1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quảng cáo

Chủ đề trong 'Vĩnh Phúc' bởi amateur25, 26/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Quảng cáo

Chẳng là thế này:
    [nick]A mỗ[/nick] mới mở 1 quán Cafe, nên có lời mời các bằng hữu quê nhà tới nhâm nhi, sau những giờ làm việc căng thẳng.
    Quán toạ lạc ở địa chỉ: 282C Nguyễn Trọng Tuyển P10 Q. Phú Nhuận - TP.HCMTên: Sài Gòn Ve Chai
    Hình dạng nó như thế này ạ:

P/S: ở tầng trệt [nick]A mỗ[/nick] có trưng vài cái xe Vespa, nên các bằng hữu tới cứ tự nhiên mà lên lầu 1. Phòng trà và Cafe ở trển

Thân mời các bằng hữu tới chơi.
  2. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Chài, vậy ở HN thiệt quá nhỉ? Bác gửi cho em một ly cafe sữa nóng kèm 1 chú Vespa ra đây nha
  3. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Ôi thế thì quý hoá quá.
    Chẳng hay [nick]Giang đại công tử[/nick] cũng bị những đường cong, nét uốn của những ả Vespa cuốn hút sao?
    Vậy thì ắt hẳn khi nào rảnh, [nick] A mỗ [/nick] có dịp ra HN cũng muốn cùng [nick]Giang đại công tử[/nick] ngồi nhâm nhi ly Cafe và ngắm những nàng tiên nhỉ?
  4. fozd

fozd Thành viên mới

Lâu lâu không vào, thấy bác quảng cáo thế này, em mừng cho bác! (tuy không thích cafe với cả Vespa cho lắm)
    Chỉ có điều là cái sàn nhà (trong ảnh) hình như không hợp với bộ bàn ghế thì phải.
    Chúc mừng bác lần nữa!
  5. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Cảm ơn bổ đầu @Fozd nhiều. Lâu rồi không thấy bổ đầu trở lại diễn đàn.
    Cái sào huyệt của [nick]A mỗ[/nick] nó cũng giống tính cách của [nick]A mỗ[/nick] vậy, cũng dở dở ương ương như thế.
    Nhưng dù sao cũng cảm ơn Bổ Đầu nhiều.
  6. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Đêm nhạc của Những người Bạn !!
    Không gian ấm cúng Những người bạn từ khắp các diễn đàn họ đã từng gặp nhau ở những chương trình từ thiện và hôm nay cuối tuần cùng nhóm Nhạc viện 6 cây guitar và 1 tay piano họ gặp nhau giao lưu với nhau tại Ve Chai Cốc qua tiếng đàn cùng những ca khúc rất riêng của mình. Tiếng guitar bập bùng trầm lắng, những khúc song tấu tam tấu cổ điển có đôi khi réo rắt vui nhộn với giai điệu Flamenco. Nhưng có lẽ sự bất ngờ từ phía những cô gái với những ca khúc lãng mạn trữ tình. Họ hát với nhau như tự sự... thì thầm sẻ chia... một không khí ấm cúng và thân thiện như tên gọi của họ "Những người Bạn[/b "
    Họ đấy... đầy cảm hứng.
    Tay trống Khắc Triệu mới vào là khán giả... chịu không nổi
    leo lên làm luôn cùng ban nhạc
  7. Ho_li_ten_thong

Ho_li_ten_thong Thành viên quen thuộc

Chẳng may em được vào đấy có được Free không bác...he..he..chắc là được nhỉ?
    Chúc bác làm ăn phát đạt....tiền vào như nước sông đà tiền ra như hồ Hoà bình sả lũ.......oa...oa...oa...
  8. amateur25

amateur25 Thành viên mới

Okie thôi chú [nick]Lý[/nick].
    Cảm ơn chú nhiều, lúc nào rảnh ghé quán anh chơi.
  9. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Lâu lắm mới thấy Lý Thông, lặn đi đâu mà kĩ thế? Giờ vẫn tu luyện ở Xuân Mai chứ? Hôm nào ra HN đi làm ly cafe chứ?
    To Axx khi nào bác ra HN nhất định em sẽ mời bác ly cafe. Còn vào trong Cốc của bác chắc em potay rồi, nếu bác chờ được 10 năm nữa chắc em sẽ vào thăm bác . Chúc bác thành công
  10. Ho_li_ten_thong

Ho_li_ten_thong Thành viên quen thuộc

Híc....đau khổ lắm VYME à...vì điều kiện nhà không cho phép nên phải học ở cao đẳng...đang ở Đất tổ Phú thọ...lúc nào rảnh thì lên đây ới một câu nhé.......0986886285.......Rất gần Đền Hùng....giờ có time rồi nhưng mà chắc xuống đó hơi khó...số của bác như thế nào? để lúc nào xuống đó đi uống Cafe free của bác.......rồi anh em mình bàn việc tiết kiệm tiền đi vào trong kia uống Cafe Free của bác Amateur.............