1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Quỹ ủng hộ Miền Trung 2010 - CHƯƠNG TRÌNH ĐÃ KẾT THÚC TỐT ĐẸP (Ảnh, Clip xem trang 4+5)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi songtunu, 15/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

@Ngủ mơ: Bạn ủng hộ chúng tớ rất cảm ơn. Nhưng kế hoạch BTC đã post ở trên rồi ạ. Nhân lực của BTC chúng tớ hiện giờ cũng k nhiều - mọi người cũng việc nọ việc kia.. Vậy thay vì tính hộ chúng tớ phải làm gì bạn vui lòng k thêm ý kiến trình bày được k?

@ Cả nhà: Tớ đã ý kiến từ đầu - topic này k phải chỗ bàn tán làm gì cả, cũng không có liên quan gì tới các Quỹ từ thiện của box (những vấn đề ấy xin các bạn thảo luận - đóng góp ý kiến ở topic # dùm). Tớ cảm ơn nhiều:x:x:x

(hí, mình tưởng các bài k đúng chủ trương thì tính là spam chứ nhỉ :P)
  2. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

Bạn song và favo cũng đã nói ở trên và chúng ta thống nhất cách thức thực hiện như vậy. Thời điểm này mọi việc ủng hộ miền trung đã chìm xuống nhưng còn rất nhiều khó khăn đang diễn ra đối với đồng bào miền trung. Diễn đàn cũng muốn đóng góp một phần nhỏ bé chia sẻ sự khó khăn đó, mọi đóng góp xin gửi về tài khoản của bạn Song như đã post ở trên. Các bạn có thể nói rõ số tiền đóng góp tại topic này sau đó chuyển khoản huặc tiền mặt cho bạn Song, bạn Song sẽ cập nhận thường xuyên việc nhận tiền của các bạn.

Theo tớ thời điểm Close topic này sẽ kết thúc vào ngày 15/12, tức là còn 1 tháng nữa tính từ ngày hôm nay ( Dự định mở topic này trong vòng 1tháng tức là từ ngày 1/11, sau đại hội). Sau đó chúng ta sẽ triển khai những việc tiếp theo.

Tks tất cả các bạn.
  3. TMG_TTVNOL

TMG_TTVNOL Moderator Staff Member

Ai có khả năng đứng là làm lead vụ này thì đăng ký đi _ Hay là em Song nhận luôn cho gọn sổ sách :-*
  4. songtunu

Nếu làm Lead mà chỉ cần nhận xiền thôi thì em làm được[:D][:D]

Nhận đồ thì dạo này em tung tăng khắp phố lại chả ở nơi nào cố định, các bạn ý sẽ chẳng tìm được em để gửi or em cũng k mang đồ của các bạn ý đi khắp nơi được đấy là chưa kể nhà em khách cứ tới nhà là "lên giường" nên không thể ăn ngủ trên đồ ủng hộ được (hí hí, h chưa có kế hoạch nhận đồ nhưng em cứ nói thế phòng trường hợp lại bị gán thêm trách nhiệm kho hàng:P + thêm là em k làm được cửu vạn, đứng múa hát cổ vũ các bạn bê vác thì tốt chứ bưng bê một mình thì em k làmb-))

+ thêm nữa là em dạo này phải trông Thủ Đô k được lớ xớ ra khỏi HN (trong t/hợp các bạn tha em đi lúc 4pm rồi trả em về 8am ngày hôm sau thì được ;)))

Huhu, chả bạn nào ủng hộ, thôi thì tớ xung phong ủng hộ tròn số tiền lên 9.4tr nhá:">
  5. deny_me

deny_me Ma Xó

chị song ơi, nhà Gai Hồng ủng hộ 300.000đ tiền bán hàng nha. Chiều e chuyển khoản cho chị. [r32)]
  6. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Như đã nói, Mình có gửi thông tin vào trong Quảng Bình, nhờ bên QBO họ tìm hộ địa chỉ thích hợp để tặng quà. Hôm nay họ phản hồi lại có trường tiểu học số 1 Tân Hóa, trong đợt lũ vừa qua bị ngập 100% trong 5 ngày, học sinh gặp nhiều khó khăn. Trường có 2 điểm trường: 1 đjểm có 151hs - điểm còn lại 48hs. Số của cô hiệu phó 0973515xxx Họ đảm bảo thông tin này chính xác và sẽ có phương án đón và dẫn mình nếu tặng quà tại đây. Mình có hỏi qua nên tặng như thế nào thì họ khuyên nên mua đồ dùng sách vở cho các em mỗi món quà khỏang vài chục ngàn là okie. Nếu chọn địa điểm này thì với số tiền quỹ hiện nay: Mình có thể tặng các em tầm 30k/suất quà, còn lại bao nhiêu thì tặng cho nhà trường là đẹp
  7. songtunu

Tks bạn @Fav. Tớ đã sửa các chi tiết ở trang 1 rồi :)
    Hihi, tks @Deny_me và nhà Hoa Hồng, khi nào tiện chuyển thì báo giúp chị một tiếng để chị bổ sung vào danh sách nhé:P
  8. songtunu

Cảm ơn nhà Gai Hồng và @Deny_me tớ đã nhận được 300.000vnd ủng hộ - qua CK rồi :x:x:x
  9. songtunu

Dạ, cảm ơn anh và nhà DDC rất nhiều :x:-*:x (cũng tại vì hôm ấy em không để ý nên mới hỏi lại cho chính xác thôi ạ :">)
  10. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Hôm nay là 4/12 rồi.