1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán trà đá F69, ngon bổ rẻ lại có chân dài....

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi sole_husband, 14/11/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trời này ngồi đấy tóc tha hồ bay FN ạ:P. Tớ nghĩ chỗ đó trời này kiểu gì cũng trống.
    Hay là FN chịu khó từ giờ cứ ngó mặt lên khung cửa trong vòng nửa năm xem, kiểu gì bạn KCB cũng có hôm ngồi ở tận bên trong, nhìn qua cửa kính ban công....ngó:P
  2. Redtulips

Redtulips Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ý mình là trong Shakespeare thì chàng Ro - người ở dưới - sẽ trèo lên, còn ở ngoài đời thực thì mình - ở dưới - cũng sẽ tìm cách để lên với người ở trên ban công là FN đ ấy! ;) Nhưng mình biết bạn sợ nên không làm khó bạn nữa, thôi vậy nhở! : ))
  3. FirstNew

FirstNew Thành viên mới

Mình ở trên cao nhìn xuống cái mái vòm đó chứ có ở thấp đâu mà nhìn lên. Lần trước thấy ảnh của KCB rồi. Mỗi Mây là chưa thôi.
  4. FirstNew

FirstNew Thành viên mới

A kinh nhờ, mạnh mồm quá! Mình không sợ nhưng chỗ làm chỗ ăn, bạn trèo lên thế đồng nghiệp nhìn thấy ảnh hưởng. Tình củm thì đi chỗ khác thiếu gì :D
    Redtulips thích bài này.
  5. Redtulips

Redtulips Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mạnh gì đâu! Thấy FN bán kiếm, nghĩ FN chắc cũng thuộc hàng hiệp khách, nên muốn diện kiến, dẫu chỉ là nhòm từ xa cũng là để hưởng ứng lời mời gọi của bạn cho vui (vì nhớ không nhầm thì đây chính là đề xuất ban đầu của bạn. Nếu bạn không nhớ mình sẽ trích dẫn lại.).
    Ai ngờ FN lại lấy lí do sợ người ngắm mỏi cổ, thì mình mới trấn an bạn rằng: ko sao đâu, nếu mỏi mình sẽ có cách khắc phục.
    (Lại) nào ngờ đâu, FN tưởng mình yêu cầu bạn trèo, viện cớ tuổi già sức yếu để thoái thác phũ phàng. Mình ngây thơ, thật thà, cứ tin là thật, trấn an tiếp rằng mình sẽ phá lệ, ko bắt bạn làm Romeo trèo tường mà mình sẽ làm Kiều "xăm xăm băng lối vườn khuya một mình" đi tìm FN.
    Nhưng cuối cùng thì FN hiệp khách đã nói thẳng rằng sợ mình trèo vào chỗ làm chỗ ăn thì đồng nghiệp bạn thấy thì ảnh hưởng (đến bạn). Từ chối khéo thế! Mình buồn lắm, nhưng đành vậy! Đành ngồi thưởng trà một mình, thương thân đã quá cả tin! =((
    Hoá ra FN hiệp khách chỉ hẹn hò kiếm chuyện làm quà thôi chứ nào phải ý đinhj chân thật gì. Vì bạn đã muốn như thế, mình sẽ như thế.
    Thôi thì hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng. Chúc bạn bán kiếm thành công nhé! ;)
    FirstNew thích bài này.
  6. ke_chien_bai

Ý mình bảo ngó mặt ra khung cửa, chứ có nói đến nhìn lên hay nhìn xuống đâu.
  7. ke_chien_bai

Mình thì thấy ảnh Mây rồi, mỗi FN là chưa thôi. ;)
  8. atlas02

atlas02 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

ghê thật! đúng là Kiều có khác, khoản tán trai cứ gọi là vô đối không kém gì cô Kiều ngày xưa
    RedtulipsFirstNew thích bài này.
  9. FirstNew

FirstNew Thành viên mới

Nhờ hồng phúc và lời chúc của Mây nên ngày hôm qua FN đã bán hết rồi. Khoảng 2 tháng nữa mới nhập hàng lại. Bạn nào mua xin để lại số điện thoại lúc nào có hàng mới mình sẽ thông báo.

Chúc Mây hoàn thành mọi dự định năm nay một cách nhanh chóng và suôn sẻ! :D
    Redtulips thích bài này.
  10. RicksCafe

RicksCafe Thành viên mới

Có sách về ông này không Atlas nhỉ?

Thơ gì đây? Ai viết tiếp được không:

kieuhaiyen thích bài này.