1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quĩ CLB của chúng ta còn 1.200.000 VNĐ - anh em cho ý kiến xử lý

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi Big_Hope, 04/07/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Big_Hope

Big_Hope Thành viên mới

Quĩ CLB của chúng ta còn 1.200.000 VNĐ - anh em cho ý kiến xử lý

Hôm qua chúng ta tổ chức xem trận Arg-Đức tại beer Legend để có chỗ ngồi đẹp, màn hình HD lớn 300 inch và bia ngon.
    Đã thu quĩ 200k/người
    Tình hình tài chính như sau :

Tépcon phụ trách thu và thanh toán : =>...em Tép báo lại số thanh toán vào đây giup nhé, anh BigHope mải buồn thua tran không để ý đâu..
    Theo Tép báo lại có vài người chưa kịp thu vì là bạn của người trong nhóm. Anh Big đã nói ưu tiên con gái không thu nhưng Tép vẫn nhất quyết nộp tiền...=> đề nghị Tép rút kinh nghiệm nghiêm khắc nhé :D

Đức nó ghi bàn ngay phút thứ 3 nên chả ai có tâm hồn ăn uống gì, chỉ tốn Vina là nhiều ... cái này ngoài dự kiến. Cho nên thanh toán thừa tiền quĩ tới 1.200.000 VND. Mot vai anh em khi ra về muốn nộp nữa nhưng mình không nhận vì cũng chưa biết quĩ sẽ sử dụng tiếp thế nào. quĩ này tạm thời do Big_Hope đang giữ cho ArFC

Nhân có việc này, tụi mình trao đổi công khai xem nên hình thành và sử dụng một quĩ nho nhỏ của chúng ta. Mời anh em cho ý kiến nên làm thế nào. sau khi có nhiều ý kiến đóng góp, chúng mình sẽ chốt lại và thực thi.

Mọi người nhào vô đóng góp nào
  2. Big_Hope

Big_Hope Thành viên mới

Giải thích rõ là Tép lẽ ra không phai nộp tiền mà Tép vẫn kiên quyết nộp cho bằng các anh em nên phải rút kinh nghiệm. Theo anh Big_Hope, ArFC sẽ luôn luôn ưu tiên con gái không bao giờ thu tiền nhe
  3. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

em nghĩ quỹ thì cứ chi chung cho các buổi off thôi, cơm ko ăn thì gạo còn đó, lo gì
    Với Tepcon, anh em nên nghĩ có một món quà dành tặng cho em ý, dù gì đến thời điểm này em ý cũng là thành viên nữ duy nhất, năng nổ nhất và cũng xinh đẹp nhất hội (xinh thật chứ chẳng phải do là nữ duy nhất đâu ). Có thể là bánh + hoa hồng hoặc 1 cái áo Argentina và in tên hội của anh em mình lên đó.
    Anh em cứ cho ý kiến
  4. Ayala

Ayala Thành viên tích cực

Thủng lưới ngay phút thứ 3, thì còn tâm trạng gì mà uống nữa, quỹ thừa là hiển nhiên thôi. Em với MF tuy là Mod ở đây, nhưng nó là cái diễn đàn ảo. Với sự nhiệt tình cùng anh em, tâm huyết với bóng đá Arg..., em đề cử bác Big Hope là hội trưởng các anh em sinh hoạt offline ở đây. Trách nhiệm của hội trưởng là gì, mời các bạn em vào đây cho ý kiến
    Em cũng đề xuất là không offline hàng tuần, hàng tháng được, thì tối thiểu 2 tháng anh em nên zô zô với nhau 1 lần.
  5. Big_Hope

Big_Hope Thành viên mới

Ha ha, trách nhiệm hội trưởng theo anh phải loại trừ ngay vụ cụng ly với chú Giang 3 tí. Thằng ấy nó uống bia khiếp hồn.
    Nói vui vậy thôi, chứ anh cũng thấy nên gặp nhau thường xuyên hơn 1 chút. 4 năm 1 lần thì lâu quá
  6. tepcon

tepcon Thành viên quen thuộc

Em báo cáo ạ:
    Tổng thu: 3.100k
    Tổng chi: 1.620k+200k đặt chỗ=1.820k
    Còn lại: 1.280k (chỗ tiền thừa khoảng 80k gì đấy ko biết lúc đó phục vụ đã trả lại cho anh Hope chưa).
    Anh Hope đưa em 500k chắc là thừa rồi, lúc đấy đang thua em cũng chẳng buồn hỏi kỹ. Còn anh gì đeo kính cận đi cùng vợ (cũng mặc áo Arg) em ko rõ có đóng thừa ko (vợ anh ý đi kèm ưu tiên ko phải đóng), nhưng lúc ấy cũng do đang ngơ ngơ như bò đội nón nên em cũng ko giải thích kỹ với anh ý <= vụ này em vẫn áy náy mãi.
    Còn em thì là mem nên các anh không phải ưu tiên gì em đâu. Cả vụ quà cáp nữa chứ, buồn cười chết, em có phải người ngoài đâu.
    Nhìn tình hình buổi hôm đó anh em chẳng buồn uống bia, nên em cũng đoán là sẽ thừa và cũng đã có ý định để lập quỹ. Khi nào có vụ gì đột xuất thì anh em sẽ chủ động hơn trong công tác tổ chức.
    Đáng lẽ em là girl phải cầm quỹ giúp các anh, nhưng em xin đề xuất để anh BigHope, lý do là chắc em không thể thường xuyên tham gia tất cả các buổi off với các anh (riêng WC thì không thể thiếu rồi).
  7. Big_Hope

Big_Hope Thành viên mới

Oai aoi, thua trận ngu lâu thật. còn cái phiếu đạt chỗ 200k mà không đưa ra. không biết hóa đơn tụi mình đâu nỉ, anh qua đòi lại 200k đó.
    Anh có hai người bạn, 1 trai + 1 gái, đưa 500k là không thừa đâu em
  8. tepcon

tepcon Thành viên quen thuộc

Ui, vậy hả anh. Em cứ nghĩ người ta trừ luôn vào hóa đơn chứ. Lúc ấy em cũng hoa hết cả mắt, nhìn vào hóa đơn mà chả thấy gì, chỉ tìm số tổng thôi.