1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rằm Trung Thu ! Nghệ Tĩnh mời Quảng Bình Giao Lưu Tại HN ! (Chú ý: Mới đổi địa điểm - Trang 5)

Chủ đề trong 'Quảng Bình' bởi sanu, 24/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Rằm Trung Thu ! Nghệ Tĩnh mời Quảng Bình Giao Lưu Tại HN ! (Chú ý: Mới đổi địa điểm - Trang 5)

Quảng Bình thân mến !
    Để chúng ta cùng đón một Trung Thu vui vẻ , các thành viên NT muốn mời các thành viên Quảng Bình tại HN cùng nhau tổ chức ăn rằm Trung Thu .
    Nếu các bạn có điều kiện để tham gia , chúng ta cùng bàn bạc tổ chức đêm giao lưu cho thành viên 2 Box . Xin mọi người cho ý kiến !
    http://ttvnol.com/forum/t_253019

<P align=center><FONT color=blue size=3>@Sanu*@Lch_h
    </FONT><FONT color=magenta>Mãi Yêu Lương Cẩm Hà</FONT></FONT></P>

Được robedan sửa chữa / chuyển vào 01:27 ngày 28/08/2003
  2. robedan

robedan Thành viên rất tích cực

Kính thưa các bác!
    Tại sao lại không nhỉ? NT đã chân thành mới các bạn QB chúng mình nhìu lần rồi đó.
    Chào các bác:
    Arch, ThanhHang, Chị No_cry, anh 8h, Miaki, chandat827, Sirminh169, hieu4363, Shadow84hut...và còn nhiều nữa. Các bác tập trung lại và rủ thêm nhiều bạn bè QB ở ngoài đó nữa. HN dân Quảng Bọ mình nhiều lắm mà. Các bác mà không rủ đi được sao?
    Tại sao lại không làm một đêm Trung Thu kỹ niệm nhỉ?
    Mong các bác cho ý kiến!
    Chờ đợi tin vui từ các bác lắm lắm!
    Nhớ em nỏ biết mần răng
    Đêm thì ra đứng nhòm trăng trên trời.
  3. hieu4363

hieu4363 Thành viên mới

Quả là một ý kiến hay, vừa vào đầu năm có lẻ ai củng rảnh chúng ta nên tổ chức cho vui nhà vui cửa.Nhưng củng phải lưu ý với các bác là ta đả làm thì nên làm đến nơi đến chốn chứ ko rồi lại như họp box ở HN....thì buồn lắm.
    Thiết nghỉ ban điểu hành nên có chương trình cụ thể(một số trò chơi gì đó) và có sự chuẩn bị
    Không rồi đến lúc đó, người đến thì ít,mà không có gì để làm(gặp nhau và cười)thì vừa chán vừa mất mặt dân mình lắm.Các bác có nghỉ thế không ạ?
  4. thanh_hang_new

thanh_hang_new Thành viên rất tích cực

Đúng, đồng ý hoàn toàn với Hiếu. Hình như Hiếu và Arch ở gần nhà H, khi nào rủ cả Miaki và Lovelymummy sang chơi rồi tụi mình bàn trước bên phía box QB.
    Cám ơn Sanu nhiều lắm, bạn nhiệt tình nhiều lần mà bên QB vẫn chưa có dịp để đi chơi cùng NT........
    Tối 14 được không? H sợ tối 15 nhiều người bận đi với lớp hoặc với bạn..
    NO LOVE, NO CRY BUT ALWAYS SMILE
  5. sanu

Thanh Hằng và Qb thân mến , chúng ta sẽ cùng bạn bạc và đi đến quyết định về đêm TT của chúng ta , bên NT sẽ có kế hoạch cụ thể vào cuối tuần này .Sanu rất vui mừng vì chúng ta sẽ có một trung thu đầy kỷ niệm !

Mãi Yêu Lương Cẩm Hà !
  6. robedan

robedan Thành viên rất tích cực

ThanhHang có thể chủ động liên lạc với mọi người ngoài đó được không vậy. Bất cứ ai, bạn QB cũng được, HN cũng được. Nên liên lạc với mấy bạn QB trước, những người bạn của Hằng ở ngoài đó ấy. Nhiều lắm mà. miakilovelymummyđâu rùi? Cố ghắng lên ThanhHang nhé! Cảm ơn ThanhHang nhiều!
    To ThanhHang: Đi chơi ở HN nhiều rồi, khi nào đi chơi mà chẵng được. ThanhHang chỉ cần rủ được 4 người là OK rồi.
    To chị No_Cry: Híc, không đi seo? Nói gì đi chứ? Huhuhu...
    To Arch: Cậu cũng ới một tiếng đi mà! Mấy người bạn của Arch đâu hết rùi??? Cố ghắng giao lưu Arch nhé, chỉ cần 30 -40 phút ngồi chơi là đủ, sau đó đi đâu thì đi. Được không vậy Arch?
    Nhớ em nỏ biết mần răng
    Đêm thì ra đứng nhòm trăng trên trời.

Được robedan sửa chữa / chuyển vào 02:34 ngày 27/08/2003
  7. thanh_hang_new

Đúng rồi, răng ko chộ Arch , Miaki với Lovelymummy và chị NO_cry , 8h lên tiếng chi cả hè....mấy người khác nựa. Mấy vụ đi chơi Trung thu vui vẻ như ri mà ko hào hứng thì QB buồn quá....SAnu hè?
    H đã gửi mess cho từng người rồi. Hi vọng mọi người hưởng ứng hết. Sanu mà cho lịch và địa điểm cụ thể nữa là QB sẵn sàng ngay.
    To Sanu: Đợt ni H sẽ cố gắng kéo theo 2 "ông xã" người Nghệ An, hi vọng họ ko bận đi với bồ.
    H nghĩ, RB hay Hanoi_hoa_sua mà thu xếp được thì đi luôn với mọi người cho vui, dù người QB hay người ở đâu thì cũng là thành viên box QB rồi mà.
    H cũng có gửi lời thăm đến Hoathuytien rồi mà chưa thấy em trả lời. Hi vọng nhận được mess của em báo tin vui
  8. no_cry

no_cry Thành viên rất tích cực

Thôi tha cho chị đi Robedan, chị già rồi, chơi với cái đám thanh niên trẻ trung thấy càng tủi thân hơn. Mà 8h đâu có ở HNội.
    Ôi tuổi già!!!
    <P><FONT size=2><EM><STRONG>Cuộc sống tươi đẹp chính bởi vì nó luôn thay đổi</STRONG></EM></FONT></P>
  9. thanh_hang_new

Trời ơi, Sanu coi nè, chị No_cry tủi thân rồi nè....Sanu cử anh mô bên box NT làm vệ sĩ cho chị No_cry đi...........anh Giang đó, chắc là được, lại ở gần chị No_cry nữa.
  10. sanu

hi hi , yên tâm đi , mọi người sẽ được như ý , cái gì chứ cái này Nt có thừa
    to :TH Sanu sẽ cố gắng ghé qua , sanu cảm ơn TH nhiều !

Mãi Yêu Lương Cẩm Hà !