1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ra mắt cửa hàng thời trang Big HEART (rất nhiều ảnh ọt)

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi win_arc, 29/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Hic, Oishi em gái, tối qua em text mesg cho chị, chưa kịp giở ra thì mobile treo, restart lại thì hết pin. Mà chị cái trò đời đã hết pin thì coi như không thể contact với thế giới bên ngoài vì không nhớ số ai cả trừ số nhà mình. Hhuhu.
    Tối qua chị ngủ còng queo ở công ty, đau hết cả lưng. Hôm nay lại lọ mọ cả ngày. Mai chị đi mua vải rồi nên hôm nay kiên quyết là không đi đâu cả. Thật ra là chỉ thèm mỗi mực nướng. Ai rủ đi ăn mực thì sẽ giơ tay liền.
    Tình hình là shop mình dạo này có khách ra khách vào đông vui ra phết. Bọn chị vừa mới làm một loạt. Em qua đi xem có ưng được cái nào không
    P/S: Em nhắc Hà My thì trưa nay chị vừa gặp Jundat. Đi với Chu Minh Vũ. Tình hình là xưng xỉa lắm. Chả biết là hậm hực gì chị không nữa
  2. win_arc

win_arc Thành viên mới

Bận gì????
    Máy ảnh thì giờ nhiều lắm, tôi bên này vừa mua canon 20D xong. Bà thích cái gì thì giơ tiền ra đây, tôi mua rồi ship về cho...
    Nhắc nhở bạn Thuý gì đấy là viết bài không dấu là mình xoá đấy nhé, không phải cứ quen biết là nương nhẹ đâu...

Được breaking_news sửa chữa / chuyển vào 23:16 ngày 11/12/2006
  3. leminhthuy_77

leminhthuy_77 Thành viên mới

Này ban Win oi mấy lân trước là lịch sự gọi bạn.giờ quen rùi goi chị đi .Tui đây là già lắm rùi đấy .thừa biết Win kém tui mấy tuổi đấy.Chị đây cũng đã có gđiình được mấy năm rùi,nên đan em độc thân gọi là chị ko thiet thòi gi đâu.chị già rùimà quen nhắn tin điên thoại ko dấu rùi nên thông cảm cho bà già này đi.viết có dấu mất thời gian lắm .Đến Hoa còn gọi chị đây bằng chị mà đan em bên đó cũng thay đổi dần đi nhé.
  4. win_arc

win_arc Thành viên mới

Cứ bạn với tớ cho nó bình đẳng đê...Bao giờ gặp ngoài đời hẵng hay..... Ấy tập gõ tiếng có dấu đi nhé, tớ chỉ quen nhắc nhở 1 lần thôi, tái phạm là tớ cứ thế thi hành đấy...

5. yeutrinh

yeutrinh Thành viên mới

bác Win bao giờ seach máy ảnh cho bác Hoa cho em ké với! em muốn mua con Fuji finepix 5600! huhu!cho em 500 giá với nhá! thanx bác nhìu!
  6. leminhthuy_77

Này sao bạn ko thông cảm cho bà chị này cơ chứ,chỉ tranh thủ được vài phút vào buôn dưa lê với bạn"đầu Trọc"vậy mà bạn cứ bắt bẻ hoài .Bạn cứ về đến Việt Nam xem...........bạn sẽ biết tay tui.............
  7. win_arc

win_arc Thành viên mới

Đây của cô đây:
    Fuji finepix 5600: 179 GBP, cô tự đổi hộ anh ra $ nhé, anh không biết tỉ giá ở nhà thế nào. Mà sao cứ thích dùng Fuji thế nhỉ? Theo anh cô cứ tấn tới làm con 350D hoặc 400D cho anh cho máu....
    @ Bạn Thuý: Không phải doạ.....

8. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

kinh, mới mua 20D có khác, oách nhể.
  9. win_arc

win_arc Thành viên mới

Khổ đấy, ăn chực nằm chờ trên ebay suốt từ hồi em hỏi anh số điện thoại ông Thắng đấy, đợt này nó mới ra 30D nên down giá 20D nên mới quyết mua luôn.... Lại chuẩn bị nhịn ăn nhịn mặc để một năm nữa làm được con lens L đầu tiên....
    Mà bán Nikon sang Canon đi anh ơi....

Được win_arc sửa chữa / chuyển vào 19:05 ngày 14/12/2006
  10. leminhthuy_77

Win ui,tui chưa biết dọa ai bao giờ đâu.Bạn cứ ló mặt về Việt Nam xem tui co doạ bạn không?
    Tui mới biết một thông tin thêm về bạn là :tên Win này đanh đá lắm,ai hắn cũng bắt nạt hết , eo ui tui sợ lắm
    Đùa thui tui cũng chưa bắt nạt ai bao giờ va cũng không ai bắt nạt tui cả.Nhưng thử dụng đến tui coi,tui lấy ......."thịt đè người "cho biết
    Tui thích bạn rùi đấy.Vì sao ư ?vì bạn đanh đá đấy
    Được leminhthuy_77 sửa chữa / chuyển vào 09:11 ngày 15/12/2006