1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quy định vê?? việc post ba??i ơ?? TTVN(trang1). Nơi da??nh cho: Thông báo, ho??i-đáp, đóng góp

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi gem, 16/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. william

william Thành viên rất tích cực

Tìm các mod hả? Vậy cứ tìm đi.
    Ko tìm tui và 24h, ko phải chuyện của tui .
  2. vetgia

vetgia Thành viên rất tích cực

Tui ở đây! Kêu chi tui đó?
  3. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Nóng, nóng, nóng
    Vừa post một bài vào sáng nay, tuy chỉ là mang tính chất "tám", nhưng cũng nên để cho người ta tồn tại được ít nhất là một ngày chứ, có dọn dẹp topic thì phải để lại cái bài có chữ "hôm nay" xanh xanh lại, chứ ai chơi mà người ta post lên lại xóa đi ngay tức khắc thế này??? Kiểu này không có duyên với box80 này rồi, hồi nào đến giờ chỉ có post 2 bài trong 80 và 2 bài đều bị xóa ngay tức khắc mặc dù cũng chẳng vi phạm quy định gì (chắc trúng ngày mod muốn dọn dẹp topic đây mà).
    Mong các anh, chị mod lưu ý chuyện này giùm chút nha, khổ quá.
  4. 24h

24h Thành viên mới

Topic: Hình ảnh thành viên 80sg​
    tdev thân mến!
    "rất tiếc cho người nào ( chắc chắn là mod )" <~~~ hì hì, bạn đã tiếc nhầm người ròai, để 24h chuyển sự thương tiếc của bạn đến MoO nhé Dù sao cũng cám ơn bạn rất nhiều.
    Thời gian bạn post bài này là ngày 20/05/2004 lúc đó trong 80sg có sự tham gia đóng góp của MoO và công việc của bạn này là dọn dẹp tất cả những thứ mà bạn ấy cho là ko cần thiết và cho rằng nóa sờ pam, nên del hết, chỉ chừa lại những hình ảnh của thành viên 80sg mà thôi. (ngay cả bài của 24h trong topic này cũng bị del mà )
    Nếu như bạn post những câu khen ngợi hay cảm xúc của mình về tấm hình bạn thích là ko sai... 24h ko phản đối điều đó
    Nhưng bạn cũng nên thông cảm, topic này dành để post hình ảnh, những bài viết cảm xúc và khen ngợi... sẽ được giữ lại một thời gian đó là điều tất nhiên, để mọi người cùng xem mà... Sau khi qua rất nhiều ngày và cả nhà đã xem... mới dọn dẹp lại, chỉ chừa lại hình ảnh để mọi người tiện hơn khi tìm hình ảnh nào đó mà mình thích.
    Ko phải trong 80sg, chỉ dùng để cho một số thành viên nói chuyện với nhau... điều này bạn ko đúng rồi, đừng vội kết luận nè, tụi nghịp các mod thực thụ của 80sg chứ bạn ... bằng chứng là 24h đã rủ rê bạn vào tham gia 80sg và post bài ở đây, bạn nhớ ko? <~~~ cần nhiều thành viên tham gia càng vui chứ sao suy nghĩ lại nhé bạn!
    Topic: Hình ảnh thành viên 80sg​
    Cho cây cà lem hạ quả nè
    (tuy chỉ là mang tính chất "tám") hihihi drpth ui... còn dám lớn tiếng hả cưng iu nếu mún 8 seo hong wa "Tám không những chủ đề bất diệt" hehehe tám thỏai mái mè ai thèm del bài cưng hihihi
    Sáng nay chị online trễ quá, nên chưa kịp xem bài cưng viết tám như thía nào chẹp chẹp uổng quá Nhưng nếu là chị xử lí trường hợp của em, chị sẽ chuyển qua topic "Tám không những chủ đề bất diệt" để còn có cơ hụi để tám chứ... dạo nì buồn quá heheheh
    Còn chuyện em nói là "ko có duyên với 80sg" đấy mà... nói theo cách của em... tính ra chị càng ko có duyên nhiều hơn em nữa chứ, cũng như em biết, thời gian MOO cùng 80sg giúp sức cho TTVN ngày càng tốt đẹp hơn ấy mà... bài viết của chị bị del liên tục hehehh ko chỉ bài viết đâu nhé, nguyên cả topic còn bị del nữa nói chi hihihi <~~~ Lúc bí giờ chị vẫn lèm MOd của 80sg, chưa bỏ nhà ra đi đâu nhé
    Vậy, 2 bài viết của em dzới số nhiều bài viết và topic bị del của chị ở ngay chính ngôi nhà mà chị wản lí (với lí do ko hợp lí) , tính ra ai ko có duyên hơn ai hả cưng
    Điều quan trọng, mình tham gia với tinh thần vui vẻ thỏai mái... hiện tại 80sg nề nếp hơn trước, nên khi post bài em phải chú ý hơn
    Dù sao, em wen dzới chị, cũng là duyên số đúng hong em Mà có duyên với chị rồi thì cũng như có duyên với 80sg ròai cưng iu ko chạy vào đâu được hehehehe
    Topic: Ngày... tháng... năm...
    ho ho thobong_soma ở 80FHN đây mà, weo còm em đã ghé gia đình "Tám" "ko" Xì gòn.... ôm hun cái coi
    Tuy là bài viết của các thành viên tham gia ko đông đúc... nhưng dù sao cũng ko có tình trạng ngập lụt các topic vì những bài viết ko đâu
    Vì lý do khách quan, các thành viên thời gian qua đi du lịch về chưa kịp... em thông cảm nhé... nếu như có lòng, dùng hành động nhiều hơn lời nói, mời em post bài tham gia cùng gia đình tám ko... những bài viết mang tính chất lượng ko cá nhân hóa sẽ giúp cho Box 80sg ngày càng tốt đẹp hơn
    ..........................................................................................................................................................
    Gởi lời chào thân ái đến các bạn! Chúc mỗi ngày là một niềm vui và hạnh phúc
  5. khicon_80

khicon_80 Thành viên mới

hi,ai làm cái banner của hội khỉ vậy cà??trông hay quá ta
  6. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Chuyển bài là chuyển thế nào? Em thấy hình 24h ướt sũng thế kia, thấy thương quá mới bảo rằng lần sau chị 24h nên chơi một quả bikini vào, vừa thêm phần rực rỡ cho khu Bò Cạp Vàng vừa khỏi phải lo cảm lạnh. Chỉ có viết thế thôi. Nếu 24h vào đọc rồi mà bị xóa đi thì em cũng chẳng thắc mắc, ý kiến ý cò gì, thế mà vừa viết xong vài tiếng đồng hồ thế là anh vetgia vào làm một quả delete ngay, sau đó chừng gần 1 tiếng là 24h online. Nói chung cũng chẳng có gì, nhưng em chỉ góp ý chút xí vậy thôi.
    Còn chị 24h cũng ghê hén, cứ trút hết mọi tội lỗi lên đầu MOO hoho, cái này gọi là kẻ đã mất - không ai đối chứng hohoho. Trùm có khác. Mà MOO del bài Trùm cũng đúng thôi, "tám" quá mà
  7. 24h

24h Thành viên mới

Hoho (giống em hong cưng?) Bi giờ chị đã đọc xong... vậy del được chưa?
    hìhì (cái này mới là của chị nè ) em nói vậy sai rồi cưng iu... nhưng mà thôi, chị như thế nào ra sao, ai cũng biết... chuyện Moo... ko nói ra... những thành viên chính thức trong thời điểm lúc bấy giờ hiểu rõ... ko cần nói nhiều...
    Vậy ok ròai nha em, hít thắc mắc ròai hén hhihiihi Mừng wóa, em đã post bài ở 80sg ~~> nó chưa bị del ~~> dzậy có duyên hong em? [:D
  8. vetgia

vetgia Thành viên rất tích cực

Học theo @captain thôi : Tôi vô tội!
  9. 24h

24h Thành viên mới

Anh và Captain, 2 trường hợp khác nhau hòan tòan hẽm chút liên wan dzị mà cũng sử dụng 3 chữ ấy được à? Em hiểu mà ông anh hè hè hè
  10. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Góp ý của thành viên cassiechit: Logo của Hội Khỉ nhìn kinh dị wá. Hic hic... Hoang dã hết sức!!!