1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quảng cáo sản phẩm đấu giá (Danh sách sản phẩm ở trang 1)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi Ngu_ngu_81, 13/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Congchuaphale

Congchuaphale Thành viên quen thuộc

Hichic... chị Tú ơi, đáng lẽ cái vỏ gối đấy phải tặng cho ?oem dâu? của chị nhân ngày wedding chứ ?
    Hì.. tự nhiên nhìn đống sản phẩm xin được thấy có hứng ghê. Có lẽ mình cũng đến lúc lao vào cuộc rồi. Hì hì... mà em tặng quyển sách ?o Thú ăn chơi của người Hà Nội? của Băng Sơn có chữ kí của em được không ?
    Em Có 2 câu hỏi :
    1) Các ý tưởng về sản phẩm của chị Cauvongdemmua có được làm không ạ?
    2) Vụ các bức tranh, nếu ai có khung mang đến tặng thì không nói làm gì, nhưng em phản đối vụ ?oủng hộ bằng vật chất? để đem đi ***g khung. K của ai thì cũng là K, và không phải từ trên trời rơi xuống. Cái gì ra cái đấy, ai có lòng tặng cho chương trình vài trăm k thì không nói, nhưng trong quá trình sáng tạo sản phẩm, ai bỏ ra 1k cho sản phẩm, cho chương trình thì phải thanh toán lại đúng 1k. Không nhập nhằng như thế. Anh là người đề ra chương trình, nếu giả sử không ai có khung, không ai bỏ ra 250k ***g khung, vậy anh ?oủng hộ? 250k đấy nhé ???
  2. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

3 cái tranh đã được hoàn thiện rồi , lên khung nhìn đẹp hơn nhiều , mọi người tranh thủ đến nhà Ngân Giang mà ngắm , biết đâu lại có ai thích mà lên kế hoạch mua đấy

- Ủng hộ ở đây là đi xin tài trợ về để có kinh fí làm khung Xa ạ , còn nếu thành viên bỏ tiền ra làm thì sẽ được hoàn trả lại sau khi kết thúc ChTr Đấu Giá .
    - Về ý tưởng của CV** như anh đã giải thích , CLB ko có kinh fí để thực hiện ý tưởng đó , và nếu để CV** hay ai khác tự bỏ tiền ra thì ko dám chắc số sản phẩm đó sẽ bán được đủ tiền vốn bỏ ra .
    Tuy nhiên nếu có tiền tài trợ thì lại là chuyện khác
    - anh là người đề ra chương trình nhưng sẽ chỉ là trên giấy tờ nếu như ko có ai cùng làm với anh , cùng chia sẻ công việc với anh . Vì vậy anh tin mọi người sẽ ko để anh phải " ủng hộ " 1 mình đâu Xa ạ
  3. robinsonsvn81

robinsonsvn81 Thành viên rất tích cực

12. Chị Tú tặng Đĩa CD " Khi yêu xin hãy thật lòng" - Hà Kim Ngọc (có chữ ký tặng của ca sỹ)

4. robinsonsvn81

13. Chị Tú tặng Đĩa CD "Mỹ nhân ngư " - Mỹ Lệ (có chữ ký tặng của ca sỹ)

5. robinsonsvn81

15. Đào Đức Độ tặng Quả bóng World Cup 2002

6. robinsonsvn81

16. Đào Đức Độ tặng Cuốn sách kỷ lục Guinness

7. candle_light

candle_light Thành viên mới

em xin lỗi 1 chút
    nhà mình có ai để nick bên câu lạc bộ tem của home.vnn.vn giới thiệu về bộ tem đấu giá thì làm ơn vào chỉnh lại link đi ạ
    ko vao được theo đuuờng link đó
    em đã định sửa nhưng chưa đăng nhập đuợc
    tốt hơn cả thì up nguyên ảnh bộ tem nên đó ! chắc ko quá khó chứ?
  8. DAO_DUC_DO

DAO_DUC_DO Thành viên mới

Đính chính một chút: quả bóng và quyển sách của anh Trần Lê Minh tặng. Mình chỉ là người vận chuyển từ nhà anh đến nhà Giang thôi.
  9. pik19001570

pik19001570 Thành viên mới

chị vào bên forum của vnn rồi đường link vẫn được đấy chứ, nếu không được là do lỗi tại Tờ Tờ Vờ Nờ nhà mình thôi.
  10. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

Hix sao chưa thấy ai đưa ảnh những sản phẩm mình đóng góp lên nhỉ? 10/4 đã tổng duyệt rồi mà.
    Về đồ tài trợ, mọi người có ý kiến gì hoặc cần thêm gì thì cứ contact với em nhé.
    P.S: em có một cái cd thu 1 bài "Lời mẹ ru" (TCS), thu tại phòng thu trên Trấn Vũ để tặng người iu. Em định đem ra đấu giá nhưng chắc chẳng ai mua đâu, hix. Thôi vậy.
    Được Nguyet-ca sửa chữa / chuyển vào 00:44 ngày 03/04/2005