1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán trà đá F69, ngon bổ rẻ lại có chân dài....

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi sole_husband, 14/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Em bênh bạn quạ một cách bất công với thằng phượng hoàng mất rồi. Quan tâm là 1 chuyện còn yêu cầu lại là chuyện khác, tham gia là một chuyện mà bình phẩm lại là chuyện khác em gái nhé. Đấy là anh đang nói về bạn quạ của em thôi, chứ không phải là về em đâu nhé.
  2. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

La phan tich cau chuyen theo logic nha. Nhan xet gi ve nhau, dung sai khong ban.
    Ai bat nguoi khac cam nhan theo y cua chinh minh duoc nhi?
  3. phimkhach

Em cứ đi ngủ đi, rồi ngày mai em đọc lại từ đầu để tự điều chỉnh cái logic em đưa ra cho chính xác đã. Bạn quạ xám của em cũng chưa cần em giúp đâu, cứ để tự bạn ý thôi. Bạn ý là quạ xám chứ có phải là gà ri đâu mà. Với cả nói thật là kịch bản thì không thiếu, nhưng mà em đang là công, và anh không muốn để em làm cái gì đó mà là bạn với quạ.
  4. atlas02

atlas02 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

đến giờ này vẫn chưa thấy gì bác Ngu ạ
  5. ngungu00

ngungu00 Thành viên mới

Em gửi cho bác sáng ( 10h ) 26 / 3 ..chuyển phát nhanh EMS số vận đơn EC10075945VN , Địa chỉ đến 179 / 12 Phan Chu Trinh - tp Buôn mê Thuật Đắk lắc ..bác ra bưu điện Track..xem
  6. k_ngan124

k_ngan124 Thành viên rất tích cực

mới có mấy ngày , nếu gửi Hn đi HCM thì mất tầm 2 ngày còn về các tỉnh khác thì phải tầm 3,4 ngày đấy . Cứ bình tĩnh

Ngu thích ma và trinh thám hả ? Chjp cho mượn : chuyện kể lúc 0h , chuyện kể lúc nửa đêm , nhật kí ma cà rồng , shelochome . Only mượn not cho nhớ , mấy cuốn này Chjp cũng thích giữ lại để lâu lâu buồn tình lôi ra đọc

----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    mới có mấy ngày , nếu gửi Hn đi HCM thì mất tầm 2 ngày còn về các tỉnh khác thì phải tầm 3,4 ngày đấy . Cứ bình tĩnh

Ngu thích ma và trinh thám hả ? Chjp cho mượn : chuyện kể lúc 0h , chuyện kể lúc nửa đêm , nhật kí ma cà rồng , shelochome . Only mượn not cho nhớ , mấy cuốn này Chjp cũng thích giữ lại để lâu lâu buồn tình lôi ra đọc
  7. ngungu00

ngungu00 Thành viên mới

Cảm ơn chjp:-bd , cơ bản thich truyện trinh thám , còn truyện ma thích đọc chuyện tâm linh ,chứ vài chuyện ma kinh dị dọa trẻ con thì không thich
    Chuyển phát nhanh mọi khi 1 ngày là tới , các tỉnh thì chắc chỉ 2 ngày thôi chứ , tra trên mạng thì hình như vẫn chưa tới
    [:D]
  8. thanksanyway_bn

thanksanyway_bn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ái chà, thảo nào nhờ nàng lấy giùm ta thì nàng im re ;)). Ngu ơi, Ngu làm gì mà đến gặp Ngu bao nhiêu lần rồi Red vẫn sợ sốc thế >:)
    ...

Tình hình là em đang bị bỏng ở chân, to bằng bàn tay. Đau dã man luôn, bác nào biết uống trà gì để đỡ đau không ạ :D
  9. phimkhach

Chiều tối Chủ nhật này ở 199 Nguyễn Tuân có trà chữa đau chân cho em Thanks. Chi tiết xem tại đây http://ttvnol.com/tvty/1525168/page-65
  10. ngungu00

ngungu00 Thành viên mới

Thank xem gặp Ngu xong có sock không ? đã hết sock chưa ? Thank sốc vì Ngu làm gì thì rõ ngay [:D]
    Chỗ bỏng thì hỏi ai có tý cao Trăn bôi vào là khỏi đấy - khi nào đi uống trà ới ngu uống ké với nhá
    [r2)]