1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quán trà Việt phục vụ theo phong cách Nhật. ?,??f??ff?,??f??,??fz?,?! Kính mời bà con vô quán :D

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi truong_chi_buon, 05/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MapGis

MapGis Thành viên rất tích cực

@Yoshiha: Em nhìn lại xem, anh là thành viên của TTVNOL từ 2004 tới giờ mà giờ mới được 1000 bài. Còn em mới từ 2007 mà đã hơn 1000 bài trước anh :D
    Với lại trước khi sang box JC, anh hoạt động chán chê ở English Box và Duhoc rồi mà, thắc mắc gì
  2. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Hic...Làm gì có cô nào, toàn có tiếng mà chả có miếng nào đâu.
  3. jeepfer

jeepfer Thành viên mới

Hôm qua em đi tour gặp 1 bé 9x (91) bé nhất đoàn. Thề luôn, sau vài câu hỏi han em nó hỏi anh có tham gia trên ttvn không.
    Phun thêm vài câu nữa em nó lại hỏi có biết anh nào tên là D ở chỗ tiếng Nhật không.
    Tậm tà tậm tịt thêm 1 lúc nữa thì ra đc cái anh D đó hôm đó làm phiên dịch và rất rất thấp.
    Em nghĩ ngay ra bác onami nhưng không biết có chuẩn không.
    Em gái đó nhà ở kim mã bác nhé
  4. jindo0o7

jindo0o7 Thành viên mới

Hôm qua em đi tour gặp 1 bé 9x (91) bé nhất đoàn. Thề luôn, sau vài câu hỏi han em nó hỏi anh có tham gia trên ttvn không.
    Phun thêm vài câu nữa em nó lại hỏi có biết anh nào tên là D ở chỗ tiếng Nhật không.
    Tậm tà tậm tịt thêm 1 lúc nữa thì ra đc cái anh D đó hôm đó làm phiên dịch và rất rất thấp.
    Em nghĩ ngay ra bác onami nhưng không biết có chuẩn không.
    Em gái đó nhà ở kim mã bác nhé
    Thui xong , thế này thì bác D nhà mièng đắt khách quá , không như mấy anh em mình nhỉ bác JÉP nhẩy.
  5. rose_and_chocolate

rose_and_chocolate Thành viên mới

trương chi: em mà dc kí hợp đồng với anh thì
    dưng mờ a là hot boy có bao nhiu em hâm mộ,lại còn có mị nương trangnq xinh tươi rùi chứ,em nào dám cạnh tranh,khổ thế chứ
  6. truong_chi_buon

truong_chi_buon Thành viên mới

Anh trở thành hotboy từ khi nào thế? Em nào cũng nghĩ như em thì chắc anh ế mất :(
  7. rose_and_chocolate

đúng là em nào cũng nghĩ như thế thật đấy a ah,o tin a hỏi yo mà xem hihi
  8. lotusvanilla

lotusvanilla Thành viên mới

Quán trà có bán bánh chưng không ạ?
  9. yoshiha

yoshiha Thành viên mới

Hhhh.... ă....ttttttt xìiiiii ... Hoá ra có người nhắc đến mình C iu sao lại lôi E nhập cuộc thế này? E ứ biết Mất bao công sức CE nhà mình mới bình tâm trở lại sau vụ Hót boi Dũng sợ vợ nâu oăn, giờ lại đến Hót boi Trương Phi. Nàng Mị Nương Trangnq nhanh tay xí phần, đem đăngký bản quyền chàng Trương mất rùi còn đâu CE đau đớn nghẹn ngào ko nói lên lời....
    ....
    ....
    Thui thì C iu hoàn tất nốt vai diễn trong vở Opera "Chuyện tình Tokyo" với Hót boi Trichau vậy.... Đỡ sứt mẻ tình CE mấy chục năm nay với chị Nờ quờ (Chị Nờ quờ nổi giận là CE mình khó giữ "mặt tiền chứ chẳng chơi Tết nhất đến nơi rùi.)... Chỉ có E là.... lủi thủi thôi
    Chị Lotus qua nhà Mỗi ngày 1 chuyện, bên đấy đang góp gạo, góp đậu vui lắm ah. CE mình thể nào cũng mua đc vài... chục chiếc với giá... cắt cổ
  10. rose_and_chocolate

hót boi trichau quay ra hâm mộ tiền đâu rùi bỏ bom chị rùi em ah,đau khổ quá,thui,chị lại vào hội độc thân với em vậy hikhik