1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

QUỐC OAI - HÀ TÂY

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi rose_avizone1910, 21/09/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. rose_avizone1910

rose_avizone1910 Thành viên mới

QUỐC OAI - HÀ TÂY

Hic, tui hoàn toàn mới. Ý tui là, tui vừa mới đăng ký là thành viên vì vậy hy vọng được các bác chỉ giáo.
    Xin tự giới thiệu: Tui là người Hà Tây và cụ thể là ở Quốc Oai, vậy xin hỏi trong diễn đàn này có ai người Quốc Oai nữa không nhỉ?
  2. rose_avizone1910

Hic, không lẽ diễn đàn này không ai ở Quốc Oai sao? Buồn nhỉ,
  3. farfar

farfar Thành viên mới

chào bạn và những người con của QUỐC OAI . tớ là khách đàu tiên của QUỐC OAI đấy nhớ .
    muốn bạn cho xem cái hình của QUỐC OAI vói . tớ rât muốn xem . đó là đièu đầu tiên
  4. rose_avizone1910

Hic, không biết hình ảnh bạn yêu cầu là quảng cảnh trời mây Quốc Oai hay con người Quốc Oai nhỉ?
    Quang cảnh thì tớ chưa có, con người Quốc Oai thì .............
    Thanks nhé! Thế bạn không phải người Quốc Oai àh? Buồn nhỉ, box này chẳng lẽ có mình tui!
    u?c moonlight4u s?a vo 14:52 ngy 22/11/2006
  5. farfar

farfar Thành viên mới

chào bông hồng thân mến ơi . với anh thì ảnh nào cũng thân mến như nhau . anh là khách mà . cứ ảnh thuộc về QUỐC OAI là ok rồi . còn về con gái thì càng làm anh mê ly hơn nữa . qua tấm ảnh này . anh lại hình tượng lại bông hồng ngọt lịm của QUỐC OAI ngày xưa . mà bây giờ thì chẳng biết ở đâu .
    em cho cái ảnh địa danh lên xem nào . và các xã của quốc oai nữa nhé . sẽ có nhiều thành viên vào coi sau
  6. farfar

farfar Thành viên mới

chắc lại bông hồng thèm ăn thịt người rồi . bố nó đồ thợ săn bằng súng cao su . có ai là người có lòng yêu mến QUÔC OAI thì pót cái bản đò của QUỐC OAI lên xem nào ! các THỢ SĂN thì đừng có mon men vào đây nhé . xấu mặt đấy
  7. pulsar

pulsar Thành viên mới

Oái, có phải ảnh thật không đấy. Con gái Quốc oai có mấy ai xinh xắn đâu nhỉ? Quốc Oai thì có gì nhỉ? một huyện trải dài khủng khiếp với động Hoàng Xá, chùa Thày. Một ngôi trường cấp 3 cũng khá đẹp. Hình như em này sinh năm 1985???
  8. rose_avizone1910

Hic, đừng coi thường con gái Quốc Oai thế chứ!
    Ảnh đại diện và ảnh post đó là một người. Ảnh quang cảnh ạ? Để cuối tuần này về đi qua động Hoàng Xá chụp cho các bác xem!
    Cảm ơn các bác đã tham gia, chỉ buồn là cả box này ko ai Quốc Oai thôi!
  9. pulsar

pulsar Thành viên mới

Càng nhìn cái ảnh trên càng thấy giống 1 em tên là Ngân học KHXH và Nhân văn. Không có QOai thì có láng giềng khách khứa của Quốc Oai lo gì! Anh chỉ biết một số đứa 83 ở Quốc Oai thôi. Có Doãn Song Tùng- học đại học Dược( Hình như chị thằng này dạy Hoá Cấp 3 QOai, ) Nguyễn Hiền Huy học BK, Hoà học Dước,, Minh Ánh cấp 3 học Chuyên TH, đại học học CNTT ĐHQG HN, à còn mấy anh chị 82 nữa chị Lan, chị Hà(khoa Toán SPhạm), anh Lý(khoa Hoá Sư Phạm). Em có quen hay họ hàng với ai trong các anh chị đó không?
  10. farfar

farfar Thành viên mới

đừng buồn vội . cứ pot hình ảnh , đia lý của QUỐC OAI lên đi , cho thêm danh sách các xã của huyện nữa . rồi sẽ có người hàng xóm lên tiếng
    - người trong ảnh đích thưc là dân QUỐC OAI rồi . người quen của tui cũng tương tự như vậy . và von mùi hơn nữa cơ