu, mà em thấy chả có lý do gì là ko nên chuyển cả vì bên đấy trình độ bọn đấy siêu hơn mà rất siêng chứ bọn em thì lười chảy thây ra, hẹn hò thì đúng hơn là học cứ hở tí là : anh biết ko? ,.... Nhiều chuyện lắm ợ, bên đấy chỉ có tí khuyết điểm là nhiều gái xinh hơn ( ưu chứ nhỉ :)) có lẽ vậy :( . Thế là gái nó xửng cồ với em các bác ợ, gái chat fb liên tục làm em các bác ko kịp đọc có đoạn bảo e nhiều chuyện giống ny cũ của gái làm em hơi nóng mặt ợ, nhưng em vẫn giữ đc bình tĩnh ợ cũng rep lại kiểu em với gái ko hợp nhau hay cãi nhau và em có ý định nghỉ (đùa tí :) ) gái cũng cho e một tràng sau đó em rep đùa tí hình như làm gái bực thì phải đòi ngủ sớm em ok, sáng hôm sau thì đọc đc tn của gái khá là dài nội dung là thuyết phục em học với gái chỉ 2 đứa, em vẫn giữ vững lập trường cũ của mình và đưa ra thêm vài lập luận nữa gái đọc nhưng ko rep, em bơ 2 ngày gái đăng stt em vào cm gái vẫn đòi em mừng tuổi em nghĩ ko sao rồi, lúc chiều có gặp gái đi hát với bọn cấp 3, thằng bạn em bảo gặp gái dưới nhà xe thế là em theo luôn cũng khá bất ngờ, vẫn xinh ợ
    Gà: bộp
    Cáo: anh H ( bất ngờ ) :)
    Gà: đi đâu đây? :)
    Cáo: em họp lớp cấp 3 bọn anh cũng họp lớp câp 3 ah, em vừa gặp anh ĐT lớp anh :)
    Gà: uh
    Cáo: anh mừng tuổi em :)
    Gà: uk , rồi từ từ
    Cáo: em đi chúc tết Ms XX rồi
    Cái này em ko ngờ gái mới tí tuổi đầu mà biết như vậy làm em tự thấy xấu hổ, mấy bữa nay ham chơi quên mất cái sơ đẳng này :(
    Gà: em đi sao ko bảo anh :(
    Cáo: giận anh :)
    Gà: chuyện gì ?
    Cáo: chuyện hôm bữa :)
    Gà: anh ko biết em setup cho anh một ngày để anh với em đi chúc tết với Ms XX
    Cáo: em đi rồi
    Gà: sao ko gọi anh
    Cáo: em đi với bạn tiện thể vào luôn :)
    Gà: tại sao lại với bạn , chỉ có anh với em bạn nào ? Anh ko biết em phải đi với anh
    Cáo: uk, mai mốt gì đấy, hôm nay em đi với bạn
    Chắc gái thấy em cứng nên ngoan đây mà, thật sự lúc đó em tê tê rồi mùi rượu chắc nồng rồi, thế rồi thằng bạn đi cùng em ra cứ tríu lấy hỏi ba cái vớ vẩn sao quen đc con em xinh vl ... Blap...., em các bác phê lên làm quả hung thần đường phố lượn lách như phim hành động chắc bạn em giờ nghĩ lại chắc khiếp vía vừa đc đi song song với địa ngục, về đến nhà thì em chợt nhớ ra
    Cáo: anh H ak :)
    Gà: uk, tối em rảnh ko mình đi chúc tết Ms XX
    Cáo: em đang đi với bạn ko biết có đc ko :)
    Gà: đi đc hay ko thì báo anh trước 7h
    Cáo: uk
    Em nghĩ là sẽ ko đc, cơ mà cứ thử cái xem sao, em đi chơi nhưng phải nhớ đến anh chứ :)
    Em vứt đt đi ngủ mệt vãi ra, gần 7h 30 thì gái rep ko đi đc, và em biết thêm một điều nữa là rất nhiều vệ tinh làm bạn thân để ngày đêm chực gái on fb để quăng mồi ợ, em chat fb với gái thực ra cái này em kém ợ đến khi e khắc phục đc chút ít gái rep nhanh và đều thì xảy ra cái sự cố đấy :( , chắc sau đợt này lấy cái cớ gì để gái khoá fb bây giờ chứ như này thì em các bác sẽ ko phải 1 chọi 1 nữa mà sẽ nhiều hơn , haiz mới đuổi được địch đi thì thằng khác lăm le xâm chiếm, kể cũng vui :) ak nếu các bác like nhiệt tình + cm ý kiến bài này em sẽ post chuyện hôm 30 tết cho các bác hê hê :)
    AlpRat Chan Tinh thích bài này.
  5. Alp

he. Fb ko phải là chỗ để tán gái bằng cách buôn chuyện. Trừ khi chú chưa có được các kênh liên lạc khác
    dilentuga thích bài này.
  6. Alp

Thời gian nhanh thật! Mới năm ngoái giờ này cũng là Tết. Thế mà đã giờ cũng đã lại Tết rồi!
    NoBiTa_VNdilentuga thích bài này.
  7. dilentuga

em cũng ít buôn chuyện qua fb vì kn ko có với lại dễ nhạt lắm, tết nhất ít gặp gái nên muốn nc tí cho đỡ nhớ :)
    chuyện 30 tết là thế này, em với gái giận nhau, nó giận em thế thì thôi, anh còn có nhiều em khác thế là em gọi điện con bạn hồi cấp 3 (con gái lớp em nó như đàn ông các bác ợ, những chuyện tế nhị mà cứ như ko :) ) rủ đi chơi xem bắn pháo hoa, tiện thể dành được cái xe CUB 81 huyền thoại thế là đi chơi, con lâu mới đến giao thừa mà chúng nó cứ gọi ríu rít thế là em các vơ vội quần áo quên con mịa nó đi giày làm quả dép tổ ong huyền thoại trắng đục :) (có bác nào thích đi tổ ong như em không :) ) căn bản là chả có ý đồ gì với mấy em lớp em xấu bỏ bu ra đc cái cao ráo, vi vu trên đường phố mọi người đều ồ: anh ấy là huyền thoại vui bỏ bố ra, đến chúng nó nhìn em như sinh vật là ngoài hành tinh, nhìn thì thế thôi chứ sau đấy đứa nào cũng đòi đổi xe cơ mà em các bác vẫn cứng "say no", nếu mà chỉ bọn đấy thì không sao đi đường lại nhập hội với mấy thằng nữa, cơ mà sau xe đều có gái cả, cái định mệnh em có thua gì chúng nó đâu đẹp trai đi CUB :) sao mà chúng nó lắm em họ, rồi em bình thường thế nhỉ, em các bác thì vẫn tự tin về quả xe CUB 81 cơ mà đôi tổ ong thì :) thành thử ra chỉ xé vé trêu mấy em tí rồi thôi, rồi chụp quả ảnh tập thể eo ơi các thanh niên nhìn như tài tử điện ảnh, còn em các bác như cái thằng hậu trường nhảy vào ăn hôi, với quả tổ ong huyền thoại nổi bật, cơ mà công nhận đẹp trai :) , chuyện sẽ chẳng có gì nếu như hôm trước, thằng N rủ em đi cf mà đc có mấy đứa nó bảo rủ thêm thế là em bảo mày rủ con em họ của mày đi, rồi tiện thể giới thiệu ae, em phải công nhận thằng này nhiều bạn gái thân, em họ , em bình thường :), cái ** nó bấm số bảo em mời, với khả năng chém gió đã đc chứng nhận thì ko vẫn đề gì với em, cơ mà thằng bạn em nó ngắn lưỡi với lại con này nó cũng tinh nhận ra ko phải "anh họ" nó nên em đem máy cho thằng bạn em văn, hình như gái nhận ra em các bác mặc dù chỉ gặp nhau có tí căn bản là đẹp trai vậy thôi, a nó còn bảo em các bác lùn nữa chứ, anh thì ko cao cơ mà lùn còn lâu :) , hình như gái cũng đồng ý đi rồi thì phải cơ mà cái ** thằng bạn em dở chứng bảo là phải em chở, tất cmn nhiên là gái từ chối, em các bác sút cho mấy cái tội phá đám, nó còn bồi thêm là em rất ngưỡng mộ sắc đẹp của gái, cái ** gái chỉ nhìn được thôi chứ ngưỡng mộ còn lâu, thế là em thôi, ** thằng xé vé nó hả hê lắm cơ mà, có một tình tiết nhỏ là gái vào fb cm vào cái ảnh có đôi tổ ong huyền thoại mà em đc tag vào, ẩn ý của cm ấy là dìm hàng em, thế là em đè thằng "anh họ" của gái lấy sđt, sau đó em nt làm quen luôn, cơ mà thằng "anh họ" tên lửa tomahawk bắn có lẽ còn chưa tới cứ xe vé em, mà gái cũng kiêu lắm, em mặc kệ cứ rep nhanh thì em nhanh mà chậm thì em cứ chậm, hai ngày liên tục em cứ nt gái vẫn rep hai ba tin đầu rồi thôi em cũng mặc luôn, em nghĩ sẽ khủng bố em nó cả tuần luôn, trai đểu thì gái mới yêu mà gái kiêu trai mới thích bình thường, gái như vậy là khôn :) theo các bác em có cửa ca này không ợ :) ,ak hôm qua bọn em đi hát cũng có rủ ý định rủ gái, đt thằng bạn em hết $ nên mượn máy em gọi lúc đầu gái ko đi đâu, cơ mà sau đấy em nt với gái cũng linh tinh thôi, thì gái nt lại với "anh họ" là muốn đi, và đến chở gái, cơ mà thằng này nó say rồi nó nhờ em các bác ak, thì gái bảo là đùa ko đi nữa, mà cũng may là gái ko đi chứ mà đi rồi em lại xí xớn gặp "cớm" thì mệt ra, đang giận mà thấy nữa thì xác cmn định, éo khác thằng ny cũ "cớm" là mấy :), mà có việc gì để giận ko các bác ?
    foreveronelove thích bài này.
  8. dilentuga

quả này xong cmnr war to với "cớm" rồi :(
    foreveroneloveNoBiTa_VN thích bài này.
  9. NoBiTa_VN

NoBiTa_VN Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lò dò đi vào thấy ngay 1 tấm bảng Tâm Sự Đời Tôi của chú dilentuga:(
    Thôi đành đi ra vậy:D
    foreveronelovedilentuga thích bài này.
  10. dilentuga