1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán trà đá F69, ngon bổ rẻ lại có chân dài....

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi sole_husband, 14/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

ớ có vấn j à
  2. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

không lock linh tinh thì chỗ này đâu còn là F 69 - hỏi gì đáp nấy :))
  3. CrazyMan

CrazyMan Thành viên rất tích cực

Cứ để thế này là ổn rồi. Topic mới vẫn có ầm ầm, thắc mắc kiện cáo vẫn ầm ầm, lock cũng vẫn ầm ầm....v...v.... Có đủ thứ như vậy thì F69 mới tồn tại và phát triển được :D
  4. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

Ok nhất chí với bác :-bdthỉnh thoảng chởi nhau ầm âm mới thu hút bà con :))=))
  5. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Bác mà đòi cải tổ là sập đấy, để như này là vui rồi
  6. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Kỷ sở bất dục, vật thi ư nhân.

Min hay mod là người tâm huyết với F69 đều mong muốn box của mình đông vui, nhất là các thành viên bình thường cũng như các thành viên của ban quản trị cùng nhau vui vẻ và gắn bó.

Một khi đã cũng nhau vui vẻ, thân thiết thì không có việc gì là không giải quyết được hết.

Các bạn muốn box đông vui, các bạn muốn min mod hoà đồng hơn với các bạn, vậy các bạn có tự hỏi các bạn đã hành xử như thế nào với nhau, các bạn đã tỏ thái độ thế nào với những thành viên ban quản trị, các bạn đã đóng góp gì cho các topic?

Thế mà ngay khi có một sự việc chưa vừa ý, có người lập tức thoá mạ, cạnh khoé min mod bất tài, ngu dốt, thoá mạ người khác ngu nhưng nguy hiểm... Vậy từ những người các bạn vừa xúc phạm, bạn hi vọng sẽ sẽ nhận được gì từ họ?

Các bạn đòi hỏi sự công bằng từ những người mà ở vị trí quản trị của họ, họ không thể thoá mạ lại bạn à? Các bạn đòi hỏi sự thông cảm, linh hoạt giải quyết từ những người bạn vừa rủa xả họ ngu dốt xong à?

Mình tự hào vì những gì mà thành viên của box TVTY làm được năm 2010, đó là xây dựng một cộng đồng đoàn kết, vui vẻ, hoà đồng với nhau. Cho đến bây giờ những thành viên của ngày ấy vẫn thân thiết với nhau và luồn gắn bó, cả online lẫn offline. (Trong đó có anh sole_husband - hi vọng anh vẫn còn nhớ.)

Hãy xem các bạn đón chào kid_lam_dieu và hdoraemonk bằng gì? Hàng loạt những topic spam, những chủ đề nhảm, làm cho hai mod, nhất là kid bị kẹt giữa hai dòng nước, cuối cùng là kid phải ra đi, khi mâu thuẫn giữa ban quản trị và spammer lên đến đỉnh điểm.

Các bạn đón chào mình bằng cả một cộng đồng FB hơn 100 thành viên, lập ra chỉ để thoá mạ và sỉ nhục, bới móc cuộc sống riêng tư của mình. Các bạn đón chào mình bằng gần 60 tin nhắn PM từ các nick clone chỉ để văng bậy, để spam chửi tục ở khắp ttvn. Thế thì các bạn mong chờ rằng mình sẽ làm gì cho các bạn?

Ngay từ ngày đầu tiên làm mod ở F69, mình đã có dự định sẽ tạo một không khí thân thiện và vui vẻ, hoà đồng, tiến đến sẽ tổ chức một cuộc offline chính thức hoành tráng nhất từ trước đến nay của box, nhưng trước hết, những cái đầu phải bớt nóng, những cái lưỡi phải bớt độc địa và những cái tay phải bớt spam, để mọi người hiểu nhau hơn đã.

Mình vẫn tin ,và tin chắc chắn rầng mình và các bạn sẽ làm được điều này, và cho dù khó khăn thế nào đi nữa thì mình cũng sẽ cố hết sức.
  7. sole_husband

sole_husband Moderator

Có, tôi nhớ hôm đó xe mình còn hết hạn đăng kiểm, nhưng vẫn đi bất chấp phạt một số tiền kha khá
    Nhưng lòng nhiệt tình cách mạng thì luôn cao hơn bao giờ hêt
    Mọi người xem lại đi, thế thôi! Xem lại để phát triển ttvnol tốt hơn
    Đừng để những con rối ra làm trò hề, OK???? OK?????
    OK/??????
  8. nhumayphudu

nhumayphudu Thành viên mới

Công nhựn, đọc bài của Kruger thấy đạo đức rởm lắm:P
  9. xiangqi_87

xiangqi_87 Thành viên tích cực

Không nhứng F_69 cần thay đổi mà toàn bộ ttvnol nên thay đổi hết, thay đổi theo hướng tạo nên 1 cộng đồng dễ dàng chia sẻ với nhau hơn như facebook ấy.
  10. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

em thì chán ngấy cái phây bục rồi - nhộn nhà nhộn nhạo chả biết ông nào với ông nào