1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quảng cáo, rao vặt, tìm việc, nhắn tin, làm quen, tìm đồng đội ..v.v..lẩu thập cẩm đây...

Chủ đề trong 'Canada' bởi h_unforgiven, 11/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

không hiểu ở đâu ra mà ông LUCAS lôi ra lắm ngưồi để nhắn tin quá không biết có gì đáng nghi không êhh! cái này giống như là truy nã hơn ehheh!
    hải
  2. hoahonggay

hoahonggay Thành viên mới Đang bị khóa

Bye luongvec ! bây giờ là 5 giờ sáng thứ hai rồi , anh mới làm xong 2 bài essay . Anh cũng muốn đi với em lắm , anh rất quý thời gian em ở Toronto nhưng mấy cái bài này rất quan trọng đối với anh . Ngày mai em sẽ về Vancouver rồi phải ko ?
    Dẫu đã chia tay bao nhiêu lần với bạn bè nhưng lần chia tay này anh ái nái lắm và buồn lắm , chẵng biết chừng nào mới gặp được em lần nữa .
    Anh ái nái vì anh đã ko đi offline lần 2 và ko đi wonderland với em được . Mong em hiểu cho anh.
    Mong em về Vancouver vui vẽ , hai anh em mình vẫn gặp nhau trên đây .
    Nếu nhớ anh , hãy lên YM chat với anh nhé , anh rất nhớ em .
    Hẹn có cơ hội gặp mặt , hai anh em mình ko say ko dzề . em nhé
    Lấy chồng , đường đời còn bao kẻ chờ.
    Tình yêu ơi, Jason ơi , sao hai người ngọt lịm thế.

3. hoahonggay

hoahonggay Thành viên mới Đang bị khóa

Bye luongvec ! bây giờ là 5 giờ sáng thứ hai rồi , anh mới làm xong 2 bài essay . Anh cũng muốn đi với em lắm , anh rất quý thời gian em ở Toronto nhưng mấy cái bài này rất quan trọng đối với anh . Ngày mai em sẽ về Vancouver rồi phải ko ?
    Dẫu đã chia tay bao nhiêu lần với bạn bè nhưng lần chia tay này anh ái nái lắm và buồn lắm , chẵng biết chừng nào mới gặp được em lần nữa .
    Anh ái nái vì anh đã ko đi offline lần 2 và ko đi wonderland với em được . Mong em hiểu cho anh.
    Mong em về Vancouver vui vẽ , hai anh em mình vẫn gặp nhau trên đây .
    Nếu nhớ anh , hãy lên YM chat với anh nhé , anh rất nhớ em .
    Hẹn có cơ hội gặp mặt , hai anh em mình ko say ko dzề . em nhé
    Lấy chồng , đường đời còn bao kẻ chờ.
    Tình yêu ơi, Jason ơi , sao hai người ngọt lịm thế.

4. luongvec

luongvec Thành viên mới

Chỉ còn vài tiếng nữa là phải bay về lại Vancouver, lên mạng một chút cho đỡ buồn. Đọc được mấy dòng của hoahonggay làm cho luongvec thấy vừa vui lại hơi buồn một chút hi` hi` hi`...Dù sao chúng ta cũng nâng cốc. Rất cám ơn các bạn ở Toronto vì những ngày gặp mặt vừa qua, lòng nhiệt tình đã khiến luongvec ở lại Toronto thêm một tuần so với dự định ban đầu. Ngày hôm qua quyết định đi lấy vé máy bay về lại Van, mặc dù anh em cố níu kéo luongvec ở lại, như deptrai_didepnike nói "cuộc vui nào cũng tàn", hy vọng gặp lại mọi người vào dịp Noel, hoặc lâu nhất mùa hè sang năm, sẽ quay lại Toronto để vui vẻ cùng mọi người. Tối hôm qua, mọi ngưòi mở Party lần cuối để tạm biệt luongvec, cứ nghĩ sẽ lại được uống với bác Lucas và em Shinta, nhưng hai người chạy xe từ xa đến chỉ để bắt tay nói lời từ biệt, rồi xin phép về ngay, làm em... hic hic hic..Đồng chí Lộc ( HunterG ) anh trai H_unforgiven gọi điện đến nói vài lời, nhưng lúc đó trong party lên ồn ào, nghe được tiếng này thì mất tiếng kia, chỉ loáng thoáng hiểu đồng chí hẹn ngày tái ngộ. Thôi chẳng viết nữa, còn 10 phút nữa là phải ra sân bay rồi, viết thêm câu cuối cùng của đứa bạn nói với luongvec. " Toronto đi dễ khó về, trai đi thêm vợ, gái về thêm con" câu này hay phết
  5. luongvec

luongvec Thành viên mới

Chỉ còn vài tiếng nữa là phải bay về lại Vancouver, lên mạng một chút cho đỡ buồn. Đọc được mấy dòng của hoahonggay làm cho luongvec thấy vừa vui lại hơi buồn một chút hi` hi` hi`...Dù sao chúng ta cũng nâng cốc. Rất cám ơn các bạn ở Toronto vì những ngày gặp mặt vừa qua, lòng nhiệt tình đã khiến luongvec ở lại Toronto thêm một tuần so với dự định ban đầu. Ngày hôm qua quyết định đi lấy vé máy bay về lại Van, mặc dù anh em cố níu kéo luongvec ở lại, như deptrai_didepnike nói "cuộc vui nào cũng tàn", hy vọng gặp lại mọi người vào dịp Noel, hoặc lâu nhất mùa hè sang năm, sẽ quay lại Toronto để vui vẻ cùng mọi người. Tối hôm qua, mọi ngưòi mở Party lần cuối để tạm biệt luongvec, cứ nghĩ sẽ lại được uống với bác Lucas và em Shinta, nhưng hai người chạy xe từ xa đến chỉ để bắt tay nói lời từ biệt, rồi xin phép về ngay, làm em... hic hic hic..Đồng chí Lộc ( HunterG ) anh trai H_unforgiven gọi điện đến nói vài lời, nhưng lúc đó trong party lên ồn ào, nghe được tiếng này thì mất tiếng kia, chỉ loáng thoáng hiểu đồng chí hẹn ngày tái ngộ. Thôi chẳng viết nữa, còn 10 phút nữa là phải ra sân bay rồi, viết thêm câu cuối cùng của đứa bạn nói với luongvec. " Toronto đi dễ khó về, trai đi thêm vợ, gái về thêm con" câu này hay phết
  6. trum_mafia2003

trum_mafia2003 Thành viên mới

Mọi người ở Toronto cần mua computer, sửa chữa, upgrade, hoặc có bất cứ vấn đề gì liện quan đến computer hãy liên lac với Trum_mafia. Mình có người quen bán computer nên sẽ cố gắng giúp các bạn có nhu cầu đồ có chất lượng và giá cả phải chăng. Nếu cần giúp đỡ về technical thì cũng đừng ngại liên lạc, giúp được gì Trum_mafia sẽ hết sức.
    Liên lạc: anh276@hotmail.com
  7. trum_mafia2003

trum_mafia2003 Thành viên mới

Mọi người ở Toronto cần mua computer, sửa chữa, upgrade, hoặc có bất cứ vấn đề gì liện quan đến computer hãy liên lac với Trum_mafia. Mình có người quen bán computer nên sẽ cố gắng giúp các bạn có nhu cầu đồ có chất lượng và giá cả phải chăng. Nếu cần giúp đỡ về technical thì cũng đừng ngại liên lạc, giúp được gì Trum_mafia sẽ hết sức.
    Liên lạc: anh276@hotmail.com
  8. Lucas

Lucas Thành viên mới

Vây thì cảm ơn bố già trước nhé, kiểu gì cũng sẽ có ngày đến quấy rầy bố già 1 bữa. Và hiên nay bên computer room đang có mấy người đang cần giúp đỡ đó, bố già xông vào đó chỉ giáo đi
    Hãy click chuột vào đây để tìm hiểu về đất nước và con người Canada
  9. Lucas

Lucas Thành viên mới

Vây thì cảm ơn bố già trước nhé, kiểu gì cũng sẽ có ngày đến quấy rầy bố già 1 bữa. Và hiên nay bên computer room đang có mấy người đang cần giúp đỡ đó, bố già xông vào đó chỉ giáo đi
    Hãy click chuột vào đây để tìm hiểu về đất nước và con người Canada
  10. yaimhy

yaimhy Thành viên quen thuộc

Thay mặt các thành viên box canada khu vực vancouver em xin trân trọng thông báo tới toàn thể cư dân box canada 1 tin buồn ,đó là sự ra đi của 1 đồng chí của chúng ta,1 thành viên "hư"nhất khu vực Van đó là BE_HU mà tên cúng cơm của chị là QUỲNH (em quên mất họ)
    Chị ra đi ko rất đột ngột ko 1 lời từ biệt (nhưng lại có 1 bữa tiệc)
    Em đặt topic này ở đây để toàn thể mọi người gửi đến chị Quỳnh lờp chia buồn, ah quên lời chia tay (chị ấy sang Mỹ mà)
    Em nói đùa vậy thôi , chúc chị quynh đi vui vẻ nha, hi vọng chị vẫn tham gia box canada như lời nhắn nhủ của bậc bô lão
    Tus
    Thế nào mọi người, còn ai muốn nói lời chia tay với chi Quynh ko vậy

thanh tunghy