1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ra mắt Kiến Thợ tại Cafe POKU 6O Hàng Trống từ 25 - 28 tháng Tám. Giới thiệu dự án phát triển nghề t

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi Ngu_ngu_81, 05/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Mọi người vào đây post bài ủng hộ cho Kiến Thợ nhá

http://www.ttvnol.com/Hoidap/788357.ttvn
    http://www2.ttvnol.com/Hoidap/788357.ttvn
    http://www4.ttvnol.com/Hoidap/788357.ttvn
  2. net_den

net_den Thành viên mới

chỗ tớ làm có một con tàu du lịch khá rộng, có cả quầy bar,âm thanh loại gia đình,một chút nhân lực free,hehe,,,hy vọng có thể giúp bạn phần nào đó.
  3. Ngu_ngu_81

Bạn có thể nói rõ hơn được ko ?
    Bọn mình rất cần sự giúp đỡ của mọi người nếu có thể
  4. net_den

net_den Thành viên mới

ban vao trang www.dulichsonghong.com, ban se thay pic 1 cai tau du lich, trong cac anh chay o duoi ban de y thay mot pic tiec buffee, neu ban thay thich minh giup ban duoc cai dia diem day de to chuc chuong trinh..dien tich cung khoang 40m2...<free>
    hoac ban co the ra xem tau` trc xem co hop voi tinh chat cua chuong trinh ko hoac noi chuyen voi minh qua nick dem_nay_a_mo_ve_em
  5. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Hùng ơi, Hoa thấy làm chương trình ở một quán Café trung tâm và ấm cúng được. DF được đấy. Ngoài ra, nếu tìm một địa điểm ngoài trời rộng rãi như khi trước Big HEART đã làm Grand Show thì cũng thích hợp.
    Hùng thông báo rõ hơn xem Big HEART có giúp được gì không. Hôm đó, Big HEART cũng sẽ kêu gọi mọi người đến với chương trình.
    Còn gần 10 ngày nữa thôi nhỉ
  6. Ngu_ngu_81

Mời mọi người tới tham dự buổi triễn lãm sản phẩm thêu của các em khuyết tật.
  7. i_am_trang

i_am_trang Thành viên mới

anh ơi, các em có thêu được mấy cái tranh phong cảnh ko ạ? Nhỏ nhỏ thôi, để làm thiếp. Nếu được em đặt thử mấy cái để tặng bạn em ở nước ngoài, tiện thể em sẽ giới thiệu sản phẩm của các em luôn.
  8. i_am_trang

i_am_trang Thành viên mới

Em nghĩ nên làm thêm những món đồ lặt vặt , nhỏ nhỏ nhưng dễ bán, ví dụ như cái kẹp đánh dấu trang, hay móc khoá thêu chẳng hạn. Những cái này ko đắt, mà người ta mua cũng chẳng fải đắn đo nhiều vì thể nào cũng có lúc dùng đến.
    Được i_am_trang sửa chữa / chuyển vào 15:24 ngày 17/08/2006
  9. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Chúc mừng Kiến Thợ. Design Tờ rơi, Giấy mời và website đẹp lắm. Hôm Khai trương nhớ phải giành một chỗ cho Lẵng hoa chúc mừng của Big HEART nhé. Thứ 6 Hoa không về được nhưng chắc chắn Chủ Nhật sẽ có mặt.
    Em Trang thân mến, các sản phẩm của Kiến Thợ có nhiều đồ bé bé, xinh xinh, tinh xảo lắm. Công sức của mọi người, thật tình ngưỡng mộ.
    Chúc Kiến Thợ gặt hái được nhiều thành công hơn nữa. Nếu bất cứ điều gì Big HEART có thể giúp được, chỉ cần nói một tiếng nhé
    P/S: Chủ Nhật này cà phê đi Hùng ơi, Ngân Giang ơi. Rủ được cả em Ly để ôn nghèo kể khổ cái. Hoa sẽ rủ ông Win trọc đi. Gặp Win nhiều nhiều vào một tý không sắp tới khó lắm đấy
  10. Ngu_ngu_81

@Hoa: Cám ơn chị Hoa rất nhiều, chủ nhật có gì Giản nhá.
    @Trang: Miễn là vẽ được gì lên vải thì các em thêu được cái đó em ạ. Hy vọng sớm được giao dịch với em